JK, Katuni 1=Maneno 1000,Watch Out | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK, Katuni 1=Maneno 1000,Watch Out

Discussion in 'Jamii Photos' started by Sizinga, Feb 8, 2012.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Nimeiangalia sana hii katuni, imeleta ujumbe mkali sana kwa serikali ya JK, hiyo shuka ya mgonjwa ina tafsiri nyingi sana, zinazotukumbusha kipindi cha uchaguzi kwamba vitu vya kuhongwa like khanga , kofia, t-shirts , shuka nk ndizo zinazotuzika sisi kama sisi na pia serikali iliyo madarakani...

    Endeleeni utoa tafasiri zaidi ya maneno 1000. Watch Out J.K


    [​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Sikio la kufa halisikii dawa!....Njia ya huyo mgonjwa imenyooka kabisa, ndiyo safari hivyo ati!
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wanainchi tuna hasara sana serikali iliyopo madarakani.
    Tena hasara kubwa sana!!!!!!!!!
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Yametimia, JK is weak and scared to give concrete desicive action. He is scared to die.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ubabe ubabe tu!
    Serikali vs Madaktari.jpg
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Kufa hufi ila Cha motoutakiona
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,117
    Likes Received: 1,165
    Trophy Points: 280
    Teh teh.
    Kianya mbunifu sana.
    Ni kweli mgonjwa atakufa
     
  8. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 763
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    As said, sikio la kufa....., aanze tu kuanduka wosia.
     
  9. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,703
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180

    Mkuu umesahau eeeh! Nanukuu, " I might be wearing a smiling face, but I am firm on serious matters". Mwaka wa saba sasa bado tunasubiri kuuona huo ujasiri kwenye serious issues!!
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ukiona mtu anatumia zaidi nguvu ya mamlaka ni dhahiri hana uwezo wa kujenga hoja ya utetezi na lengo ni kuzima nguvu ya hoja kwa kutumia hoja ya nguvu.
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    @Paka Jimmy,
    hii ndio falsafa yangu;

    "Ukiona mtu mzima anatumia zaidi nguvu ya mamlaka na mabavu ni dhahiri hana uwezo wa kujenga hoja ya utetezi na lengo ni kuzima nguvu ya hoja kwa kutumia hoja ya nguvu."
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,835
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dalili ziko wazi hata hiki kikao cha NEC cha DHARURA ni mojawapo!!!
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Na hii ni furaha au huzuni yakutimiza miaka 35 ya chama chao? muone huyo mama wa kwanza kutoka kushaoto halafu niambie!
    Huzuni au Furaha.jpg
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Katika kuazimisha miaka 35 ya chama chao je huyo mama kutoka kushoto anafurahia au anahuzunika?

    [​IMG]
     
  15. Fund

    Fund Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ipo siku,nchi itabadirika tu,naamini,hakuna kisicho na mwisho
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,809
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Naskia amesafiri tena
     
  17. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kura zao ndo zinawaua! Na jamaa (JK)ndo kaziba masikio na nta
     
  18. kibai

    kibai JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mtaji wa CCM ni ujinga wa watanzania! kweli kabisa!
     
  19. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    mkuu mtaji huisha kama hauko makini kula faida sasa naona ccm wameanza kula mtaji badala ya faida
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    sawa kabisa ndivyo ilivyo hali kwa sasa..
     
Loading...