Je, wanaume tuwaulize vipi hili swali? "Ulikuwa wapi"

Je, wanaume tuwaulize vipi hili swali? "Ulikuwa wapi"

Hapana, si jina lake, hata yeye ananiita mimi Gozi lake. Kisa kirefu kidogo, nilishawahi kuulizwa hili swali humu humu JF na nikalijibu, muda sasa. Kwa ufupi:

Jozi = Kiswahili fasaha ni "pair", hilo neno linatokana na Kiarabu likiwa na maana hiyo-hiyo. Mkioana kiarabu husema mmekuwa "pair" "Jozi". Na harusi huitwa Zawaj (to become into a pair).

Nilibahatika kutembelea Egypt na Gozi langu siku za mwanzo mwanzo baada ya kuoana, na tour guide wetu kila akiongea anatu "refer" kama Gozi (accent ya Kiarabu cha Egypt Jozi wanatamka "Gozi"), basi ndipo nikashika hiyo "Gozi" ya ki Egypt.

He is my "Gozi" and I am her "Gozi", we are a pair.

Kuoana ni kuwa "jozi" hata kwa Kiswahili. Hata viatu kama havioani haviwi jozi.

We find it funy and to the point.

wooww
romantic
 
Inategemea na jinsi unavyouliza..kuna ile ya kumuuliza mtu kwa kuonyesha kuwa unajali ili kujua kama kuna tatizo labda au kuna kitu anaweza kushare na ww huko alikotoka..ila kuna ile ya kumuuliza mtu kama vile unawasiwasi na huko alikokuwa..hii ndo inakera sumtumz hususani kwa mtu ambaye hana tabia za kipuuzi

okey okey
inabidi hata kama umechukia inabidi ujenge tu tabasamu
 
Hili swali halituhusu makapera labda TV iniulize!
 
Namwambia aache laki moja mezani kila siku

teh teh my dada lets forget about the money kwanza
kama unafanya kazi una haja gani ya ela yake so long as hakuombi
let say unapata laki 8 kwa mwezi na hakuombi hata mia yako UNA HAJA YA KUMUAMBIA AKUACHIE HELA???
kama matumizi ya home anafanya yeye yote una haja ya mia yake kweli???

tuongelee hili. JINSI YA KUMUULIZA ULIKUWA WAPI
 
teh teh my dada lets forget about the money kwanza
kama unafanya kazi una haja gani ya ela yake so long as hakuombi
let say unapata laki 8 kwa mwezi na hakuombi hata mia yako UNA HAJA YA KUMUAMBIA AKUACHIE HELA???
kama matumizi ya home anafanya yeye yote una haja ya mia yake kweli???

tuongelee hili. JINSI YA KUMUULIZA ULIKUWA WAPI

Una akili sana we mwanamke! Huyo mangi yeye aliwaza hela tu!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom