JK awasili USA


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
118
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 118 0
Admin na Mods wamegoma kumerge threads za JK

labda nikianzisha hii wanaweza kuzimerge ili tupate mteremko wa mjadala

kuna habri za chini kuwa JK kachomoa safari yake y uk NA HATOKUTANA na wa TZ kama ilivyosemwa hapo awali na nafasi yake itachukuliwa na SHENI

Kama ni kweli basi ndahni ni jambo zuri. Sie wengine ijumaa tuko vibaruani

je habari hizi zina ukweli gani ndani yake
 
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Likes
8
Points
135
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 8 135
Admin na Mods wamegoma kumerge threads za JK

labda nikianzisha hii wanaweza kuzimerge ili tupate mteremko wa mjadala

kuna habri za chini kuwa JK kachomoa safari yake y uk NA HATOKUTANA na wa TZ kama ilivyosemwa hapo awali na nafasi yake itachukuliwa na SHENI

Kama ni kweli basi ndahni ni jambo zuri. Sie wengine ijumaa tuko vibaruani

je habari hizi zina ukweli gani ndani yake
#

Amehairisha kwenda Denmark na UK baada yake anakwenda USA (NY) kwa ajiri ya Zimbabwe issues.
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Admin na Mods wamegoma kumerge threads za JK

labda nikianzisha hii wanaweza kuzimerge ili tupate mteremko wa mjadala

kuna habri za chini kuwa JK kachomoa safari yake y uk NA HATOKUTANA na wa TZ kama ilivyosemwa hapo awali na nafasi yake itachukuliwa na SHENI

Kama ni kweli basi ndahni ni jambo zuri. Sie wengine ijumaa tuko vibaruani

je habari hizi zina ukweli gani ndani yake

GT

wallahi itakuwa safi sana akija SHEIN manake walau tutapata jua khabari za home kisiwani pemba.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
#

Amehairisha kwenda Denmark na UK baada yake anakwenda USA (NY) kwa ajiri ya Zimbabwe issues.
Naona umeamuwa kuwa Membe sasa, :D By the way FMES alitundika bandiko kuhusu hili hapo jana...
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Admin na Mods wamegoma kumerge threads za JK

labda nikianzisha hii wanaweza kuzimerge ili tupate mteremko wa mjadala

kuna habri za chini kuwa JK kachomoa safari yake y uk NA HATOKUTANA na wa TZ kama ilivyosemwa hapo awali na nafasi yake itachukuliwa na SHENI

Kama ni kweli basi ndahni ni jambo zuri. Sie wengine ijumaa tuko vibaruani

je habari hizi zina ukweli gani ndani yake
Mkuu,

Hili ni confirmed, sasa twende tukamsikilize Shein. Sijui wale waliotoa pesa kwa ahadi kwamba watapiga picha na rais wa nchi itakuwaje?
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Mkuu,

Hili ni confirmed, sasa twende tukamsikilize Shein. Sijui wale waliotoa pesa kwa ahadi kwamba watapiga picha na rais wa nchi itakuwaje?
Yaani Mzee wa kutembea ni mikasi hafai kupigwa picha nae? Mie naona ndie hasaa anaefaa kwa shughuli kama iyo ya UK... Wacha asafiri na mikasi yake nje ya nchi....
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
118
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 118 0
Membe nasikia kwanza ni mnoko, pili hana muda wa kujadili ma dili wala nini

Jamaa ni too competent mpaka anaboa(in the eyes of wanaotaka madili)

anyway mimi nitaenda kupanga vitu shenye shelf za TESCO ijumaa
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Mkuu,

Hili ni confirmed, sasa twende tukamsikilize Shein. Sijui wale waliotoa pesa kwa ahadi kwamba watapiga picha na rais wa nchi itakuwaje?
Kwa zama hizi na nchi ilivyo, na anavyoipeleka, kuna watu wanataka kupiga picha naye????
Hivi kweli vioja, unataka kupiga picha na Fisadi Kikwete hili kujisifia vipi, wakati watanzania wote wanajua kuwa huyu ni mtu mbaya sana kwetu??

Jamani ebu tuache mambo ambayo yamepitwa na wakati haya, baada watu wafikilie watambana vipi ili kuelezea uchafu anaoufanya Tanzania, mnafikilia kupiga picha na Fisadi!!
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Kwa zama hizi na nchi ilivyo, na anavyoipeleka, kuna watu wanataka kupiga picha naye????
Hivi kweli vioja, unataka kupiga picha na Fisadi Kikwete hili kujisifia vipi, wakati watanzania wote wanajua kuwa huyu ni mtu mbaya sana kwetu??

Jamani ebu tuache mambo ambayo yamepitwa na wakati haya, baada watu wafikilie watambana vipi ili kuelezea uchafu anaoufanya Tanzania, mnafikilia kupiga picha na Fisadi!!
Nyota ya JK huku nje inang'ara kweli kweli. Kuna watu wengi kweli huku nje ambao wanaona JK ni mkombozi Afrika.

Ukiona kila rais au waziri mkuu wa mataifa makubwa yuko tayari kumpokea JK ni dalili tosha kwamba kwa nje nyota yake bado inang'ara.
 
H

halikuniki

Member
Joined
Aug 6, 2007
Messages
65
Likes
1
Points
0
H

halikuniki

Member
Joined Aug 6, 2007
65 1 0
inasemakana haji,anarudi kusuruhisha mambo ya ndani na zim
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Ukipiga picha na Kikwete sasa hivi unaweza kuwa unajiharibia your political future kama una mpango wa kuwa mwana siasa. Huyu mkuu haijulikani ni nini kitalipuka kesho. Kila siku mambo yanatokea kwa marafiki zake wa karibu kabisa na muda si mrefu inaweza kuwa zamu.

Wanaopanga kupiga naye picha wajihadhari wapinzani wao wasijekuzitumia against them. It might be safe kupiga picha na mzee wa mikasi -Shein!
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,332
Likes
2,836
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,332 2,836 280
Ukipiga picha na Kikwete sasa hivi unaweza kuwa unajiharibia your political future kama una mpango wa kuwa mwana siasa. Huyu mkuu haijulikani ni nini kitalipuka kesho. Kila siku mambo yanatokea kwa marafiki zake wa karibu kabisa na muda si mrefu inaweza kuwa zamu.

Wanaopanga kupiga naye picha wajihadhari wapinzani wao wasijekuzitumia against them. It might be safe kupiga picha na mzee wa mikasi -Shein!
Duh dada!!

Nimeipenda sana hiyo,hata hivyo nachelea kutoa conclusion ninayoifikiria kama ndo hivyo kwa huyu mzee.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Duh dada!!

Nimeipenda sana hiyo,hata hivyo nachelea kutoa conclusion ninayoifikiria kama ndo hivyo kwa huyu mzee.
Wale wanaotaka kuniona basi mie niko London kabla sijarudi kwangu kule maeneo .JK amesha chemsha na London ndiyo hivyo tena JF wamesha tia simu kwenye chakula .
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Duh dada!!

Nimeipenda sana hiyo,hata hivyo nachelea kutoa conclusion ninayoifikiria kama ndo hivyo kwa huyu mzee.
Naomba tu usikiseme unachotaka kusema maana kuna watu utafanya wapate ugonjwa wa moyo! kwi kwi kwi .....
 
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,321
Likes
35
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,321 35 145
Yeah this is better, maana watu wa London walikaliana kooni kwenye ile thread ya maina, sasa mgeni wao waliyemtegemea haji tena. Mzee wa mikasi sio mbaya lakini kwa kuwa hiyo ndo kazi yake hata huku home
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
118
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 118 0
This says alot about Ubalozi wetu

hivi yule CARO CHIPETA kazi yake ni nini haswa?

ilishindikana vipi kupata taarifa mapema toka MOFA na kuziweka kwenye tovuti ya UBALOZI?

this is a joke right?
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Wale wanaotaka kuniona basi mie niko London kabla sijarudi kwangu kule maeneo .JK amesha chemsha na London ndiyo hivyo tena JF wamesha tia simu kwenye chakula .
Lunyungu karibu london tule yorkshire wrap kwa guiness mkuu.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
JK ndiyo katua dakika chache zilizopita na sasa yuko US rasmi.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Nyota ya JK huku nje inang'ara kweli kweli. Kuna watu wengi kweli huku nje ambao wanaona JK ni mkombozi Afrika.

Ukiona kila rais au waziri mkuu wa mataifa makubwa yuko tayari kumpokea JK ni dalili tosha kwamba kwa nje nyota yake bado inang'ara.
No wamegundua kuwa Tanzania ukishaongea na JK kama alivyofanya Sinclair na Bush, unapata kabuzwagi kako kwa hiyo kila mtu anajaribu kujipatia haraka kabla ya kuchelewa!
 

Forum statistics

Threads 1,237,029
Members 475,398
Posts 29,276,036