Jirani Mganga


chagonjam

chagonjam

Senior Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
192
Likes
187
Points
60
chagonjam

chagonjam

Senior Member
Joined Aug 20, 2018
192 187 60
nenda kazuge kuomba tiba ili uthibitishe kama kweli ni mganga ama la
 
P

Polebashi

Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
32
Likes
15
Points
15
P

Polebashi

Member
Joined Dec 6, 2018
32 15 15
Habari za asubuhi,
Niende moja kwa moja kwenye mada, dada yenu siku za karibuni nimehamia mtaa wa saba sasa hii nyumba ina pande mbili...upande wa mbele wanakaa wawili na upande wa nyuma tunakaa wawili.
Sasa huyu jirani yangu tunayekaa nae upande wa nyuma majirani wengine wanadai ni mganga wa kienyeji, mkaka yupo nadhifu tu sasa kinachoniogopesha huyu mkewe ni mkarimu sana, huwa ananipa sana chakula na juzi kanipa nyama ya kuku nikasema isijekuwa ndio zile wateja wanaleta haha... Kiukweli mimi najipa moyo kuwa ndio wale wa tiba mbadala, najishawishi kuwa huko ndani hakuweza kuwa na tunguli au nyie wadau mnaonaje.
Hivi unapewaje nyama ya kuku?
 
G

gidlameck

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
273
Likes
192
Points
60
Age
38
G

gidlameck

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
273 192 60
we kula tu usihofu mtaani kwetu kuna jamaa akikuta nazi zimevunjwa kwenye makutano ya njia anaokota vipande vyote anavila na ni mzima mpaka leo
 
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2018
Messages
1,885
Likes
1,168
Points
280
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined May 15, 2018
1,885 1,168 280
Now nimesepa zangu nimemuacha dogo pale aendelee kuliwa kiboga taratibu na majini ya yule mzee nasikia anafuga majini.
wewe ulichoka kuliwa au sio umeona umuachie doGo shift... Haki nimecheka peke angu
 
lhera

lhera

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
332
Likes
447
Points
80
lhera

lhera

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2018
332 447 80
Habari za asubuhi,
Niende moja kwa moja kwenye mada, dada yenu siku za karibuni nimehamia mtaa wa saba sasa hii nyumba ina pande mbili...upande wa mbele wanakaa wawili na upande wa nyuma tunakaa wawili.
Sasa huyu jirani yangu tunayekaa nae upande wa nyuma majirani wengine wanadai ni mganga wa kienyeji, mkaka yupo nadhifu tu sasa kinachoniogopesha huyu mkewe ni mkarimu sana, huwa ananipa sana chakula na juzi kanipa nyama ya kuku nikasema isijekuwa ndio zile wateja wanaleta haha... Kiukweli mimi najipa moyo kuwa ndio wale wa tiba mbadala, najishawishi kuwa huko ndani hakuweza kuwa na tunguli au nyie wadau mnaonaje.
Hao kuku unao kula wakafara
 
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
6,429
Likes
2,222
Points
280
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
6,429 2,222 280
We jamaa hem niache bwana

Sawa, ila wenzako wanaanzaga hivyo hivyo...mara leo kipande cha nyama ya mtu na mchuzi wake, kesho pumbu za jirani yako mwingine, kisha mwishowe unawehuka bila kujijuwa. Shauri yako, vya bure vina hasara yake na anayekutafuta anakuanzia mbali tena kwa ukarimu wa kupitiliza.
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
24,305
Likes
12,585
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
24,305 12,585 280
Sawa, ila wenzako wanaanzaga hivyo hivyo...mara leo kipande cha nyama ya mtu na mchuzi wake, kesho pumbu za jirani yako mwingine, kisha mwishowe unawehuka bila kujijuwa. Shauri yako, vya bure vina hasara yake na anayekutafuta anakuanzia mbali tena kwa ukarimu wa kupitiliza.
Mmh sawa ngoja nianze ukauzu
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,749
Likes
4,842
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,749 4,842 280
Usile mama, usiipime imani yako!
Otherwise kula huku ukipuuza au kutakasa.

Mkweo.
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
24,305
Likes
12,585
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
24,305 12,585 280
Usile mama, usiipime imani yako!
Otherwise kula huku ukipuuza au kutakasa.

Mkweo.
Nitaachaje kula na huku watoto mmenisahau nashindwa kununua hata kipande cha samaki
 
Hammy Js

Hammy Js

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2017
Messages
2,604
Likes
2,509
Points
280
Hammy Js

Hammy Js

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2017
2,604 2,509 280
Wee kula tu havina madhara hivyo,

Halafu kwa nini waganga siku hizi wamekuwa ni wakaka smart ama ni wajukuu waliorithishwa?!
Teknolojia imewabadilisha, siku hizi wanatumia mpaka smart phone. Ukiingia social networks unakutana na matangazo yao ya kumvuta aliye mbali
 
Hammy Js

Hammy Js

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2017
Messages
2,604
Likes
2,509
Points
280
Hammy Js

Hammy Js

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2017
2,604 2,509 280
Habari za asubuhi,
Niende moja kwa moja kwenye mada, dada yenu siku za karibuni nimehamia mtaa wa saba sasa hii nyumba ina pande mbili...upande wa mbele wanakaa wawili na upande wa nyuma tunakaa wawili.
Sasa huyu jirani yangu tunayekaa nae upande wa nyuma majirani wengine wanadai ni mganga wa kienyeji, mkaka yupo nadhifu tu sasa kinachoniogopesha huyu mkewe ni mkarimu sana, huwa ananipa sana chakula na juzi kanipa nyama ya kuku nikasema isijekuwa ndio zile wateja wanaleta haha... Kiukweli mimi najipa moyo kuwa ndio wale wa tiba mbadala, najishawishi kuwa huko ndani hakuweza kuwa na tunguli au nyie wadau mnaonaje.
Itakua mganga ndo kamtuma akuletee nyama, ana lengo lake nyuma ya pazia. Utajikuta siku umeamka upo kitandani kwa mganga
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,339