Lucky Star
JF-Expert Member
- Jul 16, 2017
- 1,912
- 3,275
Anahonga sana.
Pia sijui kama tatizo la kumaliza haraka kama linahusiana na size ya mtwangio.
Pia sijui kama tatizo la kumaliza haraka kama linahusiana na size ya mtwangio.
Mchepuko wake wewe nn? Hahahaha! Unaonaje mambo yake lakini?Kuna Jirani yangu bwana mke wake ni Rafiki yangu kiaina.ndoa yake ina mizozo sana.mizozo hyo imesababisha mama aondoke kwasababu hakitulizi .mume nae michepuko.
Siku moja nikamuuliza mke si ukitulize tu una mume ndani? Akaniambia miss n huyu mume akiingia tu dakika nyingi keshamaliza. Mimi hapa nilishazoea ex wangu na Mimi tulikuwa tunavuta bange ndo tunaingia bed .yaani hapo dakika tisini ndo itaamua goli lipatikane hata kwa penalty au dakika za nyongeza.
Heee nikashangaa dkk tisini me mwenyewe kuku tu.
Lengo la umbea huu ni kwamba huyu bwana wa dakika robo kila siku namuona na mchepuko mpya .najiuliza? Anawafanya nini?
Hongera mkuu!Sio type yangu bna.
Ok, mi dakika 15 tuMwenyewe napenda dakika chache
I appreciate you!Mkipendana kidhati mtavumiliana mapungufu mengi.
Yaani ukimbie ndoa yako kisa dakika chache? Kweli binadamu tumetofautiana.
Sure mkuu ivi ni kwa nn.. mm niki do na demu wangu nachelewa sana lkn nikipata kimchepuko dk 4 nyingSi kila mwanaume anakuwa kuku kwa kila mwanamke
Kuna mwanamke ukiwa nae utaenda moja tu tena dk5
Kuna mwanamke ukienda nae utaenda nae moja dk45
Kuna mwanamke utaenda bao zaid ya 4 kila bao na mda wake, kwa ujumla zaid ya masaa3
Sitaki kuingilia ndoa yao ila kuna mambo mengi katika ndoa, mwenyewe nikianza kufikilia hayo yote huwa najiuliza kama niko tayar kuoa
Unauhakika huyo shoga yako huko chini hana bahari kiasi ya mumewe ionekane ni alikibamia?,Hata kupiga deki baharini ni kufanya mapenziKuna Jirani yangu bwana mke wake ni Rafiki yangu kiaina.ndoa yake ina mizozo sana.mizozo hyo imesababisha mama aondoke kwasababu hakitulizi .mume nae michepuko.
Siku moja nikamuuliza mke si ukitulize tu una mume ndani? Akaniambia miss n huyu mume akiingia tu dakika nyingi keshamaliza. Mimi hapa nilishazoea ex wangu na Mimi tulikuwa tunavuta bange ndo tunaingia bed .yaani hapo dakika tisini ndo itaamua goli lipatikane hata kwa penalty au dakika za nyongeza.
Heee nikashangaa dkk tisini me mwenyewe kuku tu.
Lengo la umbea huu ni kwamba huyu bwana wa dakika robo kila siku namuona na mchepuko mpya .najiuliza? Anawafanya nini?
Asante, Nimeipenda hiyo!Mke mvuta bangi basi kazoea kukwanguliwa kwa nguvu ndo maana anamdharau mumewe
Na jamaa ili kuonyesha ana uwezo kuliko dharau za mke ndo kaamua kuleta michepuko ya kila aina kukomesha dharau
Ukiona manyoa ujue keshaliwa nyama.Haya mambo haya, aaagh!
Ndoa haina mjanja ndoa haina mjinga ukiendelea kuchelewa inaweza kua hatari zaidi ukibahatika utainjoy sanaSi kila mwanaume anakuwa kuku kwa kila mwanamke
Kuna mwanamke ukiwa nae utaenda moja tu tena dk5
Kuna mwanamke ukienda nae utaenda nae moja dk45
Kuna mwanamke utaenda bao zaid ya 4 kila bao na mda wake, kwa ujumla zaid ya masaa3
Sitaki kuingilia ndoa yao ila kuna mambo mengi katika ndoa, mwenyewe nikianza kufikilia hayo yote huwa najiuliza kama niko tayar kuoa
Huwezi gonga kila siku hafu uende dakika 5 huyo shoga ako kakupa tu sababu usimuone malayaMwenyewe napenda dakika chache