Jiwe halijawahi kushindwa dhidi ya nazi!

Jiwe halijawahi kushindwa dhidi ya nazi!

TheForgotten Genious

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Posts
2,840
Reaction score
4,481
Mwanasheria mmoja alimuuzia kisima cha maji mwalimu. Lakini baada ya kupita siku mbili, mwanasheria yule alirudi kwa Mwalimu aliyemuuzia kisima na kumwambia:

"Ndugu, nimekuuzia kisima; ila siyo maji yaliyomo katika kisima. Hivyo, kama unataka kutumia hayo maji itakupasa kulipia ziada ya pesa"

Mwalimu alimwangalia Mwanasheria huku akitabasamu, kisha kwa utulivu akamjibu: "Sawa, nilikuwa ndo nataka kuja kwako kukueleza kwamba, uje kuyatoa maji yako kwenye kisima changu, au vinginevyo itakupasa uanze kulipia kwa kukutunzia maji yako.

Kusikia hivyo, Mwanasheria akapata mshangao na kujibu: "Oh, nilikuwa nakutania tu bwana"

Mwalimu akacheka, kisha akamueleza: "Hivi ndivyo watu kama nyinyi wanavyokuja kuwa wanasheria baada ya kusoma na sisi"





Anonymous
C & P
 
Mwanasheria mmoja alimuuzia kisima cha maji mwalimu. Lakini baada ya kupita siku mbili, mwanasheria yule alirudi kwa Mwalimu aliyemuuzia kisima na kumwambia:

"Ndugu, nimekuuzia kisima; ila siyo maji yaliyomo katika kisima. Hivyo, kama unataka kutumia hayo maji itakupasa kulipia ziada ya pesa"

Mwalimu alimwangalia Mwanasheria huku akitabasamu, kisha kwa utulivu akamjibu: "Sawa, nilikuwa ndo nataka kuja kwako kukueleza kwamba, uje kuyatoa maji yako kwenye kisima changu, au vinginevyo itakupasa uanze kulipia kwa kukutunzia maji yako.

Kusikia hivyo, Mwanasheria akapata mshangao na kujibu: "Oh, nilikuwa nakutania tu bwana"

Mwalimu akacheka, kisha akamueleza: "Hivi ndivyo watu kama nyinyi wanavyokuja kuwa wanasheria baada ya kusoma na sisi"





Anonymous
C & P
Huo upumbaf upo sana katika jamii.
Kuna sehemu nilikuta kiwanja kinauzwa nikakitamani na tukafunga bei.

Kabla ya kulipia akanieleza kuwa:'ninakuuzia kiwanja hiki lakini miti yangu nitunzie!'

Kulikuwa kuna miembe na mipera.
Nikaahirisha fasta, sikutaka kuendeleza majadiliano na mtu mwenye asili ya migogoro.
 
Huo upumbaf upo sana katika jamii.
Kuna sehemu nilikuta kiwanja kinauzwa nikakitamani na tukafunga bei.

Kabla ya kulipia akanieleza kuwa:'ninakuuzia kiwanja hiki lakini miti yangu nitunzie!'

Kulikuwa kuna miembe na mipera.
Nikaahirisha fasta, sikutaka kuendeleza majadiliano na mtu mwenye asili ya migogoro.
Ana unaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom