Jina Dkt–Muhimbili aliyetaka kuhonga timu ya Makanikia

Jina Dkt–Muhimbili aliyetaka kuhonga timu ya Makanikia

barrick-gold-corporation_20161007142354.jpg
Kudaadeki halafu mtu ahongwe ili waachwe.
 
GTs,

Hivi huyu Dkt aliyetaka kuwahonga ile timu ya ukaguzi anaitwa nani?
Je, hawezi kuwa moja ya watoto wa wanasheria waliopita?
Mimi nafanya dodoso hapa,

Kuna jina moja la Mwanyika, huyu Johnson Paulo Mathias Mwanyika alishawahi kuwa mwanasheria mkuu wa serikali, pia kuna jina hilo hilo Mwanyika anacheo fulani huko migodini.

Ila kuna mkaka mmoja anaitwa pia Dkt Moris Mwanyika nadhani atakuwa anafanya kazi Muhimbili.

Je, ndiye anaweza kuwa alitaka kuokoa jahazi la baba yake mzee Johnson Paulo Mathias Mwanyika.


Jibu hilo litakuwa ndiyo kama kuna mtu ana info hapa aongezee nyama kama ifuatavyo.

Je, Dkt Mwanyika, Mwanasheria mkuu wa zamani mzee Johnson Paulo Mathias Mwanyika ni baba na mtoto?

Naomba kuwasilisha wadau
Kama ni mpare basi the match ni 95%
 
GTs,

Hivi huyu Dkt aliyetaka kuwahonga ile timu ya ukaguzi anaitwa nani?
Je, hawezi kuwa moja ya watoto wa wanasheria waliopita?
Mimi nafanya dodoso hapa,

Kuna jina moja la Mwanyika, huyu Johnson Paulo Mathias Mwanyika alishawahi kuwa mwanasheria mkuu wa serikali, pia kuna jina hilo hilo Mwanyika anacheo fulani huko migodini.

Ila kuna mkaka mmoja anaitwa pia Dkt Moris Mwanyika nadhani atakuwa anafanya kazi Muhimbili.

Je, ndiye anaweza kuwa alitaka kuokoa jahazi la baba yake mzee Johnson Paulo Mathias Mwanyika.


Jibu hilo litakuwa ndiyo kama kuna mtu ana info hapa aongezee nyama kama ifuatavyo.

Je, Dkt Mwanyika, Mwanasheria mkuu wa zamani mzee Johnson Paulo Mathias Mwanyika ni baba na mtoto?

Naomba kuwasilisha wadau
Tuliosoma Tabora Boys' A-level 1999-2001, PCB Tunamjua vizuri Mourice Mwanyika (Dr).
Mtoa mada jaribu guessing nyingine si huyu.
Mudawote
 
Swali, je Dkt Moris Mwanyika ni mtoto wa Johnson Paulo Mathias Mwanyika?
Ina maana hata huyo Deo Mwanyika alipata hicho cheo kama rushwa, it was not competency. Na inaonekana Johnson Paulo Mathias Mwanyika alipiga sana hela.
Tuliambiwa Yule alietaka kumuona Prof. Mruma nia Mpare mwenzie Prof, je hawa kina mwanyika ni Wapare??
Kama sio basi futa katika list yako utafute wengine
 
Swali, je Dkt Moris Mwanyika ni mtoto wa Johnson Paulo Mathias Mwanyika?
Ina maana hata huyo Deo Mwanyika alipata hicho cheo kama rushwa, it was not competency. Na inaonekana Johnson Paulo Mathias Mwanyika alipiga sana hela.


Huyu Deo Mwanyika kaingia kwa mgongo wa blaza yake

Na pia kuna yule mzee alikua TIC Ole naiko yuko migodini pia baada ya kuwasaidia akiwa serikalini
 
Kuna huyu Deo Mwanyika,Makamu wa Rais wa Acacia ambaye ni mdogo wake na Johson Mwanyika ambaye ni AG mstaafu
mnamuonea mwanyika kwa kuwa ndio mtanzania pekee kwenye management ya ACACIA,huku yeye ndio mwenye cheo kidogo zaidi katika management
 
Samahani sana jamani mimi labda sina uelewa ... hivi wakati wa kutunga sheria hizi za madini Magu alikua wapi wakati huo?
 
Ivi kweli kiongozi mkuu wa nnchi anaeleza huyo dkt,alikuwa anataka kuishawish kamat isitekeleze majukumu yake Nawakaendelea kummbembeleza eti arudi kazin,ndio nnchi irikofikia Kweli?kwenye seriously case km hii huyu mtu asichukuliwe hatua kweli lumumba mmtuachie nnchi yetu
 
wanamuonea bure chenge. Yeye alikuwa anatekeleza ilani ya ccm ya kuliibia taifa...
Ccm akiwemo magufuli ni wapumbavu sana kwa sababu haya yote ni sababu yao wote kwa umoja wao dhidi ya rasilimali za watz. Alafu wanaunda mitume kwa kuwapa ulaji wa bure watu wkt walipitisha haya yote kwa mbwembwe huku wakiwatukana watz matusi ya nguoni.
Shame on them ccm + their corrupt leaders
PUMBAVU KUFA LWAKO HUNA AKILI WEWE
 
Hapa, ilituwe wazalendo tukubali makosa yalifanyika basi yarekebishwe! Kubishana kwetu lumba bavicha n.k. havitusaidii kama taifa. Kila zama na kitabu chake.
 
Swali, je Dkt Moris Mwanyika ni mtoto wa Johnson Paulo Mathias Mwanyika?
Ina maana hata huyo Deo Mwanyika alipata hicho cheo kama rushwa, it was not competency. Na inaonekana Johnson Paulo Mathias Mwanyika alipiga sana hela.
Sio mtoto wake huyu mzee mwanyika nawajua watoto wake labda kama ndugu yake
 
kwa hili namuunga mkono Mh.Raisi.Wasiwasi wanu ni je wabune hawa wa CCM,wana uzalendo kweli na moyo kama wa Raisi?
 
Hahahah jf sipakawaida mengine tusomage tu hateez kychangia
 
Back
Top Bottom