Je, unaweza kumuomba mumeo amuoe rafiki yako

Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
30,047
Points
2,000
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
30,047 2,000
Lakini huyo ni rafiki tena wa kushibana.... Unahisi nini kitaharibika ukimkaribisha kwa mumeo..??
Daaah. Kushirikiana huku unajua yataka moyo kwa kweli.

Ila nimpongeze huyo aliyemkaribisha mwenzie japo hapo ipo namna si bure. Sababu kwa hali hiyo hawashindwi hata kulala wote na mume wao kitanda kimoja na wakajionea sawia tu.
 
harder king

harder king

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2017
Messages
2,924
Points
2,000
harder king

harder king

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2017
2,924 2,000
Itakua ni wanawake kutoka anga za juu hao..siku mke wangu akiniambia nimuoe rafiki yake naenda kopa pesa bank nikamnunulie BMW x1
 
Abu_yazid

Abu_yazid

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2014
Messages
2,778
Points
2,000
Abu_yazid

Abu_yazid

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2014
2,778 2,000
Amlete na yeye rafiki yake wanile pamoja kama ni raha. Inauma wewe!!
Vipo vizuri vya kula pamoja ila siyo mume au mke.
Wewe kuwa na wengi haiwezekani, hata upagani hauruhusu... ila sisi kuwa na wengi ni jambo jema... Maana tunasaidia wengi... 1:4
 
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
5,859
Points
2,000
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
5,859 2,000
Daaah. Kaka kile kitu kushirikiana huku unajua yataka moyo kwa kweli.

Ila nimpongeze huyo aliyemkaribisha mwenzie japo hapo ipo namna si bure. Sababu kwa hali hiyo hawashindwi hata kulala wote na mume wao kitanda kimoja na wakajionea sawia tu.
Na unayo mipaka yako ambayo mola wako mlezi amekuwekea. Basi nakusihi uchunge kauli zako usije ukakengeuka (kwani hilo linaweza kukutoa katika yale uyaaminiyo)
 

Forum statistics

Threads 1,304,794
Members 501,517
Posts 31,527,218
Top