Aisee wanawake weusi ni wazuri .

Aisee wanawake weusi ni wazuri .

min -me

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2022
Posts
59,646
Reaction score
172,163
Achana na hawa wamatumbi ambao ni light skin, nao ni wazuri kwa kiasi chao ila kuna hawa chocolate in beut , hawa ndio maini haswa wa afrikašŸ˜‹


Achana na wewe mwenye weusi wa kobe Pumbavu hapa naongelea chocolate kala, weusi mzuri wa kunga'aa šŸ˜‹

Kwanza kitu kinakua pink na wengi ni asali ya nyuki wadogo ,meno meupe na fizi nyeusi , nikujilamba tušŸ˜‹
 
Screenshot_20260926-175539~2.jpg
 
Halafu wanazo nene zimeumuka za motooo dah! Usipojikaza yaani ni matako mawili tu tayari wazungu hawa hapa full kiherehere. Hakukosea aliyesema kuwa The darker the berry, the sweeter the juice! šŸ˜‚šŸ˜‚šŸ˜‚

View attachment 3681139
Mama kama izi unawez piga usiku kucha na wala usipate usingizišŸ˜‚
 
Achana na hawa wamatumbi ambao ni light skin, nao ni wazuri kwa kiasi chao ila kuna hawa chocolate in beut , hawa ndio maini haswa wa afrikašŸ˜‹


Achana na wewe mwenye weusi wa kobe Pumbavu hapa naongelea chocolate kala, weusi mzuri wa kunga'aa šŸ˜‹

Kwanza kitu kinakua pink na wengi ni asali ya nyuki wadogo ,meno mweupe na fizi nyeusi , nikujilamba tušŸ¤”
Mtoto babandi colored uso soft usio chunusi natural color chotara mng'avu ng'avu maji ya kunde kaenda hewani sekunde kwao obay oysterbay masaki.
 
Back
Top Bottom