Jf please help to wish my daughter happy birthday

Jf please help to wish my daughter happy birthday

halafu tukimuwish happy birthday atafaidika nini? kwa taarifa yako unaweka mapicha ya mtoto wako kwenye mtandao hivi kuna wengine hiyo picha washadownload wameenda kuifanyia mambo yao ikiwa ni pamoja na kumchukua nyota zake. una mexpose mtoto wako kwenye danger kwa kuiga uzungu. acheni ushamba nyie wabena.
Acha ushamba wewe .... mbuzi kabisa wewe. Mambo yako ya nyota hayo peleka huko kijijini kwenu
 
b534d1a29353195cd551d08ff2012411.jpg
a1ae0326902d91e2203ad2dcc6c94006.jpg

nimerejesha mrejesho
Bia je?
 
MIRRABELLE maana yake nn mkuu?? Nimependa sana hili jina. Mungu ambariki mtoto wako ampe mafanikio na baraka.

HAPPY BIRTHDAY TO HER
"wonderful".
"of wondrous beauty"
au extremely beautiful.
ni jina la kifaransa na kilatin mkuu
 
Acha ushamba wewe .... mbuzi kabisa wewe. Mambo yako ya nyota hayo peleka huko kijijini kwenu
Anafikiri wote tunaamini upuuzi wake..
tunaishi kwa kudra za mungu hapa duniani .
watu kama hao kutwa wanashinda kuwaangalia watoto wa diamond eti tu ni staa
 
b534d1a29353195cd551d08ff2012411.jpg
a1ae0326902d91e2203ad2dcc6c94006.jpg

nimerejesha mrejesho
happy birthday yake, lakini kuweka picha ya mwanao humu jf, hadi waganga wa kienyeji na wasoma nyota wameshaichukua. omba mungu wasimfanye kitu mbaya. wanadamu usiwaone kwa sura, roho kila mtu anaijua mwenyewe.
 
Acha ushamba wewe .... mbuzi kabisa wewe. Mambo yako ya nyota hayo peleka huko kijijini kwenu
wewe basi weka picha yako halisi hapa tuone kama utavuka mwaka huu bila mambo yako kwenda kombo. tatizo mnajifanya hamjui mambo kumbe mnashinda kwa vigagula mnaelewa kila kitu. shauri yale.
 
halafu tukimuwish happy birthday atafaidika nini? kwa taarifa yako unaweka mapicha ya mtoto wako kwenye mtandao hivi kuna wengine hiyo picha washadownload wameenda kuifanyia mambo yao ikiwa ni pamoja na kumchukua nyota zake. una mexpose mtoto wako kwenye danger kwa kuiga uzungu. acheni ushamba nyie wabena.
Kumchukua nyota zake!!!
Huu sasa ushirikina!!
Dunia ya leo bado unaimani hizi!!?
Shule zipo tena elimu bure mbona hamsomi jamani!!?
Kha!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom