Jenerali Ulimwengu ashauri Makonda ashitakiwe kwa kuvamia kituo cha Clouds

Jenerali Ulimwengu ashauri Makonda ashitakiwe kwa kuvamia kituo cha Clouds

Bashite katushika pabaya lakini hawezi kutushinda watanzania wote milioni 40.Pamoja tutamshinda.
 
0d2a1601d32daf2e11044cf901bd72fc.jpg
 
Kwa Hili mkuu kakosea haiwezekani ushahidi WA kimatukio uwepo halafu muendelee kubebana
 
~~~>>>Haya anatakiwa akutane na nguvu ya Umma tu.... Kila akiitisha mikutano yake tunamzomea..
Na bunge pia wanahitajika kutoa msimamo wao ikiwa ni pamoja na vyombo vya habari kutoandika habar yoyote ya serikari
 
"URT need intellectuals in leadership positions and not technicians"...Zitto kabwe

RC Dsm has all blessings from his exellency... and so i ask what kind of discipline is said to be imparted in our current gvrnment..?
 
Hahaha povu limewatoka kelele mepiga nyingi wivu unataka kuwauwa lakini Makonda anachapa Kazi
".....WATU WENGINE HUWA WANAFIKIRIA KWA KUTUMIA MAKALIO....." - Mh. Dr. Didas Masaburi (R.I.P.) - DSM, 2012.
 
Vyovyote vile, hiyo ndiyo option iliyobaki.

Kwa kuwa mteuzi wake ameshaamua kuwa hawezi kumfanya chochote hata kama akiiba mchana kweupe kwa kutumia silaha, lililobaki ni hilo tu.

Ila sina hakika kama hao waliokosewa (Clouds Media) wana nia hiyo maana sasa hivi wanambembeleza aende akaombe tena urafiki nao.
Muda si mrefu wataenda wao kuomba radhi kwa usumbufu waliomsababishia na kisha kuomba aendelee kuwa rafiki yao.
Ni kweli Mkuu,,,,wameanza kujitekenya halafu wanacheka wenyewe.....Eti Ni rafiki yetu toka akiwa DC kinondoni[emoji40] [emoji40] [emoji40]
 
Nimemwelewa Vizuri Rais Wangu Magufuli. Yeye amesema asiingiliwe kwenye madaraka yake ya kuteua na kutengua uteuzi! lakini hajasema mhalifu yeyote asishtakiwe hata kama amemteua yeye. Asichotaka Yeye Kuelekezwa Majukumu yake kupitia mitandao ya jamii kwakuwa ameshateua watendaji mbalimbali kumsaidia kuifanya nchi hii iwe na utawala bora na wa haki. kama ni madawa ya kulevya au vyeti feki au wahamiaji haramu au kosa lolote la jina kuna taasisi/vyombo husika ambavyo vina viongozi walioteuliwa na Rais. Hao ndio wa kulaumiwa au kuwajibishwa kama kuna uzembe kwenye maeneo waliyokabidhiwa na rais
 
Nimejaribu kupitia karibu thread zote sijaona kiongozi yeyote mwenye akili timamu amempongeza makonda zaidi ya vibaka wachache waliomsapoti.ila viongozi wengi na marais wastaafu ni waoga sana katika maswala ya nchi yetu wamekaaa kimya utafikiri hawapo kabisa
 
Lakini waamiliki wa vyombo habari vimejipendekeza mno kiasi kwamba wanapuuza sauti za wana harakati kupitia vyama vya upinzani
 
Back
Top Bottom