Jina Dkt–Muhimbili aliyetaka kuhonga timu ya Makanikia

Jina Dkt–Muhimbili aliyetaka kuhonga timu ya Makanikia

Hivi tumekuwa na roho ngumu za kinafiki kwa nini? nimemsikia kada mmoja wa ccm akihojiwa Redio Tanzania au TBC akidai wale wote waliotajwa na tume ya pili waondoke haraka kwani wataendelea kupaka chama matope.

Hivi kwa nini hatupendi kusema ukweli na matokeo yake tunaendeleza unafiki? hao wote wanaotajwa hapo walikuwa ni viongozi na makada wa ccm amabo walikuwa wanasimamia kile kilichokuwa kinatekelezwa na serikali ya ccm na kupitishwa kwa miswaada ya dharula iliyoletwa na serikali ya ccm.

Sheria zote za uchimbaji madini na hata ile iliyopitishwa kwa hati ya dharula zilipitishwa kwa sauti za ndio na wabunge wa ccm tena wakiwakejeli na kuwapiga vijembe wabunge wa upinzani. Leo ingewezekana Rais kuwaomba radhi wananchi kwa niaba ya chama chake ambacho kimewaibia watanzania miaka yote maana hakuna chama kingine ambacho kimewahi kutawala nchi hii.

Hilo swala la kupitia upya sheria mbalimbali za madini ndicho Lissu na Mnyika wameyarudia mara zote wakadhihakiwa na wabunge wa ccm, hivi hizo sheria zinazoenda kufanyiwa marekebisho wabunge wa ccm watasema nini wakati walizipitisha kwa mbwembwe na kuwadharau wapinzani waliona hazipo vizuri?

Kutapatapa tu mkapa Magufuli na kikwete he nao watapelekwa ndani
 
Hebu tujaribu kuwa wazalendo kwa nchi yetu. Sasa kama miongoni mwa hao CCM amejitokeza kuokoa utajiri wa nchi yetu, bado mnataka tuwaachie walafi watumalize kabisa? Rais ana nia njema na nchi hii, na hii inaonesha kuwa haya mambo yalikuwa yanamkera na hakuwa na namna nyingine kwa sababu alikuwa ni sehemu ya serikali.
Waliotengeneza hayo matatizo siamini kama kweli wataweza kuyarekebisha naona tutasubiri sana
 
Huyu si msaliti wa nchi kwa nn wasimuanike tu tumjue, ya nn kumficha
We unaaminigi hizi story?? Ulimsikia alichosema
Nanukuu"kuna huyu docta wa muhimbili hata sio fani yake ameenda eti kutaka kuwahonga wanakamati.tukamkamata TUKAMUOMBA AKATIBU WATU"[emoji4][emoji3][emoji16][emoji16] ni sawasawa namyule alitumwa akatabiwe india. Hivi kweli umemkamata mtu anataka kuhonga then unamuomba akatibu watu????? Only in tanzania.
 
Huyu si msaliti wa nchi kwa nn wasimuanike tu tumjue, ya nn kumficha
Waongooooo!
Si wangemkamatisha na rushwaaa!?????
Tukatae kudanganywa na hawa wapenda kiki
 
Hebu tujaribu kuwa wazalendo kwa nchi yetu. Sasa kama miongoni mwa hao CCM amejitokeza kuokoa utajiri wa nchi yetu, bado mnataka tuwaachie walafi watumalize kabisa? Rais ana nia njema na nchi hii, na hii inaonesha kuwa haya mambo yalikuwa yanamkera na hakuwa na namna nyingine kwa sababu alikuwa ni sehemu ya serikali.

Mh. Rais amepata nafasi ya kulishughulikia hili jambo basi sisi tumuunge mkono!
Mkuu umenena vyema
 
Hivi tumekuwa na roho ngumu za kinafiki kwa nini? nimemsikia kada mmoja wa ccm akihojiwa Redio Tanzania au TBC akidai wale wote waliotajwa na tume ya pili waondoke haraka kwani wataendelea kupaka chama matope.

Hivi kwa nini hatupendi kusema ukweli na matokeo yake tunaendeleza unafiki? hao wote wanaotajwa hapo walikuwa ni viongozi na makada wa ccm amabo walikuwa wanasimamia kile kilichokuwa kinatekelezwa na serikali ya ccm na kupitishwa kwa miswaada ya dharula iliyoletwa na serikali ya ccm.

Sheria zote za uchimbaji madini na hata ile iliyopitishwa kwa hati ya dharula zilipitishwa kwa sauti za ndio na wabunge wa ccm tena wakiwakejeli na kuwapiga vijembe wabunge wa upinzani. Leo ingewezekana Rais kuwaomba radhi wananchi kwa niaba ya chama chake ambacho kimewaibia watanzania miaka yote maana hakuna chama kingine ambacho kimewahi kutawala nchi hii.

Hilo swala la kupitia upya sheria mbalimbali za madini ndicho Lissu na Mnyika wameyarudia mara zote wakadhihakiwa na wabunge wa ccm, hivi hizo sheria zinazoenda kufanyiwa marekebisho wabunge wa ccm watasema nini wakati walizipitisha kwa mbwembwe na kuwadharau wapinzani waliona hazipo vizuri?
Waondoke waende Chadema..?
 
wanamuonea bure chenge. Yeye alikuwa anatekeleza ilani ya ccm ya kuliibia taifa...
Ccm akiwemo magufuli ni wapumbavu sana kwa sababu haya yote ni sababu yao wote kwa umoja wao dhidi ya rasilimali za watz. Alafu wanaunda mitume kwa kuwapa ulaji wa bure watu wkt walipitisha haya yote kwa mbwembwe huku wakiwatukana watz matusi ya nguoni.
Shame on them ccm + their corrupt leaders
Hizo ndo akili za kinyumbu.
 
Mbona wewe inakuuma sana kuona Magufuli anafanikiwa katika kazi yake?

Wewe ni mmojawapo wa wanaonufaika, nini?

Hii Nchi sio ya Magufuli pekee sio ya CCM sio ya Chadema sio ya Chama chochote na wala sio ya Mtu yeyote yule ,ni ya Watanzania wote.CCM ndio imeshika Madaraka kwa miaka zaidi ya 50 sasa ,hauwezi kuukwepesha huu wizi wa Mali za Wananchi na Chama cha Mapinduzi..

Nnawaona wa ajabu sana kwa kutaka kumjua Mtu mdoooogo asie jaa hata kwenye kibaba..
 
wanamuonea bure chenge. Yeye alikuwa anatekeleza ilani ya ccm ya kuliibia taifa...
Ccm akiwemo magufuli ni wapumbavu sana kwa sababu haya yote ni sababu yao wote kwa umoja wao dhidi ya rasilimali za watz. Alafu wanaunda mitume kwa kuwapa ulaji wa bure watu wkt walipitisha haya yote kwa mbwembwe huku wakiwatukana watz matusi ya nguoni.
Shame on them ccm + their corrupt leaders
hakuna cha ccm hapa jamii ndio corrupt. hata kama cdm ingeingia ikulu ndio mambo yangekua mabaya zaidi. hili ni wazi kwani kundi lililokua linashutumiwa kwa ufisadi ndani ya ccm baada ya kudhibitiwa lisiweze kugombea nafasi ya urais lilihamia lote upinzani. kundi hilo likaweza kuwarubini viongozi wa upinzani na kiongozi wao kuteuliwa kua mgombea urais wa upinzani.
 
GTs,

Hivi huyu Dkt aliyetaka kuwahonga ile timu ya ukaguzi anaitwa nani?
Je, hawezi kuwa moja ya watoto wa wanasheria waliopita?
Mimi nafanya dodoso hapa,

Kuna jina moja la Mwanyika, huyu Johnson Paulo Mathias Mwanyika alishawahi kuwa mwanasheria mkuu wa serikali, pia kuna jina hilo hilo Mwanyika anacheo fulani huko migodini.

Ila kuna mkaka mmoja anaitwa pia Dkt Moris Mwanyika nadhani atakuwa anafanya kazi Muhimbili.

Je, ndiye anaweza kuwa alitaka kuokoa jahazi la baba yake mzee Johnson Paulo Mathias Mwanyika.


Jibu hilo litakuwa ndiyo kama kuna mtu ana info hapa aongezee nyama kama ifuatavyo.

Je, Dkt Mwanyika, Mwanasheria mkuu wa zamani mzee Johnson Paulo Mathias Mwanyika ni baba na mtoto?

Naomba kuwasilisha wadau


Nafikiri Mh. rais alisema jamaa ni nduguye mshana jr (mpare), je huyo Mwanyika ni mpare?
 
wanamuonea bure chenge. Yeye alikuwa anatekeleza ilani ya ccm ya kuliibia taifa...
Ccm akiwemo magufuli ni wapumbavu sana kwa sababu haya yote ni sababu yao wote kwa umoja wao dhidi ya rasilimali za watz. Alafu wanaunda mitume kwa kuwapa ulaji wa bure watu wkt walipitisha haya yote kwa mbwembwe huku wakiwatukana watz matusi ya nguoni.
Shame on them ccm + their corrupt leaders
We jamaa ni nouma sana!
 
Swali, je Dkt Moris Mwanyika ni mtoto wa Johnson Paulo Mathias Mwanyika?
Ina maana hata huyo Deo Mwanyika alipata hicho cheo kama rushwa, it was not competency. Na inaonekana Johnson Paulo Mathias Mwanyika alipiga sana hela.
You bet!
 
Mnahangaiaka na Dokta wakati walio liingizia Taifa hasara ni Viongozi Wakuu wa Nchi hii?..

Endeleeni kuwaongezea kinga nyingine ili wasishitakiwe ,Waheshimiwa hawa..

Pumbav sana nyie ,mnatupa hasara hivi hivi...
Safi sana, leo tumefika pazuri, after 20yrs!
 
Back
Top Bottom