Asprin
Platinum Member
- Mar 8, 2008
- 68,487
- 96,974
Dont take JF too serious.......Source: KaizerDarling Shem i don't have the energy THANK GOD Sweetie hajagusa hapa... naona angechafua the whole week!! Maana wee umechafua the whole day....
Dont take JF too serious.......Source: KaizerDarling Shem i don't have the energy THANK GOD Sweetie hajagusa hapa... naona angechafua the whole week!! Maana wee umechafua the whole day....
Kweli kabisa, angeanza kukaripia wadada ila na wakaka pia maana nasikia kuna mameni nyumba ndogo zao ni was.....
Naomba unisaidie njia zipi unatumia kuwaonyesha joto ya jiwe?Mimi ndio maana philosophy yangu ni ku fight by all means. Watu wanapinga hii philosophy wakisema eti si akili.
Lakini nadhani ni akili kuliko kuwa kimada au kuwa na kimada
Sioni noma ku act like crazy when it comes to my husband. Na kuna waliokwisha onja joto ya jiwe.
Waache wapambane na ukuta.!!Dont take JF too serious.......Source: Kaizer
Yaani huu mzigo wote wamekuachia wewe ubebe naona wote wameingia mitini
Babu unauliza Bia kwenye Bar
Shem bana....... you think hatujui? Tunajua sana mna vidumu na mko smart sana mnapoamua kucheat........ uzuri wetu ni kuwa tunafahamu lakini we dont bother kwakuwa hata tufanyeje "binadamu hachungwi".......... My wife will remain innocent mpaka ntakapomfumania, na yeye anapaswa kuwa na imani hiyo. Vinginevyo dunia hii haitokalika.
Hapo kwenye bluu, you are quite right madam! Na ndio maana tunajikuta tunaanguka kwenye nyumba ndogo, infidelity, cheating...you name it. Na wanaosababisha ni nyie wanawake. Men are a weaker gender whenever it comes to seduction. It's easier for a woman to win a man through seduction than a man to win a woman...!! You will consider women as WINNERS if you look on this whole issue from that perspective!
.....Now that is what we call great thinking!
Kama 99% ya men wanacheat, huwa wanacheat na nani?Waache wapambane na ukuta.!!
kwahiyo 99%
Halafu kila ME anayecheat kuna KE nyuma yake ana do the same
Halafu...........bora wasijue...okey!!
Duh!!
Mimi ndio maana philosophy yangu ni ku fight by all means. Watu wanapinga hii philosophy wakisema eti si akili.
Lakini nadhani ni akili kuliko kuwa kimada au kuwa na kimada
Sioni noma ku act like crazy when it comes to my husband. Na kuna waliokwisha onja joto ya jiwe.
UJUMBE KWA MMU LADIES...
No wonder hawa akina baba/kaka wanatusumbua akili zetu na kufinyanga roho zetu.... Genuinely where are you ladies at?? Mpaka hapa naona nguvu imenielemea bora tu nikimbie na nilog-off!!
Ujumbe kwa akina baba/kaka.... Believe me you... you always think you are the WINNERS.... But the thing is it is not because we can not WIN... Ila it is because we let you.... Mambo ambayo we are capable of juu yenu ni makubwa mno... the only difference it that you are "Gurus" at bragging... and we are not... Sio because we can not... ila for the simple reason kua sie results ni satisfaction tosha... No need of bragging.... Hii bragging ya nyumba ndongo huwa mnaleta hapa sie wamama tungepromore vidumu kwa nguvu hio hio... Nawaambia mngekua hamlali kwa amani na wake zenu hata kuwaacha... because you are weak at heart as much as you think us full of shit!!!
me nadhan thr boss yupo sahii kabisa kama imeshaonekana ni ngumu watu kusubiri hadi ndo a ndo wafanye mapenzi basi atleast tuwaelimishe kujikinga kwa kutumia kondomu wasijepata maradhi na kadhalika....sasa wewe russian ukubali kabisa kwamba nyumba ndogo haziepukiki zilikwepo na zitaendelea kuwepo suala liwe ni namna gan ya kuzicontrol nyumba ndogo zisijeleta matata ,madhara kwa maza house original (mshikwa popote original)....
Kama 99% ya men wanacheat, huwa wanacheat na nani?
Stuka!
Dont take JF too serious.......Source: Kaizer
Waache wapambane na ukuta.!!
kwahiyo 99%
Halafu kila ME anayecheat kuna KE nyuma yake ana do the same
Halafu...........bora wasijue...okey!!
Duh!!
Kama 99% ya men wanacheat, huwa wanacheat na nani?
Stuka!
Na 98% ya wanawake (na hapa nimekuwa generous sana maana ningeweza kusema 99% au hata 99.98%)
Mianaume ya Kiafrika Ndivyo ilivyo..
Hahahahaa..............shem bana! Pole mwaego, we unafikiri kwa nini sweetie wako hajachangia hii sredi?Mianaume ya Kiafrika Ndivyo ilivyo..
Please don't tell me you are foaming at the mouth about all this....
Mianaume ya Kiafrika Ndivyo ilivyo..