Jina Dkt–Muhimbili aliyetaka kuhonga timu ya Makanikia

Jina Dkt–Muhimbili aliyetaka kuhonga timu ya Makanikia

CCM naichukia kama ninavyomchukia shetani. CCM ndio mama wa uchafu wote nchini.
CCM ni kahaba, mama mkuu wa makahaba aliyelewa kwa mvinyo wa uovu na wizi[/QUO


Na usiombe ukaishi na mke/mume ambaye ni CCM damu unahisi siku zinarudi nyuma wanakera kweli kwel narudia siwapendi ccm toka NAJITAMBUA
 
Hivi MTU akiokoka utaendelea kumlaumu kwa dhambi alizoshiriki kabla ya wokovu wake kwa kumuhesabia pamoja na wale walio baki dhambini?
Aliyeokoka ni Magufuli kwani kamkataa shetani na mambo yake yote kwa vitendo. sio hao waliokimbia baada ya kukatwa!
 
Hivi MTU akiokoka utaendelea kumlaumu kwa dhambi alizoshiriki kabla ya wokovu wake kwa kumuhesabia pamoja na wale walio baki dhambini?
Aliyeokoka ni Magufuli kwani kamkataa shetani na mambo yake yote kwa vitendo. sio hao waliokimbia baada ya kukatwa!
 
Back
Top Bottom