Yes nakuona ila mara chache si kama hao jamaa niliowataja.man himself la jeneral
Hivi zile kura zinazokuwa organized na Superman mbona haziangalii kundi hili?? Hawa jamaa wa lile jukwaa nawahusudu sana kwa jinsi walivyo wakarimu......
Erickb52
Chatu Dume
Sweetlady
Ulimakafu
Katavi.......na wengineo.
Namsubiri Superman....!!!
Kwa kweli aliwasahau!
Lol
Kweli Kaeso umeamua kutuandama...
Narudi baadae kidogo
Mbona supamani hapiti hapa?Tehe tehe eh!! Lazima mshindi wa jukwaa lile apatikane bana!
Mbona supamani hapiti hapa?
umeshatoka jela?Kura zote ziende kwa mkuu KATAVI ..
umeshatoka jela?
Taja zawadi tuithaminishe ili tuanze kampeni...Mshindi nitampa zawadi.
Hapana katavi, nataka aje akupe haki yako, kweli unastahili manake huwa unawakarimu sana wageni wetu.Tehe tehe....anakucheleweshea ushindi?