JF Man & Woman Of The Year 2011 Competition

JF Man & Woman Of The Year 2011 Competition

dah, mpendwa hadi umetajwa ujue ameona unastahili jamani.

mmhhh

Dahhh
Hao mabinti wawili nilio wataja Ashadii na Lizzy..
kwa kweli wanastahili sana..

Ashadii anastahili kwa kujibu thread za watu na hata kama mtu
kamuudhi .. Hatukani pamoja na thread anazoanzisha zina maana sana..

nikija kwa LIZZY..
Dahhh sijui nianzie wapi .
Kwanza Kitabu alichoandika huko MMU..
Pili thread anazofungua changamoto kwa kila mtu..
Tatu Lizzy anakwambia kama ilivyo. Harembi maneno..

Kwa hiyo ningeomba sana muwape kura zenu....
 
Cousin, please mwambie NN candidate wetu ni nani.
Maana tendo la kumpigia debe peke yangu limekua kosa.

NN ameshamuelewa candidate wetu labda kama hajamkubali. Cousin usikate tamaa, si unajua wapinzani huwa hawakosekan
 
mmhhh

Dahhh
Hao mabinti wawili nilio wataja Ashadii na Lizzy..
kwa kweli wanastahili sana..

Ashadii anastahili kwa kujibu thread za watu na hata kama mtu
kamuudhi .. Hatukani pamoja na thread anazoanzisha zina maana sana..

nikija kwa LIZZY..
Dahhh sijui nianzie wapi .
Kwanza Kitabu alichoandika huko MMU..
Pili thread anazofungua changamoto kwa kila mtu..
Tatu Lizzy anakwambia kama ilivyo. Harembi maneno..

Kwa hiyo ningeomba sana muwape kura zenu....

hao wote tunawakubali ila umeninyong'onesha ulivyosema HUSTAHILI! Dah.
 
NN ameshamuelewa candidate wetu labda kama hajamkubali. Cousin usikate tamaa, si unajua wapinzani huwa hawakosekan
Nimegundua ni mbinu zake za kunifanya niache kumpigia debe
ili yeye aendelee kujifagilia na ID zake 500. lol
 
Kwa nini usistahili lakini? Superman, tunaruhusiwa kupiga kura mara ngapi?

Mwali tayari tumesha wachagua watu wetu bana.. Tuendelee kuwapigia debe...
Tusichanganye mambo..
 
Nimegundua ni mbinu zake za kunifanya niache kumpigia debe
ili yeye aendelee kujifagilia na ID zake 500. lol

ushindi wa shemeji....oops! Wa EMT na BAK.
Vote For Them!
 
ushindi wa shemeji....oops! Wa EMT na BAK.
Vote For Them!
Hawapiti hao hata kwa dawa, ID zangu 70 + na 500 za Nyani Ngabu bado mna matumaini ya kushinda!! na hapo sijaingiza ukabira nikiwaomba wakwere wenzangu wamuunge mkono mgombea wangu Yo Yo ni nani wa kumzuia huyu Mkenya!!
 
Hawapiti hao hata kwa dawa, ID zangu 70 + na 500 za Nyani Ngabu bado mna matumaini ya kushinda!! na hapo sijaingiza ukabira nikiwaomba wakwere wenzangu wamuunge mkono mgombea wangu Yo Yo ni nani wa kumzuia huyu Mkenya!!

heee! Katika jina la bwana nawaombea msahau IDs zenu kama sio password.
 
hahahahah lol
Hapo kwa BAK sawa kabisa..
Lakini mimi nimemchagua Mbu pia ...

Tumepishana ...
lakini ndo uchaguzi huo.
na mwanaume alie bora ashinde..

yote majembe, si unajua huwezi kuwa na options nyingi. Atakayepita kati ya hao pia tutafurahia.
 
heee! Katika jina la bwana nawaombea msahau IDs zenu kama sio password.
Sio jambo jepesi hivyo, kwenye laptop yangu nimezifungulia file kabisa kwenye my documents, na kila ID password yake nimeiandika mbele yake.
kuna ID zangu nyingine tano zinamaliza ban kesho, ndiyo tarehe ya ban lifted, so is nice timing.
 
Back
Top Bottom