JK kabomoa nyumba yake ya URSINO anaweka kitu kipyaaa


A

addis in dar

New Member
Joined
Dec 1, 2007
Messages
2
Likes
0
Points
0
A

addis in dar

New Member
Joined Dec 1, 2007
2 0 0
wanaoandika ankikeni mapema jamani JK .KAANZA VITU VYAKE KABOMOA NYUMBA KWANUNUA MAJIRANI KINAWEKWA KITU .SIMNAKUMBUKA WAKATI WA KAMPENI NYUMBA ILIKUWA HAINA HATA FENCE .JARIBU KUPITA KWA WALIOKO DAR.NI HATARI MIAKA KUMISIJUI ITAKUWAJE HIYO MIWILI TU
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,020
Likes
1,848
Points
280
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,020 1,848 280
Hata wachungaji na mashehe hula katika alteri zao
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
lakini kuna some of the issues ambazo we have to think again before posting in threads, naamini kuwa akiwa kama president anapata kipato hevi na ukumbuke zile safari za nje zina masurufu ya kufa mtu hivyo pamoja na vyanzo vingine anazo hela za kununua mtaa.

Ila hapa cha msingi tuangalie asije akanunua ikulu tu....

Nyerere alienda na Tz yake bwana
 
Mkereketwa

Mkereketwa

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2007
Messages
202
Likes
1
Points
0
Mkereketwa

Mkereketwa

JF-Expert Member
Joined May 19, 2007
202 1 0
Sasa mshikaji ulitaka kwa kuwa rais basi asibadilishe hata nyumbani, sasa hiyo ni hatari.
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
That is why he spent a lot to became President, and gues what ??more suprises are in the pipeline. New Airport shifting to Bagamoyo, Harbour to Bagamoyo, Double tarmac road to Bagamoyo, University to Bagamoyo etc.
 
S

Severine

Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
18
Likes
0
Points
0
S

Severine

Member
Joined Jul 25, 2007
18 0 0
Lets be serious and realistic.Supose you were you.Jambo la kwanza ambalo ungelifanya kama ungekuwa President ni nini?tuache kudanganyana.Kubadilisha nyumba tu isitupe tabu.Isitoshe ukarabati wenyewe mnauona.Yale yafanywayo na wajomba zenu Wakurugenzi na Mawaziri kwa kificho mbona hamyasemei.

Tuwe makini katika kuleta hoja kwa wana JF
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,026
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,026 280
Sidhani kama kuna tatizo kwa mtu kutengeneza kibanda chako. Unless kuna mtu anataka kutuambia zinatumika fedha za serikali au ametumia madaraka yake vibaya kupata eneo n.k Vinginevyo, tengeneza kwako mzee ila usifanye biashara ikulu tu au kutumia kiti chako kujiuzuia mgodi!
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
...ni kweli nimeshuhudia ukuta wa mabati tayari umezungushwa...ila ule ubao wa contractors umewekwa kwa ndani hauonekani kwa nje[hakupenda pale ionekane client:jakaya kikwete]

huu ni mmoja ya mradi pacha mikubwa ya nyumba ya kikwete ukienda sanjari na ujenzi wa magorofa tofauti kama 4.,kwenye boma la asili alipozaliwa pale LUGOBA ,chalinze...nafikiri kufikia mwakani miradi yote miwili itakuwa tayari..maana na yake magorofa ya lugoda ..ujenzi wake upu kwenye hatua za mwisho na mara kwa mara siku za jumapili huenda kuutembelea ,pale pia analima mananasi na kufuga kidogo[kama akiwa dar]...
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,026
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,026 280
Phillemon, sasa wanakijiji anzeni kuweka hizi picha maana huko nyuma watu wametuambia kuna majengo ya kina BM hadi leo hakuna picha hata moja; tumeambiwa ana Hekalu Lushoto lakini hakuna hata kapicha ka michongoma.. ..
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,848
Likes
46,321
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,848 46,321 280
Phillemon, sasa wanakijiji anzeni kuweka hizi picha maana huko nyuma watu wametuambia kuna majengo ya kina BM hadi leo hakuna picha hata moja; tumeambiwa ana Hekalu Lushoto lakini hakuna hata kapicha ka michongoma.. ..
Na zile za Kikwete je.....?
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
Phillemon, sasa wanakijiji anzeni kuweka hizi picha maana huko nyuma watu wametuambia kuna majengo ya kina BM hadi leo hakuna picha hata moja; tumeambiwa ana Hekalu Lushoto lakini hakuna hata kapicha ka michongoma.. ..
mwanakijiji mleta hoja hapa ni memba mpya ..ADDIS IN DAR..naamini atarudi hapa na picha..sijui kwa nini watu huwa wanaingia mara moja na hoja nzito alafu wanapotea..[mnakumbuka kuna memba mmoja aliingioa akisema yupo jikoni [ikulu]..ameingia mitini ].au sijui ni old members wanaingia na majina mengine ..kwa kuogopa tutawaomba ushahidi..nadhani tuopunguzage kuwabana sana watu...kuhusu hili la addis hoja yake ina ukweli..pia nashangaa kwa nini memba amejiita addis[addis in dar ni hoteli iliyopo karibu na nyumba ya muungwana pale ursino...

inawezekana ni mmoja wa majirani zake [wanaodai kuhamishwa ]..kuhusu picha inawezekana kuipata kiurahisi kutumia waandishi ambao wana press card..lakini ni vigumu kwa mtu tu..kwenda pale na kuanza kupiga picha...na survaillance iliyopo ni kujitafutia matatizo ambayo hayana faida..mara nyingine inatosha kuamini....
 
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2007
Messages
1,535
Likes
97
Points
145
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2007
1,535 97 145
Wengine tuko mbali na Dar, hivyo hatuwezi kushuhudia kitu kinachoporomoshwa na hata hayo maghorofa ya Lugoba. Tuwekeeni picha ili tuweze kujua kama miradi hiyo inaendana na kipato halali cha president au kuna ziada inatumika. Si mnajua njia za kugeuza fedha haramu kuwa halali?
 

Forum statistics

Threads 1,236,773
Members 475,220
Posts 29,268,046