Jinsi ya kunufaika na AI kiuchumi

Jinsi ya kunufaika na AI kiuchumi

Uzi mzuri sana. AI siyo pesa yenyewe, ni chombo cha kutengeneza huduma zinazolipika. Unaweza kuitumia kwenye graphic design, content, matangazo, CV, translation, research, coding na social media management.

Cha muhimu ni kuangalia tatizo gani unaweza kutatua kwa AI ambalo watu wako tayari kulipia. Wadau wenye experience ya kupata kipato kupitia AI watupe mifano halisi ya walichofanya na walipataje wateja.
 
IMG-20261001-WA5033.jpg
 
habari zenyu bhana.......dhumuni la uzi huu ni kuomba wadau wote tupeane nondo za jinsi ya kutumia ai kiuchumi na ai gani zinafaa ambazo zinaweza kutumika kama side hustle/kipato cha ziada au ajira binafsi. karibuni
Outlier
Oneforma

Kuna kazi za kutrain Ai kwa kiswahili na ujuzi mwingine but it is not for the weak unahitaji muda wa kutosha ,resources na research ya kutosha
 
Back
Top Bottom