mafinyofinyo
JF-Expert Member
- Nov 29, 2012
- 4,404
- 3,277
Kama sio type yako mbona unamfuatiliaSio type yangu bna.
Kama sio type yako mbona unamfuatiliaSio type yangu bna.
Ndio ujue huyo Rafiki yako ndio mwenye matatizo.Kuna Jirani yangu bwana mke wake ni Rafiki yangu kiaina.ndoa yake ina mizozo sana.mizozo hyo imesababisha mama aondoke kwasababu hakitulizi .mume nae michepuko.
Siku moja nikamuuliza mke si ukitulize tu una mume ndani? Akaniambia miss n huyu mume akiingia tu dakika nyingi keshamaliza. Mimi hapa nilishazoea ex wangu na Mimi tulikuwa tunavuta bange ndo tunaingia bed .yaani hapo dakika tisini ndo itaamua goli lipatikane hata kwa penalty au dakika za nyongeza.
Heee nikashangaa dkk tisini me mwenyewe kuku tu.
Lengo la umbea huu ni kwamba huyu bwana wa dakika robo kila siku namuona na mchepuko mpya .najiuliza? Anawafanya nini?
Mapigo ya moyo na kuchangamkia tendoSure mkuu ivi ni kwa nn.. mm niki do na demu wangu nachelewa sana lkn nikipata kimchepuko dk 4 nying
Akapikie mlenda hicho kibamia
AhahaaaAisee kweli unafuatilia
Me mbea kumbeIla natafuta umbea umezidi
Wewe unamuona, mkewe rafiki yako kiaina tena jirani yako unatuuliza ambao hata kumuona hatujamuona
Anway Fanya hivi mtongoze umpe harafu uje utuambie kwa nn anamichepuko mingi
Miss una mambo, duniani hakuna kibamia, tatizo ni mwanamke kukutana na njemba kibao..Kuna Jirani yangu bwana mke wake ni Rafiki yangu kiaina.ndoa yake ina mizozo sana.mizozo hyo imesababisha mama aondoke kwasababu hakitulizi .mume nae michepuko.
Siku moja nikamuuliza mke si ukitulize tu una mume ndani? Akaniambia miss n huyu mume akiingia tu dakika nyingi keshamaliza. Mimi hapa nilishazoea ex wangu na Mimi tulikuwa tunavuta bange ndo tunaingia bed .yaani hapo dakika tisini ndo itaamua goli lipatikane hata kwa penalty au dakika za nyongeza.
Heee nikashangaa dkk tisini me mwenyewe kuku tu.
Lengo la umbea huu ni kwamba huyu bwana wa dakika robo kila siku namuona na mchepuko mpya .najiuliza? Anawafanya nini?
hilo li bwana ni lako unasingizia la jirani.Kuna Jirani yangu bwana mke wake ni Rafiki yangu kiaina.ndoa yake ina mizozo sana.mizozo hyo imesababisha mama aondoke kwasababu hakitulizi .mume nae michepuko.
Siku moja nikamuuliza mke si ukitulize tu una mume ndani? Akaniambia miss n huyu mume akiingia tu dakika nyingi keshamaliza. Mimi hapa nilishazoea ex wangu na Mimi tulikuwa tunavuta bange ndo tunaingia bed .yaani hapo dakika tisini ndo itaamua goli lipatikane hata kwa penalty au dakika za nyongeza.
Heee nikashangaa dkk tisini me mwenyewe kuku tu.
Lengo la umbea huu ni kwamba huyu bwana wa dakika robo kila siku namuona na mchepuko mpya .najiuliza? Anawafanya nini?
Yaani mimi huwa sijali mtiane mseme sijali nachojali nikijua tunaachana ila nisipojua sina shida na sifuatiligi mwanamke ila.cha msingi utimize majukumu navyotaka baasiMsipotongozwa hata mwezi mmoja, Mtamtafuta mchawi, Mkimpata mume napo ni shida tena.
Mnatudharau sana nyie, Mara tuna kibamia, mara tunakwenda mara chache, Tukichepuka nje napo tutakuwa tumewakosea?
Au tukiwaoa Watusi na Wanyankole napo mtatupeleka kwa makonda!?
Hilo ndilo jibu halisiKumbe