Namkumbuka kwa mambo 3:...1;....fimbo zilikuwa ni jadi kwetu...ilipasa kabisa tuliwa wengi mno (9), ilitusaidia kuongeza bidii ktk masomo...2;...nikiwa std 3 au 4,,,its long...tulikuwa tunaenda mlimani( sorry wachagga mtanielewa hapa) niko mbele yake natembea,,,, ghafla ninasikia "Nosspass" nikaitikia naam baba,,,dingi kwa hasira kabisa akasema...nanukuu " nani kakufundisha kutembea hivyo" nikajibu vipi.....nanukuu.." unatingisha tingisha matako pumbafu wewe .. umejifunzia wapi ?"..😀😀😀😀 nguvu ziliishia kabisa.....simsahau kabisa....3;......nikiwa mahabani na binti wa KIMARANGU (Mhanjo), dingi aliambia hapo "SIPO" dogo unapotea...nikaziba masikio......aiseeee....... siwezi msahau dingi wangu......R.I.P Mangi....🙁🙁.....alikuwa kiongozi haswaaa......