'Dignified cheating'....Hahahaha that is why I love JF.
Hivi sisi wanaume tunapo-cheat si huwa tuna-cheat na wanawake? Kwa hiyo kama ni vita ya infidelity basi ingeanzia kwa wanaweake wenyewe. Nadhani ni wakati muafaka wa mimi kuanzisha NGO yenye kaulimbiu ya SAY NO TO INFIDELITY....Lazima nitatengeneza pesa!
You can say that again, Comrade! Loud and Clear!!
Kula gwala mtu wangu! For every cheating man there is a woman.
Umeona eh? Watabisha lakini habari ndio hiyo!
dah kazi kweli kweli sasa hapa si heri niwe tu nyumba ndogo? Kuliko uwe kubwa kumbe unashare hujui?
Hahaha!!! You guys are just crackin me up
yaani wanaume hawa? Loh wameniacha hoi sis sasa wewe unamjua mwenzio maana kwa thread hii 99% inaonyesha yupobebii nitakuchapa sasa hivi!!! Have you noticed wadada wooote wamenikimbia alafu badala ya kunisaidia unaniongezea mzigo!!
Masaki sasa nimelewa kwa nini uchangiagi... Hapo umeweka blue hujamaliza kusoma point inayofuata!!
Kuna idadi kubwa sana ya wanawake kuliko mimi na wewe tunavyoweza kufikiri, wanaoamini kuwa wanaume wote wana nyumba ndogo, Je wewe mwanamke ndivyo unavyoamini. Kwanini hawa wanawake wanaamini hivyo? Kuna sababu moja kubwa tu nayo ni malezi, kuna ukweli kiasi fulani kuwa wanaume huwa wana nyumba ndogo, hali hii inapelekea watu kuamini kuwa wanaume wana hamu kubwa ya tendo la ndoa kuliko wanawake
Uwezekano mkubwa kwamba katika kila wanaume kumi saba wana nyumba ndogo au rafiki wa kike zaidi ya mmoja
Shem huyu mwanzisha sredi mbona kaingia mitini? Au tugeuze chat room hapa!Bebii nitakuchapa sasa hivi!!! Have you noticed wadada wooote wamenikimbia alafu badala ya kunisaidia unaniongezea mzigo!!
RR
Hata ulalame vipi
Nyumba ndogo / cheating / infidelity haikwepeki!
Pointi yako ya mwisho nimeisoma AshaDii...Na hiyo point yako ya mwisho inai-cancell out hiyo pointi ya pili kutoka mwisho (highlighted blue). Na ndio maana nikaamua kui-criticise pointi ya pili kutoka mwisho na kuiacha pointi ya mwisho kabisa. Sababu ni kwamba pointi yako ya mwisho ina mashiko.
Yaani huu mzigo wote wamekuachia wewe ubebe naona wote wameingia mitiniUJUMBE KWA MMU LADIES...
No wonder hawa akina baba/kaka wanatusumbua akili zetu na kufinyanga roho zetu.... Genuinely where are you ladies at?? Mpaka hapa naona nguvu imenielemea bora tu nikimbie na nilog-off!!
Ujumbe kwa akina baba/kaka.... Believe me you... you always think you are the WINNERS.... But the thing is it is not because we can not WIN... Ila it is because we let you.... Mambo ambayo we are capable of juu yenu ni makubwa mno... the only difference it that you are "Gurus" at bragging... and we are not... Sio because we can not... ila for the simple reason kua sie results ni satisfaction tosha... No need of bragging.... Hii bragging ya nyumba ndongo huwa mnaleta hapa sie wamama tungepromore vidumu kwa nguvu hio hio... Nawaambia mngekua hamlali kwa amani na wake zenu hata kuwaacha... because you are weak at heart as much as you think us full of shit!!!
Shem huyu mwanzisha sredi mbona kaingia mitini? Au tugeuze chat room hapa!
Babu unauliza Bia kwenye BarWeeeengi wako hapa lakini hawataki kuchangia........ sijui kwanini wallah!
There are currently 56 users browsing this thread. (36 members and 20 guests)
Shem bana....... you think hatujui? Tunajua sana mna vidumu na mko smart sana mnapoamua kucheat........ uzuri wetu ni kuwa tunafahamu lakini we dont bother kwakuwa hata tufanyeje "binadamu hachungwi".......... My wife will remain innocent mpaka ntakapomfumania, na yeye anapaswa kuwa na imani hiyo. Vinginevyo dunia hii haitokalika.UJUMBE KWA MMU LADIES...
No wonder hawa akina baba/kaka wanatusumbua akili zetu na kufinyanga roho zetu.... Genuinely where are you ladies at?? Mpaka hapa naona nguvu imenielemea bora tu nikimbie na nilog-off!!
Ujumbe kwa akina baba/kaka.... Believe me you... you always think you are the WINNERS.... But the thing is it is not because we can not WIN... Ila it is because we let you.... Mambo ambayo we are capable of juu yenu ni makubwa mno... the only difference it that you are "Gurus" at bragging... and we are not... Sio because we can not... ila for the simple reason kua sie results ni satisfaction tosha... No need of bragging.... Hii bragging ya nyumba ndongo huwa mnaleta hapa sie wamama tungepromore vidumu kwa nguvu hio hio... Nawaambia mngekua hamlali kwa amani na wake zenu hata kuwaacha... because you are weak at heart as much as you think us full of shit!!!
akili za kuambiwa changanya na zako???????????????ila poleni sana mlioko kwenye ndoa jamani lohUJUMBE KWA MMU LADIES...
No wonder hawa akina baba/kaka wanatusumbua akili zetu na kufinyanga roho zetu.... Genuinely where are you ladies at?? Mpaka hapa naona nguvu imenielemea bora tu nikimbie na nilog-off!!
Ujumbe kwa akina baba/kaka.... Believe me you... you always think you are the WINNERS.... But the thing is it is not because we can not WIN... Ila it is because we let you.... Mambo ambayo we are capable of juu yenu ni makubwa mno... the only difference it that you are "Gurus" at bragging... and we are not... Sio because we can not... ila for the simple reason kua sie results ni satisfaction tosha... No need of bragging.... Hii bragging ya nyumba ndongo huwa mnaleta hapa sie wamama tungepromore vidumu kwa nguvu hio hio... Nawaambia mngekua hamlali kwa amani na wake zenu hata kuwaacha... because you are weak at heart as much as you think us full of shit!!!
UJUMBE KWA MMU LADIES...
No wonder hawa akina baba/kaka wanatusumbua akili zetu na kufinyanga roho zetu.... Genuinely where are you ladies at?? Mpaka hapa naona nguvu imenielemea bora tu nikimbie na nilog-off!!
Ujumbe kwa akina baba/kaka.... Believe me you... you always think you are the WINNERS.... But the thing is it is not because we can not WIN... Ila it is because we let you.... Mambo ambayo we are capable of juu yenu ni makubwa mno... the only difference it that you are "Gurus" at bragging... and we are not... Sio because we can not... ila for the simple reason kua sie results ni satisfaction tosha... No need of bragging.... Hii bragging ya nyumba ndongo huwa mnaleta hapa sie wamama tungepromore vidumu kwa nguvu hio hio... Nawaambia mngekua hamlali kwa amani na wake zenu hata kuwaacha... because you are weak at heart as much as you think us full of shit!!!
'Dignified cheating'....Hahahaha that is why I love JF.
Hivi sisi wanaume tunapo-cheat si huwa tuna-cheat na wanawake? Kwa hiyo kama ni vita ya infidelity basi ingeanzia kwa wanaweake wenyewe. Nadhani ni wakati muafaka wa mimi kuanzisha NGO yenye kaulimbiu ya SAY NO TO INFIDELITY....Lazima nitatengeneza pesa!
Shem bana....... you think hatujui? Tunajua sana mna vidumu na mko smart sana mnapoamua kucheat........ uzuri wetu ni kuwa tunafahamu lakini we dont bother kwakuwa hata tufanyeje "binadamu hachungwi".......... My wife will remain innocent mpaka ntakapomfumania, na yeye anapaswa kuwa na imani hiyo. Vinginevyo dunia hii haitokalika.