Jirani Mganga


Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
24,305
Likes
12,585
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
24,305 12,585 280
Ata ungekuwa wewe usingeekaa apo..kifupi nyumba ina masharti kama yote.Siku namwambia mwenye nyumba nimepata sehemu bado kumalizia kodi kidogo ndani ya wiki moja..sikulala usiku wake(nilisumbuliwa kama nakabwa) na nilivyoamka nikasepa zangu.Yaan ni kma nilitoa taarifa kuwa wakikaza tuu kidogo naamsha na ndo wakafanya kweli.
Haha pole boss lakini nakushauri ukamchukue dogo
 
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
7,642
Likes
8,800
Points
280
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
7,642 8,800 280
Waganga now

Wanapost insta ....

et " me at work , lol nafikwaa
 
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
13,331
Likes
54,015
Points
280
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
13,331 54,015 280
Havina shida hivyoo we kula !! Akikutaka hata bila ya kukupa misosi yake anauwezo wa kukupata.
 
Trouton

Trouton

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2018
Messages
730
Likes
684
Points
180
Trouton

Trouton

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2018
730 684 180
Akikuletea nyama ya paka usisahau mrejesho.
 
tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2016
Messages
2,720
Likes
4,529
Points
280
tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2016
2,720 4,529 280
Ata ungekuwa wewe usingeekaa apo..kifupi nyumba ina masharti kama yote.Siku namwambia mwenye nyumba nimepata sehemu bado kumalizia kodi kidogo ndani ya wiki moja..sikulala usiku wake(nilisumbuliwa kama nakabwa) na nilivyoamka nikasepa zangu.Yaan ni kma nilitoa taarifa kuwa wakikaza tuu kidogo naamsha na ndo wakafanya kweli.


Teh kwahiyo hao wakabaji ni wenye nyumba wenyewe?
 
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
7,642
Likes
8,800
Points
280
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
7,642 8,800 280
Toka jana naogopa kukoment huu uzi ..

Maana nmeskia simu yako unamwachiaga mganga
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
24,305
Likes
12,585
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
24,305 12,585 280
Toka jana naogopa kukoment huu uzi ..

Maana nmeskia simu yako unamwachiaga mganga
Haha kaka mganga sina mawasiliano nae kwanza hata nikikutana nae njiani siwezi kumtambua mkewe ndio tupo close
 
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
16,099
Likes
22,864
Points
280
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
16,099 22,864 280
Rafiki yetu Khantwe analishwa tunguri!
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,513
Likes
83,035
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,513 83,035 280
Binafsi nakushauri usile, just don't eat. Binadamu wa siku hizi tumekuwa wanyama, hata kama sio mganga/mlozi/mchawi. Anaweza kukufanya kitu kibaya. Sema asante nashukuru, nimeshakula...
Huku kwetu uswaz utaonekana unaringa. Labda uchukue ukatupe mbali.
 
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
6,429
Likes
2,222
Points
280
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
6,429 2,222 280
Habari za asubuhi,
Niende moja kwa moja kwenye mada, dada yenu siku za karibuni nimehamia mtaa wa saba sasa hii nyumba ina pande mbili...upande wa mbele wanakaa wawili na upande wa nyuma tunakaa wawili.
Sasa huyu jirani yangu tunayekaa nae upande wa nyuma majirani wengine wanadai ni mganga wa kienyeji, mkaka yupo nadhifu tu sasa kinachoniogopesha huyu mkewe ni mkarimu sana, huwa ananipa sana chakula na juzi kanipa nyama ya kuku nikasema isijekuwa ndio zile wateja wanaleta haha... Kiukweli mimi najipa moyo kuwa ndio wale wa tiba mbadala, najishawishi kuwa huko ndani hakuweza kuwa na tunguli au nyie wadau mnaonaje.

Pole sana msukule mtarajiwa. Karibuni tutakuona Kariakoo kwenye maduka ya wahindi, waarab na wapemba kuvuta wateja.
 
full of faith

full of faith

Member
Joined
Jun 7, 2018
Messages
59
Likes
42
Points
25
full of faith

full of faith

Member
Joined Jun 7, 2018
59 42 25
Habari za asubuhi,
Niende moja kwa moja kwenye mada, dada yenu siku za karibuni nimehamia mtaa wa saba sasa hii nyumba ina pande mbili...upande wa mbele wanakaa wawili na upande wa nyuma tunakaa wawili.
Sasa huyu jirani yangu tunayekaa nae upande wa nyuma majirani wengine wanadai ni mganga wa kienyeji, mkaka yupo nadhifu tu sasa kinachoniogopesha huyu mkewe ni mkarimu sana, huwa ananipa sana chakula na juzi kanipa nyama ya kuku nikasema isijekuwa ndio zile wateja wanaleta haha... Kiukweli mimi najipa moyo kuwa ndio wale wa tiba mbadala, najishawishi kuwa huko ndani hakuweza kuwa na tunguli au nyie wadau mnaonaje.
Mkuu hakikisha kabla ya kula unakiombea chakula
 

Forum statistics

Threads 1,237,174
Members 475,465
Posts 29,280,272