Jimbo La Bukoba mjini mmefanya makosa makubwa kumuondoa Sued Kagasheki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo La Bukoba mjini mmefanya makosa makubwa kumuondoa Sued Kagasheki

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by britanicca, Nov 7, 2015.

  1. britanicca

    britanicca JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2015
    Joined: May 20, 2015
    Messages: 4,691
    Likes Received: 5,923
    Trophy Points: 280
    Mbunge Sued Kagasheki,
    1. Mikopo Kwa Kina Mama,
    2. Vijana Wanapatiwa Pikipiki Kwa Kurejesha Ela Taratibu, Mwaka Huu Kawapatia Pikipiki 300,
    3. Ukarabati Wa Hospitali Ya Mkoa Na Kuwapatia Ambulance Na Kugharamia Mafuta Yake,
    4. Bill Ya Umeme Ya Hospitali Zote Na Vituo Vya Watoto Yatima Bado Analipa Yeye
    5. Kuwapatia Fursa Vijana Kucheza Ligi Yenye Thaman Ya Mil 35 Kwa Miez 6,
    6. Kubadilisha Furniture Za Shule Zote Za Serikali Kila Zinapochakaa
    7. Katoa Fursa Ya Ajira Kupitia Vick Fish,
    8. Kapambana Na Fisad Aman Anatory Katika Sakata La Viwanja Bukoba
    9. Kina Mama Wamepewa Fursa Ya Ufugaji Kila Mama 5 Ng'ombe 1 Bule
    10. Kuweka Mitego Ya Radi Kila Shule Kuzuia Vifo Vilivyotokea Siku Za Nyuma, Kaweka Tv Na Umeme Shule Zote, Na Kujenga Darasa Moja Moja Kila Shule,
    Je Mlitaka Afanye Nin Zaid Ya Icho? Pia Mmelalamika Eti Anaweza Chukua Ambulance Alizogawa Hospitalin, Nahs Dhana Ya Mabadiliko Hamkuielewa
     
  2. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2015
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 22,520
    Likes Received: 3,764
    Trophy Points: 280
    huyo ni mbunge mjasilia mali na sio mbunge mtumishi.any way hayo uliyoorodhesha anaweza fanya hata asipokuwa mbunge. ingawa nasikia kaanza kunyang'anya ambulensi ya wagonjwa...
     
  3. E

    Earthmover JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2015
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 14,027
    Likes Received: 4,035
    Trophy Points: 280
    ....

    ....utaisoma namba !!!
     
  4. Mr.Junior

    Mr.Junior JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2015
    Joined: Sep 8, 2013
    Messages: 8,978
    Likes Received: 4,579
    Trophy Points: 280
    Una ushahidi?
     
  5. britanicca

    britanicca JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2015
    Joined: May 20, 2015
    Messages: 4,691
    Likes Received: 5,923
    Trophy Points: 280
    Ambulensi Hajanyang'anya, Watu Wahongo, Kafuta Neno IMETOLEWA NA MBUNGE WA BUKOBA MJINI, KAWEKA IMETOLEWA NA KHAMIS KAGASHEKI
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2015
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,331
    Likes Received: 3,918
    Trophy Points: 280
    Anaweza kuendelea kutoa misaada hata asipokuwa mbunge.
     
  7. britanicca

    britanicca JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2015
    Joined: May 20, 2015
    Messages: 4,691
    Likes Received: 5,923
    Trophy Points: 280
    Huyu Lwakatare Alipewa Ubunge Akachangisha Ela Eti ABANA BASHOME akaishia kula ela bila kufanya chochote miaka ile, sasa ndo mmemrejesha
     
  8. britanicca

    britanicca JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2015
    Joined: May 20, 2015
    Messages: 4,691
    Likes Received: 5,923
    Trophy Points: 280
    Kwanini Sasa Aendelee Kutoa Misaada Kwa Wanafiki,
     
  9. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2015
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,631
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Wananchi ndio waamuzi wewe ni nani uwasemee maamuzi yao??
     
  10. s

    sirparadek Member

    #10
    Nov 7, 2015
    Joined: Nov 4, 2015
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afanye sasa mwaka 2020 tutampa uraisi inaonekana ahadi zake no kama za rais
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2015
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 16,715
    Likes Received: 7,004
    Trophy Points: 280
    Hajazuiwa kuendelea kuwasaidia wana bukoba...au hiyo misaada malipo yake yalikuwa ubunge....
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2015
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,524
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    ELA = HELA. Tumia pia neno fedha ingawa fedha ina maana ya SILVER.
     
  13. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2015
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 22,520
    Likes Received: 3,764
    Trophy Points: 280
    nimekwambia nimesikia sina cha zaidi...
     
  14. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2015
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 22,520
    Likes Received: 3,764
    Trophy Points: 280
    nashukuru mkuu kwa taarifa.nilitaka kushangaa mtu kama kaghasheki kufanya kituko cha namna hiyo.
     
  15. KAOROGOMA

    KAOROGOMA JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2015
    Joined: Jun 26, 2015
    Messages: 380
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 80
    umesahau wewe,
    11. chuo cha ntungamo, bltc, katoke anasomesha watoto kadhaa akiwepo yatima takriban 30,
    13. nenda KEMEBOS, MILDLAND UGANDA, NSHAMBYA fanya utafiti ujue amesomesha wanafunz wangapi kwa msaada wake
    14. pia kasaidia kwenye tehama pale josiah kibira university college, kafanya mengi swahiba, JAPO ANASAIDIWA NA WAZUNGU,
     
  16. chipolopolo 2

    chipolopolo 2 JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2015
    Joined: Nov 10, 2014
    Messages: 3,202
    Likes Received: 1,620
    Trophy Points: 280
    Ukiona katoa misaada yote hyo alafu hajapewa kura basi ujue Kuna kasoro au Kuna jambo . Bado Ana nafasi kwani mpaka Uwe mbunge tu ndo uweze kuwasaidia wananchi? Aendelee kutoa msaada hata kama sio mbunge.
     
  17. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2015
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,863
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    CCM aka Lambalamba
     
  18. Yohana Kilimba

    Yohana Kilimba JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2015
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 8,127
    Likes Received: 5,223
    Trophy Points: 280
    niko uku izimbya,jimbo la bukoba vijijini!ni kweli ameichukua ambulace yake na kama haitoshi piki piki zote alizo waisadia vijana amewapokonya!
     
  19. Yohana Kilimba

    Yohana Kilimba JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2015
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 8,127
    Likes Received: 5,223
    Trophy Points: 280
    upo,tena alishaidi hata kabla ya uchaguzi kuwa iwapo atapita boda boda wote angewatoa mjini kwa kumsaliti bada ya kuamia upinzani!niko uku,chezo zima nalimanya!bahati nzuri akaangukia pua,hasira ikaishia ku reclaim "misaada"yake
     
  20. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2015
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 22,520
    Likes Received: 3,764
    Trophy Points: 280
    tunaomba aendelee kusaidia..
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...