Je, nitaondoaje weusi kwenye makwapa?


Blessed

Blessed

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
2,709
Likes
622
Points
280
Age
31
Blessed

Blessed

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
2,709 622 280
Achukue maji ya limao achanganye na baking soda. Apake kama 5min hivi anawe. Azoee kufanya hivyo mara kwa mara.
hii ndiyo dawa, ndugu mleta mada azingatie, usafi wa eneo hili pia uimarishwe! aidha, akienda youtube aka-search clip za topic hiyo ziko nyingi tu!
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
7,704
Likes
6,413
Points
280
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
7,704 6,413 280
hii ndiyo dawa, ndugu mleta mada azingatie, usafi wa eneo hili pia uimarishwe! aidha, akienda youtube aka-search clip za topic hiyo ziko nyingi tu!
aya boss asante
 

Forum statistics

Threads 1,250,502
Members 481,371
Posts 29,735,853