JF Pre-Launch, toa maoni yako!

JF Pre-Launch, toa maoni yako!

"Make it my Hompage".
Mkuu, sahihisha hilo neno lililokosewa.
Otherwise, the page looks great.
 
Big up JF team, kuna members wanasema font zimekuwa ndogo nafikiri hii inasababishwa na upana wa window, ningeshauri left margin ya paragraph iwe kama zamani yaani ianzie usawa wa inapoishia frem ya Avatar.
Jamani wale wanaoona font ni ndogo mmeshaelekezwa. Fanya hivi! bonyeza CTRL wakati huo huo bonyeza na +++ lazima font zitaongezeka na bonyeza - - - kupunguza. Msiwape kazi zaidi ma designers!
 
Max,

Hongera sana. Hii imetulia sana mno mno mno. Hongera sana kwa kazi nzuri mno.

Ushuri wangu labda ni hapo juu kabisa ulipoweka "advertise with us" naona kama inafanya hapo juu paonekane kama pako soo complicated ana panaweza kumchanganya mtu...! Kuna muingiliano wa rangi nyingi nyingi sana so panapoteza mvuto au panaleta confusion...! Jaribu kuweka rangi nyingine au weka hio advert kivingine...!
 
Wakuu,

Dakika chache zijazo tutaibadilisha JF mwonekano, bado kuna vitu vichache vya kumalizia ambavyo tutaviweka w/end hii...

Sasa basi, tungependa kupata maoni yenu juu ya nini mnaona kinafaa kuongezwa na kipi kirekebishwe.

Logo itabadilika, miziki itaongezwa na chat inafanyiwa marekebisho ya mwisho, stats (missing) zitarekebishwa.

Tunatumaini mtatujuza kwa kuandika hapa ama kwa njia ya barua pepe: support@jamiiforums.com

Vipi kuhusu blogs?Naona latest update kwa ndugu zetu wa TMF was on 30/10/2010.Vuguvugu lote hili hakuna cha kuandika!

Nashauri mtoe nafasi hiyo kwa kila bloga anayeweza kuweka kitu kipya angalau once a week.
 
Mkuu weka kitufe cha kinyemu na asante. Yani kitufe cha pumba.
 
Naomba muwafungie wale wanaoleta ***** ***** za kidini na kikabila hapa.
 
Kuhusu majina ya members kwenye thread hayaonekani vizuri kwa sababau background ni blue na majina yameandikwa kwa a bit more dark blue. So to make them easily readable, i would suggest a color, which will contrast the blue background; otherwise kwa maoni yangu the pages look much better! Congrats for a wonderful job!

Edited Version!
I'm sorry, just after I had posted my contribution the names became very readable because they appeared in white!
 
Mkuu Max..........Kwa kweli nawapongeza kwa kazi nzuri..........Page imetulia....HONGERENI SANA
 
Mkuu hakuna uwezekano kuwa na version mbili, classic na hii mpya?
 
ndo kwanza naingia nyumba mpya,ngoja niperuzi then nitarudi kucomment
 
Ndugu Moderator,

Nilikuwa napendekeza kama inawezekana kufanya JF kuwa window based forum, kwa mfano naweza kufungua main JF window still ika niruhusu kufungua sub window zingine kama jukwaa la siasa, naweza kuwa nachangia kwenye jukwaa la siasa na kwenye habari mchanganyiko bila kufunga window moja, yaani ikiwa window based itarahisisha kuendelea kufungua window moja baada ya nyingine kadri ya uhitaji wako bila kufunga window ya awali kama ilivyo sasa.

Nashukuru kwa kazi nzuri ndugu zangu.
 
Its just beautiful!

wananiudhi sana hawa kila siku kubadilisha vitu tu ni kukosa kazi ya kufanya wanakuwaje sijui..mi ndo maana nataka nichukue u MOD

So cool, i like it

Good!
Keep it changing for the best of our interest!

Inavutia sana.

Yeah imependeza!

Hongereni sana JF admins. Keep up the good work !

Ina muonekano mzuri sana. Tatizo kwa ambao umri umeenda, fonts za maandishi ni ndogo, ongezeeni kidogo

chat room chat room ipo wapi????????????
mnaniboa for real.............

Great work JF Mods,i appreaciate this.

exellent changes. looks new/better indeed, they have done nice job, easy to navigate and simplified links..to me as of now no complain..:clap2:

i love the beautiful appearance, so cool so nice..wooh

Duh mambo yanazidi kubadilika tu kila siku hongereni sana wataaluma

It is beautiful:clap2:

Jf hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!

We appreciate your feedback guys. Hata katika kukosoa poa tu, tupo hapa kusaidiana na kujengana kwa ushauri endelevu. Many thanks! :clap2:
 
Kwenye PC its okay sijui kwenye simu, mambo ya chatting na music wamesema wataendelea kuyaweka throughout the weekend

By the way mkuu mbona hutumii simu (posted via mobile):suspicious:

Natumia simu aina ya blackberry sijui kwann haionyeshi vyo labda kwakuwa ina OS na window explorer na mozila!
 
Naona kama wamerudisha tena kama zamani lakini ukweli ni kwamba ile mpya ilikuwa tamu hasa kwenye Thnx. Na pia ilikuwa inaonyesha umepost na mobile na pia kawaida so binafsi nawapa hongera na tuache kukosoa kila kitu ndiyo uonekane Great Thinker Maxence habu tupe raha turudishie uhondo humu ndani
 
Mie tatizo langu ni "report abuse" hicho kitufe kilivyokaa mtu asiejua anaweza akarepost post siyo!
 
Make it my Hompage

Hapa mlisahau "e"
Na vilevile kama alivyosema memba Executive ni bora kuwa na uwezekano wakufungua window mbalimbali bila ya kufunga ya mwanzo..

Kazi nzuri sana wote mliohusika!
 
I would like the music part to first priority this weekend as but we should not be able to download...coz that was the factor invisible and his team did what they did to remove....and also they should be updated regularly...all in all this great improvement....you have made..kwa sisi wenye muda kidogo JF....Tunaweza sema si haba...Mko juuu.....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom