Jenerali Ulimwengu ashauri Makonda ashitakiwe kwa kuvamia kituo cha Clouds

Jenerali Ulimwengu ashauri Makonda ashitakiwe kwa kuvamia kituo cha Clouds

Ulimwengu, Mimi namuona kama mchochezi na anataka kuleta attention ya wazungu maana anajipendekeza.

Hadi pale, Mr. Ulimwengu hana cha kupoteza na siyo mzawa.

Asituletee bala za asili ya nchi zake kuleee.
Balaaa litaletwa na siasa za kibaguzi wala si Gen Ulimwengu.
 
Amenifurahisha alipotumia neno "wahuni" Nyerere naye aliwahi kusema ni shida sana kuwapa madaraka wahuni.
 
Hakuna KOSA hapo,hivi kiongozi atakwendaje sehemu bila ulinzi,angefia mle walinzi wangejibu nin,pili kama ni hoja kulazimisha kipindi kirushwe je kama walishapokea malipo ni haki kipindi kirushwe, na hili suala Mr Presidaaa kisha tamka tuache udaku tupige kazi,hayo magazeti yatakayo endelea kuandika habari hizi wanataka wauze magazeti tu,yàaan KWISHINEI.
 
Kuna kawimbo kanasema ccm ni ileile oooh ni ileile, tumejipanga safari hii wataisoma.
Naona mwaka wa uchaguzi umechelewa, kajamaa ni bora kapewe urais tu. Kanaweza kumudu majeshi na viongozi wote bila tatizo
 
Poleni na majukumu ya kazi, kumetokea malalamiko mengi kutokana na Mhe. Magufuli kumkingia kifua Mhe. Makonda. Ninaunga mkono kitendo alichokifanya Mheshimiwa Rais. Tuache unafiki kabisa kama kuna kosa amelitenda Mhe. Makonda zikafunguliwe kesi za jinai na kama akipatikana na hatia atafungwa gerezani. Tusitoe tu matamko ya kutaka kujiudhuru kwani hayatusaidii. Walioguswa na makosa ya Mhe. Makonda wakafungue kesi Polisi. Kuendelea kulalamika hakutafanya kutatua tatizo.
 
~~~>>>Hakuna wa kumgusa "Mtukufu" mkuu wa mkoa wa Dar......

~~~>>>Huyu tutamtoa Wananchi wenyewe ...Dawa yake inachemka Jikoni.
 
Na ww ni unashiriki kwenye kumshikisha makonda ukuta nn? Maana sio kwa mahaba hayo
 
Hata mahakamani atalindwa tu maana mkulu keshajitoa muhanga haoni hasikii
~~~>>>Haya anatakiwa akutane na nguvu ya Umma tu.... Kila akiitisha mikutano yake tunamzomea..
 
Inatakiwa kutoa tafsiri sahihi ya "Uvamizi" hakuna uvamizi wowote uliofanyika, acheni kutumia maneno mazito kutafuta attention. Uvamizi unahusisha kutumia nguvu, hakuna nguvu zozote zilizotumika pale .... RC anahitaji ulinzi wakati huu kuliko wakati wowote, kuna kundi la mashaibiki wa sembe wanachafua hali ya hewa tu. Ni jambo la kutamka excemption tu kwa RC kwa yaliyotokea na kuomba msamaha kwa walioathirika kama wapo basi... Mnataka kusimamisha dunia kwa hili tu.
Mbona unajichanganya? Nyoosha lugha Mara hahavamia Mara aombe msamaa. Kama hakuna uvamizi msamaha aombe wa nini? Jitahidi kuunganisha mambo huko kichwani kwako ili uweze kupata maana kamili ya tukio
 
Sasa mkulu atanyooshwa tu,anajifanya kichwangumu na kakundi kake

Atajua kama aliingia kwa kura zetu au laa
 
Huyo Drug baron Ulimwengu hata yeye siku zake zinahesabika!
Shika adabu yako, kila mtu siku zake zinahesabika. Hata hao wanojiona wako juu ya sheria siku zao zinahesabika pia. Hata mwenye maslahi binafsi ktk hili siku zako zinahesabika pia.
 
Mbona unajichanganya? Nyoosha lugha Mara hahavamia Mara aombe msamaa. Kama hakuna uvamizi msamaha aombe wa nini? Jitahidi kuunganisha mambo huko kichwani kwako ili uweze kupata maana kamili ya tukio
Kuwepo kwa wana usalama wakiambatana naye ..... Nilidhani una upana wa kufikiri mpaka utafuniwe
 
Kiukweli kabisa tulipofikia hata tupaze saitu mpaka midomo itupasuke haitosaidia chochote kwa kuwa Mkulu kaonesha hakuna wakumtishaa watafanya watakalo yeye na Makonda
Kwani mkulu ndo sheria na kila kitu? Wakati mwingine Hawa watu ujisahau. Urais ni taasisi Si mtu na ndiyo maana unapangiwa mambo mengi ikiwemo kuishi kama vile uko Ukonga
 
Back
Top Bottom