JF WALLPAPER: Download Wallpaper ya JF Hapa

JF WALLPAPER: Download Wallpaper ya JF Hapa

Mbona wewe huachi utukutu?
Kwa mwendo huu kwanini nisiwe mtukutu?
wolper9.jpg
 
Imetulia mkuu, hongera sana na mimi ngoja nikajingunje kwenye 3ds max nione kama naweza pata kitu cha kuvutia.

pamoja kaka, mie huko kwenye nyanga za 3Ds, Maya nk nawaachia ninyi
 
Ngoja niongee na wakuu niweke uzi sticky kwa ajili ya wallpapers za desktop za jf, mtengeneze mnaoweza kisha muwe mna submit kwangu naziweka kwenye uo uzi ambao utakuwa sticky ili watu wawe wanadownload, au vipi wadau?

Naam kaka fanya hivyo, kwa upande mwingine utatusaidia kufanya freelance designing...
 
watu8 hujatendea hakin MMU is missing in action!
 
Last edited by a moderator:
Hii ukiiweka kwenye pc ya ofisini kama pale magogoni kazi huna,mkulu mwenyewe lazima achochore na wewe.
 
Back
Top Bottom