Jimbo La Bukoba mjini mmefanya makosa makubwa kumuondoa Sued Kagasheki | Page 7 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo La Bukoba mjini mmefanya makosa makubwa kumuondoa Sued Kagasheki

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by britanicca, Nov 7, 2015.

  1. britanicca

    britanicca JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2015
    Joined: May 20, 2015
    Messages: 4,689
    Likes Received: 5,918
    Trophy Points: 280
    Mbunge Sued Kagasheki,
    1. Mikopo Kwa Kina Mama,
    2. Vijana Wanapatiwa Pikipiki Kwa Kurejesha Ela Taratibu, Mwaka Huu Kawapatia Pikipiki 300,
    3. Ukarabati Wa Hospitali Ya Mkoa Na Kuwapatia Ambulance Na Kugharamia Mafuta Yake,
    4. Bill Ya Umeme Ya Hospitali Zote Na Vituo Vya Watoto Yatima Bado Analipa Yeye
    5. Kuwapatia Fursa Vijana Kucheza Ligi Yenye Thaman Ya Mil 35 Kwa Miez 6,
    6. Kubadilisha Furniture Za Shule Zote Za Serikali Kila Zinapochakaa
    7. Katoa Fursa Ya Ajira Kupitia Vick Fish,
    8. Kapambana Na Fisad Aman Anatory Katika Sakata La Viwanja Bukoba
    9. Kina Mama Wamepewa Fursa Ya Ufugaji Kila Mama 5 Ng'ombe 1 Bule
    10. Kuweka Mitego Ya Radi Kila Shule Kuzuia Vifo Vilivyotokea Siku Za Nyuma, Kaweka Tv Na Umeme Shule Zote, Na Kujenga Darasa Moja Moja Kila Shule,
    Je Mlitaka Afanye Nin Zaid Ya Icho? Pia Mmelalamika Eti Anaweza Chukua Ambulance Alizogawa Hospitalin, Nahs Dhana Ya Mabadiliko Hamkuielewa
     
  2. kisanganyakiswata

    kisanganyakiswata JF-Expert Member

    #121
    Jan 14, 2017
    Joined: Jan 28, 2014
    Messages: 1,144
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Wakike kama wamama yako au hivi we ng'ombe hiyo post niyalini au umeingia jf juzi pumbavu zako kenge wewe
     
  3. Samweli Mathayo

    Samweli Mathayo JF-Expert Member

    #122
    Aug 24, 2017
    Joined: Aug 1, 2017
    Messages: 1,371
    Likes Received: 1,234
    Trophy Points: 280
    Ndo baasi tena
     
  4. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #123
    Aug 25, 2017
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 25,231
    Likes Received: 2,458
    Trophy Points: 280
    Tatizo hayo yote aliyotoa ingekuwa marekani angeweza akashitakiwa kwa ugaidi. Hata km ni msaada,kiuchumi hii hesabu haijumlishiki.NI akina ghaddafi tuu ndio kwao hisi hesabu hazina taabu.
     
  5. n

    nchonga aliyebaki JF-Expert Member

    #124
    Sep 20, 2017
    Joined: Mar 21, 2017
    Messages: 414
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 80
    Hatarii
     
  6. britanicca

    britanicca JF-Expert Member

    #125
    Nov 21, 2017
    Joined: May 20, 2015
    Messages: 4,689
    Likes Received: 5,918
    Trophy Points: 280
    Watajuta
     
  7. ichumu lya

    ichumu lya JF-Expert Member

    #126
    Nov 21, 2017
    Joined: Aug 11, 2016
    Messages: 550
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    Ukapimwe mkojo kwa uchochezi.Kagasheki kwa Bukoba anazidiwa na kalai,alitengeneza migomo kwa madiwani nakuwahonga ili wasusie vikaokwamuda wa miaka 8.Eidha zaidi ya Bilioni 300 zilizitishwa na Benki ya dunia nakusababisha soko kuu kutokujengwa.Mikopo aliyokua anatoa ilikua nikwa wanaccm tu na aliwanyang' anya card zao za kupigia kura.Sijawahi kuona Mb.mwenye roho mbaya kama Kagasheki.Kiujumla Bukoba hatutakagi ujinga.Mkiendeleza uchochezi ata awa madiwani wanne wa ccm kwenye Halmashauri tutawaondoa ndo mtatuelewa.Kama alitupenda mbona aliiba tv aliyokwisha ikabidhi kwa mkurugenzi? Roho mbayaatakufanayo.
     
  8. ichumu lya

    ichumu lya JF-Expert Member

    #127
    Nov 21, 2017
    Joined: Aug 11, 2016
    Messages: 550
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    Ela za bana bsshome tulichanga sisi wewe hukutoa ata kikumi,na ubunge tulimpa bure kabisaaaa.
     
  9. britanicca

    britanicca JF-Expert Member

    #128
    Nov 21, 2017
    Joined: May 20, 2015
    Messages: 4,689
    Likes Received: 5,918
    Trophy Points: 280
    Nombeiya waitu
     
  10. britanicca

    britanicca JF-Expert Member

    #129
    May 26, 2018
    Joined: May 20, 2015
    Messages: 4,689
    Likes Received: 5,918
    Trophy Points: 280
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...