Bishanga
JF-Expert Member
- Jun 29, 2008
- 15,321
- 10,140
siyumbi.... Ndio wanadamu twapishana hapo... Ninapo sema sipendi nyumba ndogo - haimaanishi kwamba i hate ile nyumba... Ila namaanisha SIPENDI kua Mjenzi wangu kajenga hio nyumba... Siwezi mchukia mwanamke mwenzangu kwa kumkubali mwanaume ambae ninae na hasa kama ananichanganya akili... Sina hio energy..ila najua itaniumaaaaaa!!! (zaidi nitamuona nae ajua kuchagua a true man kama mimi); tatizo langu lipo kwa mwanaume... Na i am telling you B' mpaka mwanaume kaku cheat kiasi kwamba kahalalisha na nimejua... He is not worth it no matter nampenda vipi?
wee una ubavu wa kumwacha mwanaume? hasa kama mmezaa?