Je, wanaume tuwaulize vipi hili swali? "Ulikuwa wapi"

Je, wanaume tuwaulize vipi hili swali? "Ulikuwa wapi"

Hakuna swali nalochukia kama ulikuwa wapi, uko wapi, unafanya nini, uko na nani.
 
Uko wapi hata ukiniuliza sikwambii ukweli labda kama mataka kukuagizia uje. Ulikuwa wapi jibu huwa ni moja yakiendelea yanauzi unafanya nn hapo sijib labda niwe tulipanga nifanye jambo fulan uko na nani jib hapo litakuwa tusi kama c kukukatia cm
 
Kuhusu mavazi kwangu mm halina tabu mana wife ndio mwenye wajibu wa kunipangia mavazi ya kuvaa xku husika
 
Nimeambiwa katika maswali mwanaume anayochukizwa nalo ni hili "ulikuwa wapi" actually ukichelewa na wakati najua ratiba yako lazima nikuulize ulikuwa wapi hili swali tuliwekeje ili lisiwaudhi.

Lakini pia siku hizi wanaume wengi huwa na vitambi bila sababu za msingi ni njia ipi ya kumwambia mume/mpenzi kwamba afanye mazoezi kupunguza mwili na uzito?

Pia mavazi nyinyi wanaume inakua rahisi sana kutuambia usivae suruali au kimini au nguo ambayo hampendi ila nyinyi kuambiwa mnaona kama ni jambo zito sana.

Je, ni njia ipi ya kufuata ili isilete mtafaruku katika swala la kumbadilisha mume/mpenzi avae kitu unachokipenda na unachoona kitampendeza? Tujulishane juu ya hili.


Zamani sisi na mama zenu
kulikuwa kuna kitu kinaitwa
JAndo na UNyago.
 
Mwanaume anayejua atachelewa kurudi kwake bila ya kumtaarifu mkewe, hana adabu.

Unarudi kwako, taarifa ya nini kama sio utaahira? Kama mkeo ameingiza mchepuko ndani, unampa taarifa kwamba sasa narudi!!! Ondoa mchepuko!!!Ukisikia mume ----- ndo huyo.
 
Maswali yote hayo ni simple kuuliza kama una mume au mpenzi muelewa, simple sana, tena anakujibu vizuri kabisa huku mnacheka. Sasa mama, wewe ndio unamjua mumeo yuko vipi, hivyo utapata namna ya kumuuliza kwa kutumia akili yako kutokana na hivyo umjuavyo baba watoto wako. Mwanamke mpumbavu huibomoa nyumba yake, bali mwenye hekima ...
 
wenyewe hawapendi kuulizwa ila wao saasaaa mhm....

kila dakika uko wapi
teh teh
kuna mzee mmoja alikua anamwambia mke wake uko wapi?
mke wake akimjibu nipo nyumbani anamwambia washa brenda nisikie anawasha
akaona isiwe tabu
akawa analibeba kwenye begi
 
Maswali yote hayo ni simple kuuliza kama una mume au mpenzi muelewa, simple sana, tena anakujibu vizuri kabisa huku mnacheka. Sasa mama, wewe ndio unamjua mumeo yuko vipi, hivyo utapata namna ya kumuuliza kwa kutumia akili yako kutokana na hivyo umjuavyo baba watoto wako. Mwanamke mpumbavu huibomoa nyumba yake, bali mwenye hekima ...

methali 14..........
 
Unarudi kwako, taarifa ya nini kama sio utaahira? Kama mkeo ameingiza mchepuko ndani, unampa taarifa kwamba sasa narudi!!! Ondoa mchepuko!!!Ukisikia mume ----- ndo huyo.

wazee wa zamani walikua wanakohoa

usitafute matatizo mkuu ni bora kuyaepuka
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom