Je, wanaume tuwaulize vipi hili swali? "Ulikuwa wapi"

Je, wanaume tuwaulize vipi hili swali? "Ulikuwa wapi"

unasema anatafuna kama mbuzi alafu umemmis???

anyways kwa experience yangu vitambi vya wanawake havitokagi hata kwa maombi
vya bia ndo balaaa

bado kipo sema kitakua kimepungua
alafu acha uzizni FUNGA NDOA
umemmisi kwa sababu hujafunga nae ndoa
Kutafuna namaanisha kula kila mda bila utaratibu, kimeisha kabisa hadi utafikiri denti wa form 2, kuhusu ndoa nimefunga kabla hata ya kuanza kuwaza uzao wa wanangu kama miaka 6, 7 iliyopita
 
Mimi naamini hilo swali si la kuudhi kwa wanaume tu bali kwa wote me na ke,coz ulikuwa wapi ni swali tunalotumia kuwauliza watoto tena wenye tabia ya kuzurula mara nyingi swali hili hufuatiwa na kichapo pindi yakitoka majibu yasiyoridhisha.
Sasa swali kama hili ukimswalika mme/mke linaonyesha kitu kama dharau flani hivi.
Nadhani njia bora ni kuuliza ''ulipitia wapi...?'' au hata unaweza ukaanza na mshanga ''Da leo umechelewa ,ulipitia wapi?
hii kidogo ni swali la kiutu uzima na sio dharau kama vile unachungwa.

Hilo la kuvaa linategemea mlivyoshibana na mwenzi wako
mfano mimi my wife mara nyingi ndo ananichagulia nguo
na hii kiasi fulani imenilemaza maana akisafiri,utanigundua tu.
hivyo na mimi sioni shida kumchagulia nguo na anaridhika
tunaendelea na maisha.
 
Nimeambiwa katika maswali mwanaume anayochukizwa nalo ni hili "ulikuwa wapi" actually ukichelewa na wakati najua ratiba yako lazima nikuulize ulikuwa wapi hili swali tuliwekeje ili lisiwaudhi.

Lakini pia siku hizi wanaume wengi huwa na vitambi bila sababu za msingi ni njia ipi ya kumwambia mume/mpenzi kwamba afanye mazoezi kupunguza mwili na uzito?

Pia mavazi nyinyi wanaume inakua rahisi sana kutuambia usivae suruali au kimini au nguo ambayo hampendi ila nyinyi kuambiwa mnaona kama ni jambo zito sana.

Je, ni njia ipi ya kufuata ili isilete mtafaruku katika swala la kumbadilisha mume/mpenzi avae kitu unachokipenda na unachoona kitampendeza? Tujulishane juu ya hili.


mambo mengine yanamalizwa kimasihara ingawa ndio unakuwa ukweli unahitajika. Wanawake wengi huuliza hayo maswali huku wakiwa na sauti fulani ya kukereka au kwa kupandisha sauti zao, hicho ndio kikubwa kinachotukera sisi wanaume. Uliza kwa utaratibu na upole, utapewa jibu.

Mfano: "Mume wangu mwenzako mi tangu saa hizo nimejiweka tu hapa najua mda wako wa kurudi ni saa fulani, mda umefika nimeona mwenzangu kimya basi sina raha wala amani, vipi ulikutwa na maswahibu gani?". Utaona utakavyojibiwa. Uliza hivyo au mfano wa hivyo utaona matokeo yake.
 
Kutafuna namaanisha kula kila mda bila utaratibu, kimeisha kabisa hadi utafikiri denti wa form 2, kuhusu ndoa nimefunga kabla hata ya kuanza kuwaza uzao wa wanangu kama miaka 6, 7 iliyopita

haya poa ila kama ananyonyesha muache ale kila saa
pia kama upendi ale kila saa TAFUTA NJIA YA KUMUAMBIA
sio unasema huyu nae anatafuna kila saa kama mbuzi
 
Tumieni voice tone ambayo haionyeshi kukasirika au kuwa na hasira vinginevyo ndio mtajibiwa, "It is none of your business." Kwani ukiuliza swali hili huku ukionyesha mapenzi kwa mume/BF kuna ubaya gani!?
 
twende kwenye hali halisi UMERUDI SAA 6 nisiulize chochote kweli?

Always nasema wanaume watakaopata bahati ya kuoana na wanawake wenye haya ya kuuliza na wasio na wivu basi watafaidi sana upendo...though kuna risk zake...Sisemi watu wachelewe kurejea nyumbani bila sababu maalumu ila ile umefunguliwa gate na ulikuwa wapi hadi saa hizi,umetoka kwa malaya zako n soforth inaudhi jamani...
 
Mimi naamini hilo swali si la kuudhi kwa wanaume tu bali kwa wote me na ke,coz ulikuwa wapi ni swali tunalotumia kuwauliza watoto tena wenye tabia ya kuzurula mara nyingi swali hili hufuatiwa na kichapo pindi yakitoka majibu yasiyoridhisha.
Sasa swali kama hili ukimswalika mme/mke linaonyesha kitu kama dharau flani hivi.
Nadhani njia bora ni kuuliza ''ulipitia wapi...?'' au hata unaweza ukaanza na mshanga ''Da leo umechelewa ,ulipitia wapi?
hii kidogo ni swali la kiutu uzima na sio dharau kama vile unachungwa.

Hilo la kuvaa linategemea mlivyoshibana na mwenzi wako
mfano mimi my wife mara nyingi ndo ananichagulia nguo
na hii kiasi fulani imenilemaza maana akisafiri,utanigundua tu.
hivyo na mimi sioni shida kumchagulia nguo na anaridhika
tunaendelea na maisha.

mkuu nimekupata
kidogo ULIPITIA WAPI ina heshima kidogo

pia kuhusu mavazi nimekuelewa
 
haya poa ila kama ananyonyesha muache ale kila saa
pia kama upendi ale kila saa TAFUTA NJIA YA KUMUAMBIA
sio unasema huyu nae anatafuna kila saa kama mbuzi
Masai dada haya ni maneno ya kuandika hapa ila kwake natumia maneno ya chumbani na ndio maana ananielewa... Wakati wa kunyonyesha anaongeza kiwango cha ulaji japo ni muhimu kutokuelemea upande mmoja wa aina za vyakula. Mfano mafuta au protini kupita kiasi.
 
Ukiniuliza nikakujibu, mfano

'Nilikuwa baa nakunywa'

Usinihoji zaidi. Nikitaka kukusimulia yote nitakusimulia. Nisipotaka, ukanisukuma....
 
mambo mengine yanamalizwa kimasihara ingawa ndio unakuwa ukweli unahitajika. Wanawake wengi huuliza hayo maswali huku wakiwa na sauti fulani ya kukereka au kwa kupandisha sauti zao, hicho ndio kikubwa kinachotukera sisi wanaume. Uliza kwa utaratibu na upole, utapewa jibu.

Mfano: "Mume wangu mwenzako mi tangu saa hizo nimejiweka tu hapa najua mda wako wa kurudi ni saa fulani, mda umefika nimeona mwenzangu kimya basi sina raha wala amani, vipi ulikutwa na maswahibu gani?". Utaona utakavyojibiwa. Uliza hivyo au mfano wa hivyo utaona matokeo yake.

mkuu umeiweka vizuri nitaitumia hiyo

yaani kwa kifupi unalegeza sauti,unambembeleza hata kama ulichukia
 
Nimeambiwa katika maswali mwanaume anayochukizwa nalo ni hili "ulikuwa wapi" actually ukichelewa na wakati najua ratiba yako lazima nikuulize ulikuwa wapi hili swali tuliwekeje ili lisiwaudhi.

Lakini pia siku hizi wanaume wengi huwa na vitambi bila sababu za msingi ni njia ipi ya kumwambia mume/mpenzi kwamba afanye mazoezi kupunguza mwili na uzito?

Pia mavazi nyinyi wanaume inakua rahisi sana kutuambia usivae suruali au kimini au nguo ambayo hampendi ila nyinyi kuambiwa mnaona kama ni jambo zito sana.

Je, ni njia ipi ya kufuata ili isilete mtafaruku katika swala la kumbadilisha mume/mpenzi avae kitu unachokipenda na unachoona kitampendeza? Tujulishane juu ya hili.



Uko ofisini busy ile mbaya afu mara meseji ya kamchepuko inaingia "Dia umeshakula?" Agrrrrrrrrrrrrrrrrr:focus:
 
Nyumba yenye upendo hayo yote yanajibika na kuulizika kiurahisi, vinginevyo ndio ugumu huanzia
 
Tumieni voice tone ambayo haionyeshi kukasirika au kuwa na hasira vinginevyo ndio mtajibiwa, "It is none of your business." Kwani ukiuliza swali hili huku ukionyesha mapenzi kwa mume/BF kuna ubaya gani!?

Mkuu BAK, voice tone inamata sana kwenye uulizaji wa kitu, swali hilohilo ukiuliza kwa maneno na sauti fulani unaweza jibiwa vizuri na ukiuliza kwa sauti nyingine utajibiwa tofauti kabisa.
 
Masai dada haya ni maneno ya kuandika hapa ila kwake natumia maneno ya chumbani na ndio maana ananielewa... Wakati wa kunyonyesha anaongeza kiwango cha ulaji japo ni muhimu kutokuelemea upande mmoja wa aina za vyakula. Mfano mafuta au protini kupita kiasi.

mkuuu hayo ya chumbani ndo nayataka hayo

ndo maana nikaweka uzi hapa
kwa mfani mimi nilichunguza kinachompa kitambi ni nini
nikagundua ni bia simple nikamwambia PUNGUZA TARATIBU MPENZI HII SUKARI SIO NZURI KWA AFYA YAKO BAADAE
UWEZO WA KUNANII UTAPUNGUAINDI UPATAPWO NA MAGONJWA YASABABISHWAYO NA WINGI WA SUKARI
Nikamuelezea kisayansi na kimapenzi zaidi

niambie wewe umefanyaje kitambi chake kikapungua kama sio kuisha kabisa

share with us
 
Ukiniuliza nikakujibu, mfano

'Nilikuwa baa nakunywa'

Usinihoji zaidi. Nikitaka kukusimulia yote nitakusimulia. Nisipotaka, ukanisukuma....

mkuu acha ukali

ndo maana tunalizungumza hili
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom