JF WALLPAPER: Download Wallpaper ya JF Hapa

JF WALLPAPER: Download Wallpaper ya JF Hapa

JF.png
​ime fit perfectly
 
Na mimi kwa kuanzia nimeanza na hii

View attachment 71434

concept nzuri ila hujatendea haki logo ya jf, umeivuta sana, pia umesahau logo ya jf sio duara ni kama yai, halafu imekava eneo kuuubwa kiasi kwamba kwenye desktop yenye resolution ndogo haitafiti vizuri, halafu nahisi(japo sijaijaribu) hujatumia vipimo standard
 
concept nzuri ila hujatendea haki logo ya jf, umeivuta sana, pia umesahau logo ya jf sio duara ni kama yai, halafu imekava eneo kuuubwa kiasi kwamba kwenye desktop yenye resolution ndogo haitafiti vizuri, halafu nahisi(japo sijaijaribu) hujatumia vipimo standard

Aisee mkuu uko sawa kabisa ntatoa nyngne itakayokuwa clear
 
Yaani bandugu imetulia iko poa acha nami niibanjue kwangu hiyo vipi kwwenye mobile phone itaingia au? watu8
 
Last edited by a moderator:
Yaani bandugu imetulia iko poa acha nami niibanjue kwangu hiyo vipi kwwenye mobile phone itaingia au? watu8

shukrani mdada, kama unatumia simu au tablet yenye Android OS utaweza itumia pasipo shaka yoyote.

JF daima mbele, nyuma mwiko
 
Last edited by a moderator:
jamani C6 na watu8 vp kuhusu mobile users????

ombi lako bado lakumbukwa mpendwa, nitajaribu kufanya customization ya baadhi ya hizi zilizopo mahsusi kwa ajili ya simu....target ya kwanza ilikua ni kupata sticky ili kuhakikisha kwanza muda wowote thread ionekane kwa watu wote....nisaidie kujua unatumia simu gani??
 
Last edited by a moderator:
utajua tu wazee wa uturuki..

Hahahah, Oman sijui Qatar hamuendi tena? vipi ule uwanja wa Waturuki washaweka foundation?
Tusichakachue huu uzi mkuu hehehe!!!
 
Nimetupia kwa desk top hiyo ya mlima Kilimanjaro ipo very woow na jinsi watu hapa ofisini wanavyonifahamu kuwa ni addict wa JF bhaaaaaaaas ndio kabisaaaa wanazidi kuishiwa pozi maana mie daily nawaambiw kuwa jf ni mwisho wa matatizo ila hawataki tu kukubali. JF forever!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom