Je, nitaondoaje weusi kwenye makwapa?


Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
7,704
Likes
6,413
Points
280
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
7,704 6,413 280
Maswali Mengine itabidi nisaidiwe na watu huku

Kuna dada Leo kaniuliza kuwa yeye ana Makwapa Meusi, na hajui anatoaje weusi huo maana yanamkera sana

Ameshajaribu kila dawa lakini hamna

Na yeye ni mtu wa kutupia pamba za kata mikono lakini wapi

Anaomba msaada anataka makwapa yake yawe meupe kama ya wazungu! Mnamsaidiaje?!

Great Thinkers Msaidieni Dada hapa!


moneytalk mahondaw Demiss lara 1 mnaitwa huku
 
G.Jacob

G.Jacob

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
2,825
Likes
2,201
Points
280
G.Jacob

G.Jacob

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
2,825 2,201 280
Achana nae huyo hata akiota sugu uvungu wa chini atakuomba ushauri utashindwa kumsaidia mana hatakuonesha
 
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
4,167
Likes
2,427
Points
280
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
4,167 2,427 280
Maswali Mengine itabidi nisaidiwe na watu huku

Kuna dada Leo kaniuliza kuwa yeye ana Makwapa Meusi, na hajui anatoaje weusi huo maana yanamkera sana

Ameshajaribu kila dawa lakini hamna

Na yeye ni mtu wa kutupia pamba za kata mikono lakini wapi

Anaomba msaada anataka makwapa yake yawe meupe kama ya wazungu! Mnamsaidiaje?!

Great Thinkers Msaidieni Dada hapa!


moneytalk mahondaw Demiss lara 1 mnaitwa huku

Hapa inabidi umuulize Wema Sepetu.
 
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2017
Messages
27,781
Likes
50,166
Points
280
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined May 4, 2017
27,781 50,166 280
Mwambie atumie sabuni ya magadi kwa ajili ya kuogea kwenye kwapa asubuhi mchana na jion na Deodorant ya Alovera Forever.
 
mtanganjia

mtanganjia

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2018
Messages
571
Likes
388
Points
80
mtanganjia

mtanganjia

JF-Expert Member
Joined May 19, 2018
571 388 80
Mshauri atumie kuosha mikojo ya ngedere mara moja kwa week maana waga ina cream kali sana so atumie mara moja only for one week
 
E

Emok Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2018
Messages
955
Likes
597
Points
180
E

Emok Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2018
955 597 180
Awe anamwagia sperm atleast thrice per week yatakuwa meupe
 
faru john junior

faru john junior

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2016
Messages
1,380
Likes
1,211
Points
280
faru john junior

faru john junior

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2016
1,380 1,211 280
Mwambie ajaribu kuchek papa inarangi ngani kwa nje kma zinafanan asihangaike
 
demi

demi

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
12,168
Likes
22,553
Points
280
demi

demi

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
12,168 22,553 280
Achukue maji ya limao achanganye na baking soda. Apake kama 5min hivi anawe. Azoee kufanya hivyo mara kwa mara.
 
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
1,499
Likes
1,776
Points
280
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
1,499 1,776 280
Maswali Mengine itabidi nisaidiwe na watu huku

Kuna dada Leo kaniuliza kuwa yeye ana Makwapa Meusi, na hajui anatoaje weusi huo maana yanamkera sana

Ameshajaribu kila dawa lakini hamna

Na yeye ni mtu wa kutupia pamba za kata mikono lakini wapi

Anaomba msaada anataka makwapa yake yawe meupe kama ya wazungu! Mnamsaidiaje?!

Great Thinkers Msaidieni Dada hapa!


moneytalk mahondaw Demiss lara 1 mnaitwa huku
Huyo dada anayetoa instructions ndio wewe?
 
D

Deleted member 485868

Guest
D

Deleted member 485868

Guest
Achukue maji ya limao achanganye na mafuta ya nazi...ajisilibe..na atumie secret deodorant ni nzuri mno..inaondoa weusi wa kwapa na kijasho kikali
 
mankachara

mankachara

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
4,707
Likes
738
Points
280
mankachara

mankachara

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
4,707 738 280
mwambie tu asugue na aendelee kupaka poda
 

Forum statistics

Threads 1,250,502
Members 481,371
Posts 29,735,823