Jihadhari na simu za mitandao ya Kikorea, China na Marekani

Jihadhari na simu za mitandao ya Kikorea, China na Marekani

Nimefanikiwa kununua hii simu ni nzuri ila changamoto zake

1. inakupa options zote za tigo pesa kasoro za sim banking(kutuma pesa kwenda bank haiwezi)
2. inaandika 4g mda woote japo iko speed sana kwa kweli

alternative kwa sim banking download app ya tigopesa au mpesa playstore

hio 4g mda wote ichunguze sometime ni 3g tu, simu za marekani zipo hivyo wanadanganya wananchi wao. ni simu gani hio?
 
Ping 258ms
Download 5.01Mb/s
Upload 0.35Mb/s

mbona ukichange server zinabadilika
ping 283
dwnload 8.14
upload 0.42
speed ni wastani,

yah inategemea na umbali na speed ya server. server ya usa haiwezi kupa ping sawa na server ya dar. speed ya server A haifanani na speed ya server B
 
lengo la kampuni ni kupunguza gharama za uzalishaji na kuongeza faida, kabla ya mediatek samsung walikuwa wanatumia soc za spreadtrum kwenye simu zao za bei rahisi, walikuwa na uwezo wa kueka exynos lakini hawaeki sababu wanataka faida kubwa
Mkuu nijuze kuhusu hiyo exynos na nitajuaje kama cm yangu ina hiyo exynos na si vinginevyo.
 
Kuna siku nilimnunulia sister angu simu kama iyo ambayo kibongo bongo tunaita Galaxy J1 ya 2016 while iyo ukiiwasha inaandika Galax express na mambo mengine.

Hii simu ukiiwasha inaandika AT &T kweli nakubali juna Mambo kadhaa anayosema Chief yapo kwenye hyo simu.

Lakini mm niliifurahia coz ya appearence yake pia ina kioo fulani hivi kinaonesha vizuri sana tofauti na simu za bongo. Yaani ukiishika tu lazima utaona utofauti. Pia inatumia Nano SIM na issue ya kuandika Mnara 4G iyo ni kweli hata kama kuna 3G hii ilinipa shida coz nilikuwa natumia mtandao ambao hauna 4G then nikaweka SIM yangu ya Voda 4G ikashika ila kuna additional symbol au icon inayoonyesha kuwa upo kwenye Real 4G

Mambo mengine ya Camera na amenities nyingine yapo poa.

Challenge kubwa niliyokutana nayo ni kwamba nilishindwa kuiroot iyo simu cuz nilihitaji kupunguza baadhi ya manufacturer Apps maana niliona kuna Apps za TV za kimarekani, Uber, Apps kibao za AT&T na upuuzi mwingine maana zilikuwa zimekula space kubwa ila nilishindwa. Nilichofanya ni ku uninstall updates na kuzi disabled

Asante kwa somo leo nimejifunza utamu kabisa
 
  • Thanks
Reactions: Cyb
Mkuu nijuze kuhusu hiyo exynos na nitajuaje kama cm yangu ina hiyo exynos na si vinginevyo.
Ingia play store Kisha pakua app inaitwa CPU Z. Ina icon kama kama ya IC iviiiiiiiii ukisha irun itakupa detail zote za simu yako
 
Mkuu tajuaje kama simu inaweza kukubali USSD maana nataka kununua Oukitel K3,je? niangalie nini??
 
Mkuu tajuaje kama simu inaweza kukubali USSD maana nataka kununua Oukitel K3,je? niangalie nini??
njia rahisi ni kununua global version, ikiwa imelokiwa mfano mtandao wa kichina na zile bands zao kuna possibility kubwa ya kusumbua ussd.
 
Kwangu issue ni m-pesa sasa je? nikisema nidownload app ya m-pesa nitumie vipi? hapo au ndio vile vile???
 
Nina simu ya marekani CALTEL imeshindikana kutumika hapa tz
.nani anaweza kuitengeneza
 
app ya mpesa inakubali hata kama simu haina ussd. inatumia internet yenyewe.
@Chief-Mkwawa nawezaje kununua app playstore nimekuwa nikijaribu kwa card tofautitofaut za bank ( Visa card)...zimegoma zote...napata ujumbe try different card
NB: nimetumia Equity, Bank ABC visa card
 
@Chief-Mkwawa nawezaje kununua app playstore nimekuwa nikijaribu kwa card tofautitofaut za bank ( Visa card)...zimegoma zote...napata ujumbe try different card
NB: nimetumia Equity, Bank ABC visa card
mimi niliwahi kununua kwa BancAbc umeeka sawa kila details? hadi zile namba tatu za nyuma?
 
mimi niliwahi kununua kwa BancAbc umeeka sawa kila details? hadi zile namba tatu za nyuma?
Mkuu am sorry,hivi huwa kuna simu za xiaomi za size 4.0 au 4.7?...napenda sana brand za xiaomi ila mimi siyo mpenzi wa masimu makubwa ya 5 au 6!!
 
Back
Top Bottom