jinsi gani naweza ku divert | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jinsi gani naweza ku divert

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkalagale, Oct 13, 2011.

  1. m

    mkalagale Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mtu anajua jinsi ya ku divert namba ya mtu mwingine kama akipigiwa simu niweze kusikiliza anachokiongea pleas kwa anaye jua anisaidie
     
  2. M

    Maengo JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeshaumwa na nyoka nini?
     
  3. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mulika mwizi!
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Mkalagae nshakushtukia,najua unalotaka kulifanya,don't do it, litakuletea mavumivu ambayo hukutarajia,acha kabisa.Nshawahi kushuhudia matokeo mabaya sana ya hako kamchezo,acha kabisa!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,059
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Acha kabisa hiyo, utaumia...
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hako kamchezo unakotaka kukacheza kanahitaji usali sala za mwisho kabla hujajitumbukiza humo!
     
  7. Barraza

    Barraza JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Ni simu ya nani na ni kwa nini unataka kudivert?
     
  8. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Utakufa siku si zako acha hiyo mambo...na kama huna pressure utapata maramoja
     
  9. M

    Mamaa Kigogo Senior Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda kapime presha na kisukari then uniletee cheti nikufundishe atherwise utakufa kabla ya wakati wako ndugu
     
  10. m

    mkalagale Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mpenzi wangu nataka ku divert kwa sababu nimeshakuwa na wapenzi wengi nimewagaramia mwisho wa siku anakutosa kiaina na unamwona na mtu mwingine kwa hiyo kwa njia ya mawasiliano naona ni rahisi kujua kama ana msimamo na wewe au hana kabla sijapoteza muda na gharama pleas nisaidien wana jf
     
  11. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,272
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hiyo sio suluhisho! Huo ni mwendelezo wa maumivu
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Huo kamchezo ni mbaya ila tuwasubirie wataalam kwani humu wamo tele.
     
  13. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kijana utakufa siku si zako. acha mambo ya kufuatilia simu yake. ongea nae ikishindikana achana nae.
     
  14. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,234
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona hakuna anayejibu swali?
     
  15. m

    mkalagale Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi mwenyewe nashanga jamani mi naomba msaada swala la kufa sijui ugonjwa moyo nitaumia pleas we kama unajua nipe msaada na ndo maana watengenezaji wa simu wemeweka divert na hapa jf naamini ni sehemu nzuri ya kuelimishana
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Simu yake ni aina gani...................naona kweli unayo nia!
     
  17. m

    mkalagale Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nokia n72 nitashukuru mkuu
     
  18. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 577
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Chuku no 5 za mwanzo katika line yako ujumlishe na no 5 za mwisho ktk cm ya mtu unaetaka kudivert then utakuwa umeunganisha mawacliano.
     
  19. A

    Articulator Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kuna software ambayo inakupa nafasi kusikiliza simu anazo piga na kupigiwa.SMS pia zote utaona.Inauzwa!
     
  20. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    huna haja ya kujiumiza wala kufanya mambo yasiyo na ulazima .. sasa kwa kudivert simu ndo atakuwa na mapenzi ya kweli??? kama huna mkakati naye unategemea asubiri kwa muda gani??? achana na mambo ya ajabu
     
Loading...