Mwali
JF-Expert Member
- Nov 9, 2011
- 7,012
- 5,613
Haya...
naaah hapo umekosea...huyo wala siyo mimi.
naaah hapo umekosea...huyo wala siyo mimi.
Umechukia aee? :lol:
Inawezekana hilo likawa ni jibu la lile swali linaloulizwa kwenye thread ya 'Ungependa kutoka na nani hapa JF'.....Ambalo Mwali ameahidi kutoa jibu lake........Lol
Ahaaaaa!!! EMT eeh? :lol::lol:
Nyinyi bwana!Inawezekana hilo likawa ni jibu la lile swali linaloulizwa kwenye thread ya 'Ungependa kutoka na nani hapa JF'.....Ambalo Mwali ameahidi kutoa jibu lake........Lol
Tuko katika campaign hapa, namtafutia candidate wangu kuraHaswa! Manake Mwali leo kamtaja EMT mara kibao hadi nime-lose count :lol:
hahahahah
jaribu tena bahati yako..
Ntachukia siku ya kihama.. Vitu kama hivyo haviniingi hata..
Amaa!! sasa unapewa darasa halafu unanuna!! au wansusa? sasa ingekuwa ndio Kiranga amekupa darasa hili si ungekimbia hapa wiki nzima?KAma umeelewa utajiju...
Tuko katika campaign hapa, namtafutia candidate wangu kura
Mbona BJ na Husninyo walimtaja hamkusema?
women of the year....Mwali, Afrodenz.
Kheee wee binti...sasa ni vitu gani hivyo ambavyo vinakuingia? :lol:
Ila leo pamechangamka hapa, bila shaka ni sababu ya kurudi kwako.Hmmmm...haya Mwali!
daahhhh
Asante..
Lakini ningeomba liishie tu hapa..
si stahili kabisa... bora tuweke nguvu kwa Ashadii na Lizzy ..
daahhhh
Asante..
Lakini ningeomba liishie tu hapa..
si stahili kabisa... ..
unitafute kwa muda wako kama unataka kujadili hilo..
na (yule ambae sinto mtaja tena) for man...
Kwa nini usistahili lakini? Superman, tunaruhusiwa kupiga kura mara ngapi?daahhhh
Asante..
Lakini ningeomba liishie tu hapa..
si stahili kabisa... bora tuweke nguvu kwa Ashadii na Lizzy ..
ndio hivyo naanza kuwapigia debe.
Najua hizi ni mbinu zako za kumpunguzia candidate wangu kura ili ushinde weweTeh teh teh....Mwali Mwali Mwali...Mwali kadondoka kwa "yule" 😛oa😛oa
Cousin, please mwambie NN candidate wetu ni nani.dah, mpendwa hadi umetajwa ujue ameona unastahili jamani.