Jina zuri la mtoto wa kike

Jina zuri la mtoto wa kike

Maputo
Nyanguge
Nyabulangeti
Nieto
Kono
Chaupele
Masozi
Kavi
Tipula
Ngogo
Tufe
Njugu
Ngudu

Karibu Mwanza
 
Una familia mke na watoto wawili wakwanza wa kiume wapili wakike... Hongera sana
Asante sana mkuu mahondaw, hizi pongezi inaonekana zinatoka kwenye sakafu ya moyo 🙂

lakini huyu mmoja bado hajafika duniani, ndiye tunayemtafutia jina zuri, hebu mpe jina basi
 
Maputo
Nyanguge
Nyabulangeti
Nieto
Kono
Chaupele
Masozi
Kavi
Tipula
Ngogo
Tufe
Njugu
Ngudu

Karibu Mwanza
Thubutuuuuuuuuuu...........
haya hapana tena big no..!
Hivi nitaanzaje kumuita binti yangu TUFE
 
Habari wakuu

Siki chache zijazo (mwezi huu wa kwanza) natarajia kupata mtoto wa kike, mtoto huyu atakuwa ni wapili katika familia yetu akitanguliwa na wa kwanza wa kiume.

Nimeona ni vema kuwashirikisha katika furaha hii member wenzangu mnisaidie kuchagua jina zuri.

Nitafurahi kama jina litakua la [HASHTAG]#kiislamu[/HASHTAG] ikiwezekana nikapata na maana yake itapendeza sana

Karibuni
Mpe hili Tamrina
 
Hongera mkuu wahenga wanasema children are the real asset
Naomba nimpe jina la mwanangu "MUNIRA"
 
Habari wakuu

Siki chache zijazo (mwezi huu wa kwanza) natarajia kupata mtoto wa kike, mtoto huyu atakuwa ni wapili katika familia yetu akitanguliwa na wa kwanza wa kiume.

Nimeona ni vema kuwashirikisha katika furaha hii member wenzangu mnisaidie kuchagua jina zuri.

Nitafurahi kama jina litakua la [HASHTAG]#kiislamu[/HASHTAG] ikiwezekana nikapata na maana yake itapendeza sana

Karibuni
Mwite majina haya:-
Zawadi
Furaha
Upendo
Neema
Rehema
Bahati
Maua
Tausi
Ni majina mazuri ya kiislam, na yenye maana moja kwa moja huitaji kuomba mtu akutafsirie!
wengi msichokielewa mnafikiri kuita jina lenye asili ya kiarabu ndio majina ya kiislam. lakini uislam unaelekeza majina mazuri na uzuri wa jina ni lile lenye kuashiria wema/mema.
Nje ya hapo unaweza kuita majina ya wanawake watukufu waliotangulia kama
Aysha ... Mke wa Mtume S.A.W
Khadija... Mke wa Mtume S.A.W
Amina ... mama wa Mtume S.A.W
Halima... mlezi wa Mtume S.A.W
Asya ....mke wa Firauni (alikuwa mwema na alimuamini nabii Mussa (A.S) na kumpinga mumewe Firauni
Sarah .. Mke wa Nabii Ibrahim A.S
Mariam .. Mama na Nabii Issa A.S
Fatma ... Binti wa Mtume S.A.W
 
Bado sijafanya maamuzi mkuu
bahati nzuri ni kuwa mtoto mwenyewe bado hajazaliwa kwa hiyo kuna fursa zaidi ya kuendelea kupendekeza zaidi

naamini kupitia uzi huu, unaweza kuwasaidia wengine wenye nia ya kuchagua majina ya watoto wao

kwa hiyo fursa bado ipo mkuu, pendekeza zaidi, unaweza kuboresha kwa kutoa maana ya jina na either sababu ya kulipendekeza nadhani itakua imekaa vizuri sana
Warda-Rose
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom