Jihadhari na simu za mitandao ya Kikorea, China na Marekani

Jihadhari na simu za mitandao ya Kikorea, China na Marekani

proxy sensor unamaanisha proximity? hio inaweza sababisha na protector ya simu ama hata uchafu tu juu ya simu,
Hii imejiblock mkuu,maana nimepiga #*0*# nikaenda sensor na bado ai sensi kbs,power nose test zimestuck pia
 
Hii imejiblock mkuu,maana nimepiga #*0*# nikaenda sensor na bado ai sensi kbs,power nose test zimestuck pia
kama hai sense kabisa sidhani kama kuflash kutasaidia, ukipiga simu na kuziba pale mbele kwenye kioo mwanga unajizima?

unless iliekwa software kama custom rom ambayo haina drivers za hio sensor ndio ukiflash stock itafanya kazi.

ila kuna possibility kubwa ni hardware issue either imechomoka kwenye njia zake ama imeharibika.
 
kama hai sense kabisa sidhani kama kuflash kutasaidia, ukipiga simu na kuziba pale mbele kwenye kioo mwanga unajizima?

unless iliekwa software kama custom rom ambayo haina drivers za hio sensor ndio ukiflash stock itafanya kazi.

ila kuna possibility kubwa ni hardware issue either imechomoka kwenye njia zake ama imeharibika.
Ahsante mkuu,nikipiga simu pale mbele apazimi,iwapo imechomoka,suluhisho lake ni nini?
 
Ahsante mkuu,nikipiga simu pale mbele apazimi,iwapo imechomoka,suluhisho lake ni nini?
kama imechomoka inarudishwa na kama imeharibika inabadilishwa. ila sijui ya s7 edge ipo. kikawaida inakuwa ni cama camera inachomekwa juu ya motherboard kama hivi.

Smartphone_proximity_sensor.jpg
 
Chief simu yangu sijajua imepata tatizo gani natumia samsung s5 mini imekuwa ikitokea mistari mistari kwenye screen kutoke juu ya screen kushuka chini na muda huo mwanga unaweza pungua then inarud katika hali ya kawaida inakuwa kama inashake kidogo then inakaa sawa tatizo ni nini??
 
Chief simu yangu sijajua imepata tatizo gani natumia samsung s5 mini imekuwa ikitokea mistari mistari kwenye screen kutoke juu ya screen kushuka chini na muda huo mwanga unaweza pungua then inarud katika hali ya kawaida inakuwa kama inashake kidogo then inakaa sawa tatizo ni nini??
either display inaanza kufa ama mganda umelegea. kama kuna cover umeeka jaribu kulitoa maana simu ikiminywa pia inaweza sababisha hiyo effect.
 
Mkuu Chief hivi na hizi iphones zinazouzwa na watu wa mitandaoni kama instagram inakuwaje zinakuwa bei nafuu zaidi kuliko zinazouzwa kwa mawakala wa iphone kama wa pale Mlimani city (mfano iphone 7 plus 32 GB wa insta wanauza 1.4M wakati mawakala wanauza hadi 2.35M),Kwa uzoefu mkuu wako unadhani ni salama kuzinunua?
 
Mkuu Chief hivi na hizi iphones zinazouzwa na watu wa mitandaoni kama instagram inakuwaje zinakuwa bei nafuu zaidi kuliko zinazouzwa kwa mawakala wa iphone kama wa pale Mlimani city (mfano iphone 7 plus 32 GB wa insta wanauza 1.4M wakati mawakala wanauza hadi 2.35M),Kwa uzoefu mkuu wako unadhani ni salama kuzinunua?
Mara nyingi zinakuwa ni refurbished mkuu. Simu ziliharibika huko ughaibuni zikarudishwa kutengenezwa kisha zinaletwa tena madukani. Kimuonekano kama ni mpya.

Kama zinakuwa ni manufacture certified refurbished hizi mara nyingi zina warranty na zina uafadhali ni nadra kuja kukusumbua. Hizi ni kampuni yenyewe ndio imezitengeneza. Mfano mtu marekani amenunua iphone ila kioo chake kina doti katikati atairudisha ile simu kisha iphone wenyewe wanairudisha kiwandani inabadilishwa kioo inarudi tena kuuzwa na warranty wanatoa.

Ila kunakuwa na refurbished nyengine ni seller refurbished, ni mtu asie kampuni iliotengeneza simu ametengeneza simu na kuja kuiuza. Hapa ndio simu ya zamani inawekwa cover jipya na kuuziwa.

Kujua refurbished ipi ni ngumu ni vyema ukanunua kwa certified reseller wa Apple ili kuepuka kutapeliwa
 
Mara nyingi zinakuwa ni refurbished mkuu. Simu ziliharibika huko ughaibuni zikarudishwa kutengenezwa kisha zinaletwa tena madukani. Kimuonekano kama ni mpya.

Kama zinakuwa ni manufacture certified refurbished hizi mara nyingi zina warranty na zina uafadhali ni nadra kuja kukusumbua. Hizi ni kampuni yenyewe ndio imezitengeneza. Mfano mtu marekani amenunua iphone ila kioo chake kina doti katikati atairudisha ile simu kisha iphone wenyewe wanairudisha kiwandani inabadilishwa kioo inarudi tena kuuzwa na warranty wanatoa.

Ila kunakuwa na refurbished nyengine ni seller refurbished, ni mtu asie kampuni iliotengeneza simu ametengeneza simu na kuja kuiuza. Hapa ndio simu ya zamani inawekwa cover jipya na kuuziwa.

Kujua refurbished ipi ni ngumu ni vyema ukanunua kwa certified reseller wa Apple ili kuepuka kutapeliwa

Asante mkuu kwa kunijuza.
 
Tuliochelewa kuiona hii thread tunapata tabu sana na wengi tumeshapigwa nahisi...

Nina Samsung galaxy s8 Active naamini ni ya kikorea maana betri lake limeandikwa made in Korea. Tatizo ni nzito kufungua app na inaganda Mara kwa Mara. Internal memory inasoma 128gb lakini nimeshatumia GB 3 tu na inagoma kuinstall app nyingine yeyote ile hata kama ina mb ndogo wala kuhamisha file kutoka SD card kwenda phone memory inasema insufficient space....hata hivi ninpoandi inastuck yaani majanga matupu!!! Msaada tutani niifanyeje? App zinastop tu hakuna raha ya kutumia! Wakuu nisaidieni Chief-Mkwawa

Ram yake nimecheck ni 3.87gb, yaani shida tupu. 2g, 3g na 4g mitandao yote inasoma
 
Tuliochelewa kuiona hii thread tunapata tabu sana na wengi tumeshapigwa nahisi....huyu mkorea ni noma!!!

Nina Samsung galaxy s8 Active naamini ni ya kikorea maana betri lake limeandikwa made in Korea. Tatizo ni nzito kufungua app na inaganda Mara kwa Mara. Internal memory inasoma 128gb lakini nimeshatumia GB 3 tu na inagoma kuinstall app nyingine yeyote ile hata kama ina mb ndogo wala kuhamisha file kutoka SD card kwenda phone memory inasema insufficient space....hata hivi ninpoandi inastuck yaani majanga matupu!!! Msaada tutani niifanyeje? App zinastop tu hakuna raha ya kutumia! Wakuu nisaidieni Chief-Mkwawa

Ram yake nimecheck ni 3.87gb, yaani shida tupu. 2g, 3g na 4g mitandao yote inasoma
mkuu sio fake hiyo? nimewahi kutumia S4 Active lkn haikuwa hivyo sasa nikiangalia online hiyo simu ina 64gb na sio 128gb

Samsung Galaxy S8 Active - Full phone specifications
 
Tuliochelewa kuiona hii thread tunapata tabu sana na wengi tumeshapigwa nahisi....huyu mkorea ni noma!!!

Nina Samsung galaxy s8 Active naamini ni ya kikorea maana betri lake limeandikwa made in Korea. Tatizo ni nzito kufungua app na inaganda Mara kwa Mara. Internal memory inasoma 128gb lakini nimeshatumia GB 3 tu na inagoma kuinstall app nyingine yeyote ile hata kama ina mb ndogo wala kuhamisha file kutoka SD card kwenda phone memory inasema insufficient space....hata hivi ninpoandi inastuck yaani majanga matupu!!! Msaada tutani niifanyeje? App zinastop tu hakuna raha ya kutumia! Wakuu nisaidieni Chief-Mkwawa

Ram yake nimecheck ni 3.87gb, yaani shida tupu. 2g, 3g na 4g mitandao yote inasoma
Umeielewa vibaya thread we jamaa...sim za kikorea sio fake...ni pure original...ila kwa hapa kwetu ndio kuna kazi zinashindwa ku perform na pia support sio kubwa hata online...weww umeingia mkenge wa sim fake na sio za kikorea
 
Umeielewa vibaya thread we jamaa...sim za kikorea sio fake...ni pure original...ila kwa hapa kwetu ndio kuna kazi zinashindwa ku perform na pia support sio kubwa hata online...weww umeingia mkenge wa sim fake na sio za kikorea

Umesoma comments zote? Hakuna mahali commentators wanaelezea kuhusu simu fake zikiwemo zinazotoka kwa hao jamaa? Nimeelewa pia nyingi zinakuwa regional oriented japo fekero hazikosekani.

Nimeielewa ila wewe ndo umechagua kutonielewa
 
Umesoma comments zote? Hakuna mahali commentators wanaelezea kuhusu simu fake zikiwemo zinazotoka kwa hao jamaa? Nimeelewa pia nyingi zinakuwa regional oriented japo fekero hazikosekani.

Nimeielewa ila wewe ndo umechagua kutonielewa
Ww umejuaje iyo sim yako ni korean version hadi kulalamika ni fake...naona umeenda direct kulaum sim za korea kwamba ni fake..nmeona hadi kweny thread yako una point kwamb sim za korea ni fake..kupanga ni kuchagua mkuu..ww uliamua kununua fake kwa bei chee alaf unakuja kulalamika sim za korea fake...

Hapo juu umesema unajuta kutokuona uzi huu,ukasema mkorea huyu ...as if ndio mtengeneza fake mashuhur

Ukatoka hapo ukasema s8 yako feki na unahis ni ya korea kisa battery limendikwa made in korea ,serious? Kama umeelewa uzu huu..naomba uthibitishe hyo sim yako ni korean version..na usiseme eti kisa battery limeandikwa made in korea...kwaiyo mim nikikupa sim made in USA alaf nikaweka battery ya korea,basi sim ni mkorea tayar?
 
Ww umejuaje iyo sim yako ni korean version hadi kulalamika ni fake...naona umeenda direct kulaum sim za korea kwamba ni fake..nmeona hadi kweny thread yako una point kwamb sim za korea ni fake..kupanga ni kuchagua mkuu..ww uliamua kununua fake kwa bei chee alaf unakuja kulalamika sim za korea fake...

Hapo juu umesema unajuta kutokuona uzi huu,ukasema mkorea huyu ...as if ndio mtengeneza fake mashuhur

Ukatoka hapo ukasema s8 yako feki na unahis ni ya korea kisa battery limendikwa made in korea ,serious? Kama umeelewa uzu huu..naomba uthibitishe hyo sim yako ni korean version..na usiseme eti kisa battery limeandikwa made in korea...kwaiyo mim nikikupa sim made in USA alaf nikaweka battery ya korea,basi sim ni mkorea tayar?

Yaani kupitia hii thread na zingine za chief mkwawa pamoja na comments za wadau na kwa msaada wa google unapata info zote mpaka simu yako ilipotengenezwa. Hiyo ya kuhusu betri niliandika nikiwa sijafuatilia ndo maana nilitumia neno nahisi japo bdae nikaona ni kweli. Kuna simu nyingine pia ni betri ya kikorea tumeifuatilia tukaona imetengenezwa kampuni ya China. Kuna NONY na RYEON 312 sikukariri vizuri moja ya China moja ya Korea.

Issue ni kwamba kuna OG na kuna feki.....baaasii ivyo tu. Labda wengine hatujui kunyoosha maelezo......ukiona mahali hapajakaa kimaelezo sawa rekebisha
 
ROOT ANDROID 6.0 BILA PC

OI WADAU LEO NIMEWALETEA NJIA RAHISI HII HAPA YA NAMNA YA KUROOT SIMU SUMBUFU NAMAANISHA Android 6.0+

Uzuri wa hii trick hata asiye na PC anaweza ilimradi simu iwe na charge ya kutosha

Sasa fungua link hiyo kuna kila maelekezo

Tech zone: Jinsi ya kuroot android 6.0,6.0.1 version bila PC
 
Afadhal umekubal kua kunyosha maelezo kwako ni changamoto...sasa vipi ushaijua hiyo simu yako ni copy ya wapi?
Yaani kupitia hii thread na zingine za chief mkwawa pamoja na comments za wadau na kwa msaada wa google unapata info zote mpaka simu yako ilipotengenezwa. Hiyo ya kuhusu betri niliandika nikiwa sijafuatilia ndo maana nilitumia neno nahisi japo bdae nikaona ni kweli. Kuna simu nyingine pia ni betri ya kikorea tumeifuatilia tukaona imetengenezwa kampuni ya China. Kuna NONY na RYEON 312 sikukariri vizuri moja ya China moja ya Korea.

Issue ni kwamba kuna OG na kuna feki.....baaasii ivyo tu. Labda wengine hatujui kunyoosha maelezo......ukiona mahali hapajakaa kimaelezo sawa rekebisha
 
Back
Top Bottom