Jirani Mganga


Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
24,305
Likes
12,585
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
24,305 12,585 280
Habari za asubuhi,
Niende moja kwa moja kwenye mada, dada yenu siku za karibuni nimehamia mtaa wa saba sasa hii nyumba ina pande mbili...upande wa mbele wanakaa wawili na upande wa nyuma tunakaa wawili.
Sasa huyu jirani yangu tunayekaa nae upande wa nyuma majirani wengine wanadai ni mganga wa kienyeji, mkaka yupo nadhifu tu sasa kinachoniogopesha huyu mkewe ni mkarimu sana, huwa ananipa sana chakula na juzi kanipa nyama ya kuku nikasema isijekuwa ndio zile wateja wanaleta haha... Kiukweli mimi najipa moyo kuwa ndio wale wa tiba mbadala, najishawishi kuwa huko ndani hakuweza kuwa na tunguli au nyie wadau mnaonaje.
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
14,545
Likes
11,554
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
14,545 11,554 280
Wee kula tu havina madhara hivyo,

Halafu kwa nini waganga siku hizi wamekuwa ni wakaka smart ama ni wajukuu waliorithishwa?!
 
Tairus

Tairus

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
408
Likes
279
Points
80
Tairus

Tairus

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
408 279 80
Sisi hatuoni kitu..hujaweka mapichapicha

Sema nini,kama huwez ama apo jiweke karibu na Mungu
 
Tairus

Tairus

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
408
Likes
279
Points
80
Tairus

Tairus

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
408 279 80
Alafu bora wewe..
Nimepanga nyumba moja masharti kibao
Nikaambiwa humu unakaa na mkeo wakati huo nataka nikae na dogo
Tukabembeleza akasema ndan ya mwezi mmoja aondoke nikasema sawa.
Baada ya kuamia ilivyopita wiki tuu..mzee nikawa silali usiku kama nakabwa ivi alafu nikasikia mtu ananiambia"Mganga atakasitika"
Nikawasimulia watu hawakuamini basi ikapita kama mwezi niko ndani na dogo akaja mganga mlangoni sijui ndo alikuwa anafukia dawa dogo kashtuka kaniaamsha kucheki kweli.
Ndo wakaamini na muda huo sasa wananiambia nimwage maji ya baraka.
Hatati sana hizi nyumba za kupanga.
Now nimesepa zangu nimemuacha dogo pale aendelee kuliwa kiboga taratibu na majini ya yule mzee nasikia anafuga majini.
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
24,305
Likes
12,585
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
24,305 12,585 280
Wee kula tu havina madhara hivyo,

Halafu kwa nini waganga siku hizi wamekuwa ni wakaka smart ama ni wajukuu waliorithishwa?!
Ndio biashara inayolipa sasa hivi haha
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
24,305
Likes
12,585
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
24,305 12,585 280
Alafu bora wewe..
Nimepanga nyumba moja masharti kibao
Nikaambiwa humu unakaa na mkeo wakati huo nataka nikae na dogo
Tukabembeleza akasema ndan ya mwezi mmoja aondoke nikasema sawa.
Baada ya kuamia ilivyopita wiki tuu..mzee nikawa silali usiku kama nakabwa ivi alafu nikasikia mtu ananiambia"Mganga atakasitika"
Nikawasimulia watu hawakuamini basi ikapita kama mwezi niko ndani na dogo akaja mganga mlangoni sijui ndo alikuwa anafukia dawa dogo kashtuka kaniaamsha kucheki kweli.
Ndo wakaamini na muda huo sasa wananiambia nimwage maji ya baraka.
Hatati sana hizi nyumba za kupanga.
Now nimesepa zangu nimemuacha dogo pale aendelee kuliwa kiboga taratibi na majini ya yule mzee nasikia anafuga majini.
Haha eti aendelee kuliwa kiboga humpendi mdogo wako wewe
 
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
5,711
Likes
1,897
Points
280
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
5,711 1,897 280
Habari za asubuhi,
Niende moja kwa moja kwenye mada, dada yenu siku za karibuni nimehamia mtaa wa saba sasa hii nyumba ina pande mbili...upande wa mbele wanakaa wawili na upande wa nyuma tunakaa wawili.
Sasa huyu jirani yangu tunayekaa nae upande wa nyuma majirani wengine wanadai ni mganga wa kienyeji, mkaka yupo nadhifu tu sasa kinachoniogopesha huyu mkewe ni mkarimu sana, huwa ananipa sana chakula na juzi kanipa nyama ya kuku nikasema isijekuwa ndio zile wateja wanaleta haha... Kiukweli mimi najipa moyo kuwa ndio wale wa tiba mbadala, najishawishi kuwa huko ndani hakuweza kuwa na tunguli au nyie wadau mnaonaje.
You're the next msukule
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
12,142
Likes
15,836
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
12,142 15,836 280
Umejuaje ni mganga?
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
12,142
Likes
15,836
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
12,142 15,836 280
Duh umesoma uzi kweli?
Nimesoma,
Zaidi ya kuambiwa na majirani zako, wewe hujaonesha kwa utashi wako kuwa unahisi ni mganga.
Tuambie zaidi umejuaje zaidi ya kuambiwa na jirani zako,
Vinginevyo hutakuwa hujachanganya na zako.
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
24,305
Likes
12,585
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
24,305 12,585 280
Nimesoma,
Zaidi ya kuambiwa na majirani zako, wewe hujaonesha kwa utashi wako kuwa unahisi ni mganga.
Tuamhie zaidi umejuaje zaidi ya kuambiwa na jirani zako,
Vinginevyo hutakuwa hujachanganya na zako.
Mimi sijaona dalili za uganga ila hainifanyi nipuuze maneno ya majirani wengine halafu kwani ni mangapi huwa tunayaamini kwa kusikia tu si lazima kila kitu uthibitishe kwa macho yako...hao walioniambia wangeanza kutunga ili iweje
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,212
Likes
15,054
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,212 15,054 280
Binafsi nakushauri usile, just don't eat. Binadamu wa siku hizi tumekuwa wanyama, hata kama sio mganga/mlozi/mchawi. Anaweza kukufanya kitu kibaya. Sema asante nashukuru, nimeshakula...
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
12,142
Likes
15,836
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
12,142 15,836 280
Mimi sijaona dalili za uganga ila hainifanyi nipuuze maneno ya majirani wengine halafu kwani ni mangapi huwa tunayaamini kwa kusikia tu si lazima kila kitu uthibitishe kwa macho yako...hao walioniambia wangeanza kutunga ili iweje
Sijasema uthibitishe kwa macho, si kila kitu kina hitaji kithibitishwe na macho ndio kiwe kweli.
Anyway, mi habari za uganga na uchawi ni habari nilizo zipuuza tangu zamani.

Ni habari zilizojaa hisia zaidi ya uhalisia.
Kama utakuwa una amini habari za kuambiwa bila kujipa muda kujidhihirisha itakupa shida mbeleni.

Jifunze kuhimili hisia, weka kifuani, jipe muda kubaini.

Pamoja na kwamba tunatofautiana ktk kuamini masuala ya kiganga, nakushauri usihukumu kabla ujajidhihirisha mwenyewe.

Ni mtazamo tu.
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
24,305
Likes
12,585
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
24,305 12,585 280
Ooh asante rafiki kwa ushauri
Binafsi nakushauri usile, just don't eat. Binadamu wa siku hizi tumekuwa wanyama, hata kama sio mganga/mlozi/mchawi. Anaweza kukufanya kitu kibaya. Sema asante nashukuru, nimeshakula...
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
24,305
Likes
12,585
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
24,305 12,585 280
Sijasema uthibitishe kwa macho, si kila kitu kina hitaji kithibitishwe na macho ndio kiwe kweli.
Anyway, mi habari za uganga na uchawi ni habari nilizo zipuuza tangu zamani.

Ni habari zilizojaa hisia zaidi ya uhalisia.
Kama utakuwa una amini habari za kuambiwa bila kujipa muda kujidhihirisha itakupa shida mbeleni.

Jifunze kuhimili hisia, weka kifuani, jipe muda kubaini.

Pamoja na kwamba tunatofautiana ktk kuamini masuala ya kiganga, nakushauri usihukumu kabla ujajidhihirisha mwenyewe.

Ni mtazamo tu.
Ahsante
 
Tairus

Tairus

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
408
Likes
279
Points
80
Tairus

Tairus

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
408 279 80
Haha eti aendelee kuliwa kiboga humpendi mdogo wako wewe
Ata ungekuwa wewe usingeekaa apo..kifupi nyumba ina masharti kama yote.Siku namwambia mwenye nyumba nimepata sehemu bado kumalizia kodi kidogo ndani ya wiki moja..sikulala usiku wake(nilisumbuliwa kama nakabwa) na nilivyoamka nikasepa zangu.Yaan ni kma nilitoa taarifa kuwa wakikaza tuu kidogo naamsha na ndo wakafanya kweli.
 

Forum statistics

Threads 1,237,174
Members 475,465
Posts 29,280,272