JK ashaozesha mwanae, tegemeeni baraza jipya Next week

JK ashaozesha mwanae, tegemeeni baraza jipya Next week

Status
Not open for further replies.
Alieleta uzi huku kama sio mchawi na mkaaanga sumu,khaaaah harus imefanykia mcty ww wasema ikulu hata kama imefanyikia ikulu c ndo kwao,ndo mahal wadogo zake wanapochezea siku nzima kitu ambacho ww knakuuuma y Baba yako hakuwa na akil na uwezo wa kukufanya naww siku moja ukachezee makopo pale magogon,waTz ebu tubadilike bhna aliepata kapata wivu utayurudsha nyuma na tuanze umizana kama wanyarwanda
 
hivi ni sahihi kutumia ikulu yetu kufungia harusi?
mimi nashindwa kuelewa kabisa,ina maana ni sawa kweli?
kwani hawasomi vitabu vya Nyerere vinavyosema ikulu ni mahali patakatifu?
mbona kama hawa watu hawaeleweki mambo yao?

Hivi gharama za ukumbi unazijua wewe...???
 
"Babuu na Miraji kikwete kihama unataka nikelete? Niwavunje miguu mkajiunge na kundi la viwete? Miraji kumbuka haki ulivyofukuzwa na baba yako ghetto kwangu nikakulaki tunakula kiporo cha wali ulibaki dingi kushika ikulu unataka kunishitaki?"--Nabii Koko kalapina
:focus:
Huyu si analo hekalu lake Kinyerezi kwa nini asifanyie kwake?

Acha wivu we mtafuna kitimoto,
 
kwa akili yako Rais nyumban kwake wapi? ukipat jibu nenda kanyonye na wivu wa kike!
 
hivi ni sahihi kutumia ikulu yetu kufungia harusi?
mimi nashindwa kuelewa kabisa,ina maana ni sawa kweli?
kwani hawasomi vitabu vya Nyerere vinavyosema ikulu ni mahali patakatifu?
mbona kama hawa watu hawaeleweki mambo yao?

Wacha kutuletea mambo ya Nyerere hapa! Hayo ni mawazo yake na sisi tunayetu,yeye yuko kaburini sisi bado tupo duniani. Mtoto wa raisi huko ikulu ndio kwao,sasa hiyo harusi akafanyie wapi kama sio kwao?.

Sent from my GT-I9192 using Tapatalk
 
Kwani ndoa siyo kitu kitakatifu mkuu?
Ebu tumia akili kufikilia,usitumie makalio na kukurupuka kuweka bandiko la kijinga kijinga alfajiri bweg.e wewe!

Mkuu unaonekana una tatizo la r na l, kwani watokea wapi?
 
yaani huyu mvuta bangi nae anapata mkwa kwa vile tu ni mtoto wa Mkulu? sasa huyu Dr Mshinda elimu yake imemsaidia nini kama haweze kufanya maamuzi makini juu ya familia yake au ni kwa vile hata hivyo vyeo wanapeana kwa hiyo huyo binti anaonekana ni investment, my poor country

nashangaa! !!
labda kubadirika huwez jua
 
Pamoja na ukweli huo, bado ndoa yenyewe ilifungiwa Mlimani City. Basi tu umbea ukizidi...

Una uhakika!? Arusi ya waislamu inafungiwa ukumbi wa sherehe kweli!? mimi ninavyojua ni nyumbani au msikitini.Huko mlimani city ni kumalizia sherehe.Hata hivyo ni umbea kweli maana ikulu ndo home kwao
 
OOh kumbe malezi mazuri ni pamoja na Kuzaa kabla ya ndoa??kwa binti nwa kiislam??mana hapo wanapasha kiporo
kwa taarifa yako miraji ajazaa na alma .miraji alizaa na mwanamke mwingine sasa sijui uliambiwa ama umezua tu
 
wakisema mh ni mdini utabishi? kweli leo nimeamini.

acha ujinga wewe suala la ndoa nalo unaleta udini, wewe ndio mdini kwa kudhan kila akifanyacho mtu kwa imani yake ni mdini. Upeo wa fikra kama wako unasababisha maafa.
 
mkuu unamawazo kama yangu, sijaona mwalikwa mkristo hapo au sababu harusi za hawa wenzetu huwa hazina mvuto?

acheni dharau nyie, harusi jambo la kifamilia mnawapangia walifanyeje?, wabongo nuksi sana
 
Mleta mada atakua ametoswa na familia ya Kikwete, hivyo amechanganyikiwa hadi mlimani city anajua ni Ikulu pia. rosemarie ebu eleza imekuathiri vp hilo tukio.?
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom