Je, unaweza kumuomba mumeo amuoe rafiki yako

Abu_yazid

Abu_yazid

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2014
Messages
2,778
Points
2,000
Abu_yazid

Abu_yazid

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2014
2,778 2,000
Kwa upande mwingine hakika ni changamoto kubwa... Lakini unaonaje kama sheria itafuatwa na ustaarabu, hii haitakuwa jambo jema kwako...??
Daaah. Kaka kile kitu kushirikiana huku unajua yataka moyo kwa kweli.

Ila nimpongeze huyo aliyemkaribisha mwenzie japo hapo ipo namna si bure. Sababu kwa hali hiyo hawashindwi hata kulala wote na mume wao kitanda kimoja na wakajionea sawia tu.
 
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
15,513
Points
2,000
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
15,513 2,000
Vibaya hivyo! Hata kwa rafiki yako kipenzi ambaye naye anatamani kuwa kwenye ndoa? 😜haimalizi wala hapunguzi utamu wake πŸ˜‚
B em nielewe tafadhaliπŸ˜‚nimesema sitaki nusu na robo mimi...mambo ya kuamka asubuhi upo pekeako kitandani inahusu...?? Stakkkiiii mm jomoniiii😩😩
 
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
5,856
Points
2,000
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
5,856 2,000
Labda hivyo Kaka.
Ifanye misingi mikuu ya maisha yako iwe ni ile ile misingi ya dini yako. Isikughururi dunia yako na kukupindisha katika yale uyaaminiyo.

Imekupambanukia haki kutoka kwa mola wako mlezi na kamwe usijihisi mnyonge mbele ya wanaodhani umepitwa na wakati. Hiyo ni neema kuliko ambavyo akili yangu na yako inaweza kufkiria.

Jitape kuchaguliwa kuwa muislam na ulikumbuke kaburi lako kila uchao, ridhaa juu ya sheria za mola wako (kwa mujibu wa imani yako) zitamimina nuru haswa siku watakayokuweka kwenye mwanandani wako. Itafute elimu juu ya dini yako na usiwe mwenye kufuata mkumbo wa wasiojua.

Samahani sana kama maneno yangu yatakuwa yamekuumiza au kukukera, nilikusudia kuyaweka PM kwako ila ni kheri pia kwamba ukumbusho huu utawafaa na waislam wengine.
 
M

mkabaroho

Senior Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
126
Points
225
M

mkabaroho

Senior Member
Joined Oct 16, 2012
126 225
Na bora usifanye hivyo, maana unaweza kukuta rafiki yako K mnato mume akakolea huko ww ukasahaulika
 
cute b

cute b

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2014
Messages
14,464
Points
2,000
cute b

cute b

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2014
14,464 2,000

Forum statistics

Threads 1,304,789
Members 501,517
Posts 31,527,054
Top