Je, wanaume tuwaulize vipi hili swali? "Ulikuwa wapi"

Je, wanaume tuwaulize vipi hili swali? "Ulikuwa wapi"

masai dada

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Posts
17,556
Reaction score
20,091
Nimeambiwa katika maswali mwanaume anayochukizwa nalo ni hili "ulikuwa wapi" actually ukichelewa na wakati najua ratiba yako lazima nikuulize ulikuwa wapi hili swali tuliwekeje ili lisiwaudhi.

Lakini pia siku hizi wanaume wengi huwa na vitambi bila sababu za msingi ni njia ipi ya kumwambia mume/mpenzi kwamba afanye mazoezi kupunguza mwili na uzito?

Pia mavazi nyinyi wanaume inakua rahisi sana kutuambia usivae suruali au kimini au nguo ambayo hampendi ila nyinyi kuambiwa mnaona kama ni jambo zito sana.

Je, ni njia ipi ya kufuata ili isilete mtafaruku katika swala la kumbadilisha mume/mpenzi avae kitu unachokipenda na unachoona kitampendeza? Tujulishane juu ya hili.


 
Gotta eat the booty like groceries:smile-big::smile-big::smile-big:
 


Lakini pia siku hizi wanaume wengi huwa na vitambi bila sababu za msingi ni njia ipi ya kumwambia mume/mpenzi kwamba afanye mazoezi kupunguza mwili na uzito?



Hilo la vitambi labda huko kwenu umasaini.... Huku kwetu wamama wengi wamebeba mimba hewa....mean vitambi vimehamia kwa baadhi ya wamama walio wengi kuliko wanaume.
 
Uko wapi,uko na nani, unafanya nini ni maswali ambayo siyapendi at all! swala la mavazi kama hujavutiwa na dress code ni simple, mwite kunyumba, mshike moo...mpe what your mama gives you then after kipute mwambie atakuelewa tu!
 
Hilo la vitambi labda huko kwenu umasaini.... Huku kwetu wamama wengi wamebeba mimba hewa....mean vitambi vimehamia kwa baadhi ya wamama walio wengi kuliko wanaume.

japo nimezungumzia kwa wanume lakini inaelekea manzi wako ana kitambi

sawa TUNAFANYAJE njia gani kutumia ili kumwambia afanye mazoezi lakini pia asihisi umemnynyapaaa
 
Uko wapi,uko na nani, unafanya nini ni maswali ambayo siyapendi at all! swala la mavazi kama hujavutiwa na dress code ni simple, mwite kunyumba, mshike moo...mpe what your mama gives you then after kipute mwambie atakuelewa tu!

sasa kama umechelewa uulizweje??

ukishampa papuchi ndo umuambie unavyotaka awe?
 
Uko wapi,uko na nani, unafanya nini ni maswali ambayo siyapendi at all! swala la mavazi kama hujavutiwa na dress code ni simple, mwite kunyumba, mshike moo...mpe what your mama gives you then after kipute mwambie atakuelewa tu!

Mmh wanaume mnajiendekeza! Yan kumwambia tu kuhusu uvaaji wake ndo mchakato wote huo!
 
japo nimezungumzia kwa wanume lakini inaelekea manzi wako ana kitambi

sawa TUNAFANYAJE njia gani kutumia ili kumwambia afanye mazoezi lakini pia asihisi umemnynyapaaa

Kwa sasa hanacho baada ya kubali ushauri wangu mfano kuacha ulaji wa kuku wa kisasa na mayai yao, kuacha kunywa bia na kunywa wine, kuwa na ratiba maalumu za kula au kunywa na siyo kila muda anatafuna kama mbuzi, kunywa maji mengi na siyo soda.... Hapo bado mazoezi kama akiamua... Tena usinikumbushe maana nimeshammis na kabaridi haka.
 
Kwa sasa hanacho baada ya kubali ushauri wangu mfano kuacha ulaji wa kuku wa kisasa na mayai yao, kuacha kunywa bia na kunywa wine, kuwa na ratiba maalumu za kula au kunywa na siyo kila muda anatafuna kama mbuzi, kunywa maji mengi na siyo soda.... Hapo bado mazoezi kama akiamua... Tena usinikumbushe maana nimeshammis na kabaridi haka.

unasema anatafuna kama mbuzi alafu umemmis???

anyways kwa experience yangu vitambi vya wanawake havitokagi hata kwa maombi
vya bia ndo balaaa

bado kipo sema kitakua kimepungua
alafu acha uzizni FUNGA NDOA
umemmisi kwa sababu hujafunga nae ndoa
 
haya maswali yana irritate...na akikuuliza mwenza kuna namna ya kukosa imani nawe

Papuchi ni kama clutch kwenye mahusiano....

twende kwenye hali halisi UMERUDI SAA 6 nisiulize chochote kweli?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom