Je, unakumbuka nini kutoka kwa baba yako?

Je, unakumbuka nini kutoka kwa baba yako?

mzee wako aliamua kuchomoa betri.huwezi jua labda aligundua wewe sio mtoto wake

Hittin Blunts And Bustin Nuts
Mama zetu wana mengi saana...huenda pia alitukanwa tusi tusilolipenda wanaume la kuambiwa kwanza huyu sio mwanao.

Sisemi hakuna wanaume wanaochomoa betri kwa akili zao finyu.

Ila mama zetu wanaharibu saana saana....huyu jamaa akiishi na mke wake kwa miaka 2 mfululizo atamsamehe baba yake.
 
Namkumbuka kwa mengi hasa jinsi alivyokua ananihamasisha kusoma, japo alikua mkali, viboko kwa sana ila nashkuru kwa hayo sasa naona matunda yake.

Pia ni mtu poa sana na yuko social, hii imetusaidia kumzoea na kuongea nae mengi. Mungu ambariki sana na amlinde.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuhamasishwa kusoma??? [emoji15][emoji15][emoji15] dah!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni kweli Mkuu.. Niseme tu kuwa pengine sipati Wasaa wa kumueleza Baba yangu Upendo wangu kwake..Ila ndani ya moyo wake anatambua.

Baba yangu ni wa pekee jamani.. Haishi kunizungumzia kwa Watu.. kubwa kuna watu wananifahamu kwa kunisikia ila hawanijui.. Nimemkataza mno.. alichoniambia kwenye hilo nimsamehe ili hawezu kuacha... Ki binadamu namwelewa ila nachukia..

Yote kwa yote.. Aliwahi kuniambia.. Mwanangu naomba kama ni kifo mimi nitangulie.. Unizike.. Ukiondoka ukaniacha Maisha hayatakuwa na Maana tena kwangu.[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]Ndiyo maombi yake.. Na ndugu zake hadi Mama yangu anawaambia hivyo.. Mkuu Mungu alinipa Baba wa kipekee sana.. Hata neno Nampenda sidhani kama linamstahili..

Sent using Jamii Forums mobile app

huu ndio upendo nitakaompa mwanangu


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mshua wangu alikuwa na tabia ya kwenda nami duka la nguo kisha ananiambia chagua shati zuri. Nikichagua ananiambia lijaribishie kabisa[emoji23][emoji23]..

Ebana hii imeenda paka nimekuwa mtu mzima. Yani unakuta muuzaji ni mdada kabisa. Afu mshua ananikazia jaribishia hili.. Aisee nilikuwa naona noma kiseee yani..

Ngoja nitafute ela nikalipe fashira kwa mshua aise. Najiona nadeni kubwa sana hapa duniani..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jitahidi sana Mkuu..
Kuna wakati natamani hata Wanaume wote wangekuwa na Upendo kama wa Baba yangu.. Dunia ingekuwa sehemu salama sana ya kuishi..

Sent using Jamii Forums mobile app

nitajitahidi mkuu, ila hayo maneno yako ya mwisho yamenikumbusha true story fulani nimesoma jana kwenye mtandao wa quora kuna binti wa kijapan miaka ya 1980 alibakwa na zaidi ya wanaume 100 ndani ya siku 40 hivi, walipochoka kumbaka wakawa wanamtesa mfano kumuekea bulb sehemu za siri ikiwa ya moto hadi inapasuka nk , binti aliomba wamuuwe lakini walikataa mpaka akafa mwenyewe she was on her early 14’s
jamaa sasa hivi wapo mtaani wote


Sent using Jamii Forums mobile app
 
nitajitahidi mkuu, ila hayo maneno yako ya mwisho yamenikumbusha true story fulani nimesoma jana kwenye mtandao wa quora kuna binti wa kijapan miaka ya 1980 alibakwa na zaidi ya wanaume 100 ndani ya siku 40 hivi, walipochoka kumbaka wakawa wanamtesa mfano kumuekea bulb sehemu za siri ikiwa ya moto hadi inapasuka nk , binti aliomba wamuuwe lakini walikataa mpaka akafa mwenyewe she was on her early 14’s
jamaa sasa hivi wapo mtaani wote


Sent using Jamii Forums mobile app
Duh!!!!Inaumiza... Kuna watu wakatili sana.. Na Mambo kama hayo ndiyo yanafanya thamani ya Mwanaume katika jamii haiyonekani..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Duh!!!!Inaumiza... Kuna watu wakatili sana.. Na Mambo kama hayo ndiyo yanafanya thamani ya Mwanaume katika jamii haiyonekani..

Sent using Jamii Forums mobile app

kabisa, nakumbuka wakati huo nasoma kuna ma binti walikuwa wanachukia wanaume hii ni kutokana na experience waliopata kwa baba zao au matukio mengine wanayoshuhudia


Sent using Jamii Forums mobile app
 
kabisa, nakumbuka wakati huo nasoma kuna ma binti walikuwa wanachukia wanaume hii ni kutokana na experience waliopata kwa baba zao au matukio mengine wanayoshuhudia


Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kweli. Ukiona Binti anachuki sana na Wanaume jaribu kuchunguza Utakutana na majibu mbalimbali. Na wengi wao atakwambia Baba yake/yao aliwatesa au kuwatelekeza.Au Utasikia Baba alikuwa anampiga sana mama.

Na Ukikuta Binti alipata sana Upendo wa Baba.. mahusiano yake atakuwa anawapenda sana Aina ya Wanaume atakao kuwa nao ikiwa tu anapata UPENDO wa dhati kutoka kwa huyo Mwanaume hata iweje hawezi kujizuia kumpenda Kwani Upendo alianza kuupata na kuuona kutoka kwa Baba yake Na hii hata kwangu naiyona..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Alikuwa mtu mwema sana.

Siwezi kusahau, siku natoka mkoa na watoto wangu, tulikutana na baba njiani karibu na kanisani. Alinipokea akarudi nyumbani.

Baadaye kidogo alitoka tena nikajua anaenda kwenye ile safari yake, kumbe ameenda buchani kununua nyama. My God my Lord, alikuwa mtu mwema sana; they killed him.

Endelea kupumzika Salama huko Mbinguni Mzee Izaki, ipo siku tutakutana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nakumbuka kipindi fulani nikiwa darasa la tano nikiwa hivi mzee aliniagiza kwa rafiki yake sasa mimi nilikua napenda sana mpira so nikachukua zangu mpira wa makaratasi kuelekea alikonituma nikiucheza barabarani nikikimbia sasa kufika karibu na nyumbani kwa huyo rafiki wa mzee kwa bahati mbaya nikaupiga mpira wangu ukuenda kuwagonga madogo fulani kumbe kati yao kuna dogo ambaye kidogo akili haziko poa so pale walikua na panga kwa ajili ya kufyeka nyasi yule dogo ambaye akili siyo alilichukua lile panga na kunirushia mguuni likanikata hapa kwenye mshipa wa kisigino ile najaribu kunyanyua mguu hivi siwezi kuangalia chini ndo naona damu baada ya hapo watu wakanifunga mguu nisiendelee kuvuja damu na taarifa zikawa zimefika hadi home mzee wangu akaja akanipandisha mgongoni hadi hospitali nikapatiwa huduma akaniweka tena mgongoni tena hadi home..
 
Nakumbuka kipindi fulani nikiwa darasa la tano nikiwa hivi mzee aliniagiza kwa rafiki yake sasa mimi nilikua napenda sana mpira so nikachukua zangu mpira wa makaratasi kuelekea alikonituma nikiucheza barabarani nikikimbia sasa kufika karibu na nyumbani kwa huyo rafiki wa mzee kwa bahati mbaya nikaupiga mpira wangu ukuenda kuwagonga madogo fulani kumbe kati yao kuna dogo ambaye kidogo akili haziko poa so pale walikua na panga kwa ajili ya kufyeka nyasi yule dogo ambaye akili siyo alilichukua lile panga na kunirushia mguuni likanikata hapa kwenye mshipa wa kisigino ile najaribu kunyanyua mguu hivi siwezi kuangalia chini ndo naona damu baada ya hapo watu wakanifunga mguu nisiendelee kuvuja damu na taarifa zikawa zimefika hadi home mzee wangu akaja akanipandisha mgongoni hadi hospitali nikapatiwa huduma akaniweka tena mgongoni tena hadi home..
Mkuu uliweza kutembea baada ya siku ngapi sehem mbaya Sana Kuna dada moja aliumia hapo (km nmekuelewa vzur) hawezi tembea uzuri Hadi leo
 
Its the little things

back then nilipokua boarding school
Siku ya kufunga shule tunakua jirani na geti kuangalia mzazi wako kama anakuja au vipi

kila nikimuona tuu baba angu yuleeee nakimbiaaa namrukia ananibeba tunarudi wote tena getini.,

Na tukiwa nyumbani jioni anatubeba on his lap muda watu wanapiga story nje hadi tunasinzia hapohapo

Ahsante Baba kwa upendo murua japo siwezi kukuambia face to face wala kwny msg🙂..the culture thing na unakuaga kauzu sn watu kuongea hatuwezi!
 
Back
Top Bottom