Je, wanaume tuwaulize vipi hili swali? "Ulikuwa wapi"

Je, wanaume tuwaulize vipi hili swali? "Ulikuwa wapi"

Kiukweli hata mi kati ya maswali ninayo yachukia na ya mfumo huo.
Mara mia kenda uanze kwanza kwa kunipa pole, alafu uniulize mbona umechelewa.
Ila ulikua wapi, na nani, unafanya nini muda wote.??? Hapa utaona vumbi tu, hata kama mvua imenyesha.

muwe basi mnatoa tarifa kama alivyoo sema babu hapo juu
 
Tumia kauli yoyote na ikibidi hata matusi, ili mradi kauli zako ziambatane na mahaba.
 
masai dada ashe naleng.

1-Swali ulikuwa wapi linaniudhi kama nimekuja nimehstundika drips zangu kisawasawa nimeshasahau taabu zangu na mahangaiko ya mchana.Ila ukiniuliza keshoye wakati sipo full swing sitajali ntakujibu vzuri tu hata kama nilikuwa kwa mchepuko ntakucheat na huwezi jua.

2-Kweli mie huwa namwambia mama watoto sipendi uvae suruali ila mie sipendi kuambiwa nisivae nguo fulaniu maana kazi nnayofanya/niliyosomea haihitaji kuwa smart sasa mwenzio anataka nivae nguo zile executive za kuombea kazi ndo nivae kufanyia kazi.mi huwa naona ni misuse.Kama kuvaa tai mwanngu ndo jambo lilonikalia kushoto kama vile pua na moshi au pilipili visopatana.

Hayo hapo juu ndo maungamo yangu we mdada.

nimekubali maungamo yako
ila katika mavazi najua wewe ni engeneer coz am facing the same challenge
 
Hivyo vyote muulize mashine ikiwa ipo ndani ya papuchi atakwambia alipokuwa.

kuhusu kupunguza mwili inabidi uwe unampa kila sekunde iyo papuchi au mbunye ndani ya mwezi mmoja atakuwa mwembamba kama moja vile si unajua kula papuchi ni zoezi moja zito sana.

papuchi in everything???
mtatuua
 
Kuna dada yangu mmoja, mme wake hata akirudi saa 9 usiku yeye poa tu siyo ishu. Atamkaribisha vizuri, atamtengea chakula...yan atamfanyia kila kitu yan na usoni ukimtazama ana furaha tu as if jamaa karudi saa 2 usiku. Na hata akiombwa unyumba abapewa vizuri tu na ushirikiano juu.
Siku nyingine jamaa anarudi asubuhi saa 1 asubuhi na wala hana hata hangover ya pombe na maisha yanaenda.
So, masai dada may be unaweza apply hii ikasaidia...

ha ha ha my dear sitaki kuwa mnafiki
HIYO SIIWEZI
 
teh teh my dada lets forget about the money kwanza
kama unafanya kazi una haja gani ya ela yake so long as hakuombi
let say unapata laki 8 kwa mwezi na hakuombi hata mia yako UNA HAJA YA KUMUAMBIA AKUACHIE HELA???
kama matumizi ya home anafanya yeye yote una haja ya mia yake kweli???

tuongelee hili. JINSI YA KUMUULIZA ULIKUWA WAPI
Je, hii ni promo au? Usisahau hakuna mwalimu anayepata hizo ingawa huko kwenu hazitoshi ila ukiwa huku njinjo angalau ukiongeza kilimo cha korosho
 
Usipokuwa na hela warembo wote mjini watakuwa mashemeji zako. Infact mi huwa namshangaa mwanamke asiyependa hela.

Kupenda mwanaume mwenye uwezo si tatizo sana ila yani mwanamke kupenda sanaaana hela
 
Kupenda mwanaume mwenye uwezo si tatizo sana ila yani mwanamke kupenda sanaaana hela

kuna vitu viwili hapa
1.kuna mwanamke anapenda maendeleo
SO LAZIMA APENDE MWANUME MTAFUTAJI
2.kuna mwanamke anaependa kuvaa na yeye jinsi alivyo(ila hapendi maendeleo)
SO HUYU ANAPENDA PESA ILI ASHAINI KWA MASHOTI ila kuzitafuta hajui
 
Nimeambiwa katika maswali mwanaume anayochukizwa nalo ni hili "ulikuwa wapi" actually ukichelewa na wakati najua ratiba yako lazima nikuulize ulikuwa wapi hili swali tuliwekeje ili lisiwaudhi.

Lakini pia siku hizi wanaume wengi huwa na vitambi bila sababu za msingi ni njia ipi ya kumwambia mume/mpenzi kwamba afanye mazoezi kupunguza mwili na uzito?

Pia mavazi nyinyi wanaume inakua rahisi sana kutuambia usivae suruali au kimini au nguo ambayo hampendi ila nyinyi kuambiwa mnaona kama ni jambo zito sana.

Je, ni njia ipi ya kufuata ili isilete mtafaruku katika swala la kumbadilisha mume/mpenzi avae kitu unachokipenda na unachoona kitampendeza? Tujulishane juu ya hili.



1. Usiulize kabisa hilo swali! Kama atajitolea kukuambia mwenyewe alikokuwa, fine! La, ni vyema kumjengea tabia ya kutoa taarifa kuwa utachelewa kabla hujachelewa.

2. Hilo la kitambi mchane tu live..ukimbembelezea sauti ndo hataona kama ni ishu. of course si kwa kumgombeza but with a stern voice...'Baby i don't like your kitambi' ama "unanenepa sana siku hizi and i don't like it..you are too young for that body!"

3. Hahaha...hapa kwa nguo mimi ni mhanga najua ushauri wangu utakuwa biased!

4. buy him! ila pia hakikisha zinaendana basi na taste yake sio unambadili mpaka yeye mwenyewe anajiona artificial!

NB: Hii ni experience yangu tu ya kwa nini sipendi mwanamke anaye control uvaaji wangu! Niliwahi kuwa na girlfriend aliyependa kunilazimisha nivae specific colours za nguo. Mwanzoni sikuwa nikijua kwa nini lakini hizo rangi hazikuwa taste yangu kabisa yani! Kumbe baadaye nilikuja kugundua ex-boyfriend wake ndo nguo alizokuwa anapenda kuvaa. Dah, nilichomfanyaaaa....
 
Nimeambiwa katika maswali mwanaume anayochukizwa nalo ni hili "ulikuwa wapi" actually ukichelewa na wakati najua ratiba yako lazima nikuulize ulikuwa wapi hili swali tuliwekeje ili lisiwaudhi.Lakini pia siku hizi wanaume wengi huwa na vitambi bila sababu za msingi ni njia ipi ya kumwambia mume/mpenzi kwamba afanye mazoezi kupunguza mwili na uzito?Pia mavazi nyinyi wanaume inakua rahisi sana kutuambia usivae suruali au kimini au nguo ambayo hampendi ila nyinyi kuambiwa mnaona kama ni jambo zito sana.Je, ni njia ipi ya kufuata ili isilete mtafaruku katika swala la kumbadilisha mume/mpenzi avae kitu unachokipenda na unachoona kitampendeza? Tujulishane juu ya hili.
naomba nijibu part ha mavazi tu....nadhani huna haya ya kumwambia nunua aina ya nguo unazopenda kumuona anavaa mpelekee nadhani utafanikiwa kumchange 200% kuliko kuanza kumwambia sipendi uvae hvo sipendi vile!!!
 
1. Usiulize kabisa hilo swali! Kama atajitolea kukuambia mwenyewe alikokuwa, fine! La, ni vyema kumjengea tabia ya kutoa taarifa kuwa utachelewa kabla hujachelewa.

2. Hilo la kitambi mchane tu live..ukimbembelezea sauti ndo hataona kama ni ishu. of course si kwa kumgombeza but with a stern voice...'Baby i don't like your kitambi' ama "unanenepa sana siku hizi and i don't like it..you are too young for that body!"

3. Hahaha...hapa kwa nguo mimi ni mhanga najua ushauri wangu utakuwa biased!

4. buy him! ila pia hakikisha zinaendana basi na taste yake sio unambadili mpaka yeye mwenyewe anajiona artificial!

NB: Hii ni experience yangu tu ya kwa nini sipendi mwanamke anaye control uvaaji wangu! Niliwahi kuwa na girlfriend aliyependa kunilazimisha nivae specific colours za nguo. Mwanzoni sikuwa nikijua kwa nini lakini hizo rangi hazikuwa taste yangu kabisa yani! Kumbe baadaye nilikuja kugundua ex-boyfriend wake ndo nguo alizokuwa anapenda kuvaa. Dah, nilichomfanyaaaa....

Ishia hapo hapo. Ulichomfanya kaniambie PM kule maana akikusoma hapa uzi utazidi kuharibika.
 
1. Usiulize kabisa hilo swali! Kama atajitolea kukuambia mwenyewe alikokuwa, fine! La, ni vyema kumjengea tabia ya kutoa taarifa kuwa utachelewa kabla hujachelewa.2. Hilo la kitambi mchane tu live..ukimbembelezea sauti ndo hataona kama ni ishu. of course si kwa kumgombeza but with a stern voice...'Baby i don't like your kitambi' ama "unanenepa sana siku hizi and i don't like it..you are too young for that body!"3. Hahaha...hapa kwa nguo mimi ni mhanga najua ushauri wangu utakuwa biased!4. buy him! ila pia hakikisha zinaendana basi na taste yake sio unambadili mpaka yeye mwenyewe anajiona artificial!NB: Hii ni experience yangu tu ya kwa nini sipendi mwanamke anaye control uvaaji wangu! Niliwahi kuwa na girlfriend aliyependa kunilazimisha nivae specific colours za nguo. Mwanzoni sikuwa nikijua kwa nini lakini hizo rangi hazikuwa taste yangu kabisa yani! Kumbe baadaye nilikuja kugundua ex-boyfriend wake ndo nguo alizokuwa anapenda kuvaa. Dah, nilichomfanyaaaa....
mbn sikuoni siku hizi ULIKUA WAPI ha ha ha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom