Jenerali Ulimwengu ashauri Makonda ashitakiwe kwa kuvamia kituo cha Clouds

Jenerali Ulimwengu ashauri Makonda ashitakiwe kwa kuvamia kituo cha Clouds

Tatizo liko kwenye katiba,
Katiba inampa mteuaji mamlaka ya kuteu na kutengua kama inavyo mpendeza.au km mteuaji atakavyoona unafaa.
Suluhisho Ni kumpunguzia mamlaka ya kuteua na kulipa nguvu Bunge.
Bunge lipewa meno ya kusimamia na sio
kushauri serikali,
Kazi ya kushauri
 
Kwani makonda kafanya kosa gani tena mbona sielewi
Kutembea na walinzi ni haki yake si muheshimiwa lazima alindwe
kuvamia ofisi sio kosa clouds si ipo dar mulitaka akavamie mwanza ambao sio mkoa wake
Tena wamesema pale alienda kuchukua flash yake sasa hilo nalo kosa?au mwenyekiti wa kamati ya usalama ya mkoa kukagua mkoa wake jamani vibaya?
au ndio vita ya unga
 
Huyo Ulimwengu mwenyewe tumemuhifadhi tu sio Raia asituletee mafujo ya kwao!
Tofauti ya uraia wa Mwl Nyerere na Ulimwengu ipo wapi?
Mwl Nyerere baba yake aliletwa na wakoloni,Tanganyika na Julius akazaliwa Tanganyika Territory na kusoma Tabora Boys.
Ulimwengu yawezekana japo sina uhakika na wazazi wake nachojua Ulimwengu alizaliwa Tanganyika,akasoma Nyakato Government secondary school,na baadae Tabora boys,na baadea UDSM,kaenya JKT,kapambana vita vya Msumbiji, na mambo mengi mengi.
Kiwavi yeyote anaesimama na kuhoji uraia wake eti sababu ana masharubu yabidi tumueke kiti moto.
Kama hujui kitu ni bora ukanyamza.
 
Makonda alichokifanya kinamdhalilisha hata huo aliyemteua sema tu sikio la kufa na kiburi cha kisukuma!
 
Back
Top Bottom