Je ni wapi naweza kupata bidhaa za electronics za makampuni haya?

Je ni wapi naweza kupata bidhaa za electronics za makampuni haya?

  • Toshiba
  • Aiwa
  • Grundig
  • Phillips
  • Panasonic
  • Toshiba
  • Hitachi
  • JVC
A. Maduka Rasmi na Wasambazaji Wakuu (Authorized Dealers)

1. Anisuma Traders:
Huyu ni mmoja wa wasambazaji wakubwa na wanaoaminika kwa bidhaa za Kijapani na Ulaya.
Katika maduka yao, unaweza kupata bidhaa halisi za Panasonic, Philips, Toshiba, na Hitachi (kama vile pasi za mvuke, TV, na vifaa vingine vya nyumbani).
Maduka yao yanapatikana Mlimani City Mall na Haidery Plaza (Kisutu).

2. Panasonic Ampersand Ltd Tanzania:
Hili ni duka rasmi linalopatikana ndani ya Mlimani City Mall (Shop 48) ambalo limejikita katika kuonyesha na kuuza bidhaa mbalimbali za chapa ya Panasonic zikiwa na dhamana (warranty) ya kiwandani.

3. Philips Distributors Ltd:
Kama unatafuta vifaa vya mifumo ya taa au vifaa vya nyumbani vya Philips kwa jumla au rejareja, unaweza kuwasiliana nao.
Ofisi zao ziko maeneo ya Temeke (karibu na TAZARA Houses).

4. Multi Cable Limited (MCL): Kampuni hii ni msambazaji wa kipekee (sole distributor) wa vifaa vya umeme vya Panasonic (kama vile swichi, soketi, na feni za dari) wakishirikiana na Panasonic Life Solutions.

B. Soko Kuu la Kariakoo (Kwa Bidhaa za Jumla na Rejareja)
Kariakoo ndilo soko kuu la vifaa vya kielektroniki nchini.

Hapa unaweza kupata bidhaa za brand zote ulizotaja, zikiwemo zile za mifumo ya sauti na TV za zamani na mpya kama JVC, Aiwa, na Grundig, pamoja na Toshiba na Hitachi

1. Mitaa ya Aggrey, Ndanda, na Muhonda:
Hii ndiyo mitaa maarufu zaidi kwa maduka makubwa ya kielektroniki (kama Kariakoo Electronics Store au Sanga Kariakoo).

Angalizo Muhimu Kariakoo:
Kwa kuwa brand kama Aiwa, JVC, na Grundig kwa sasa hazina maduka makubwa rasmi (flagship stores) nchini, bidhaa zake nyingi huingizwa na wafanyabiashara binafsi kupitia nchi za Ghuba (kama Dubai) au kupitia Zanzibar.

2. Maduka ya Mtandaoni (Online Marketplaces)Kama unapendelea kuagiza ukiwa nyumbani, kuna majukwaa ya ndani yanayouza bidhaa hizi na kufanya delivery hadi mlangoni kwako:

3. NidaDanish / Bei Chee: Wanauza vifaa mbalimbali halisi vikiwemo vya brand ya Panasonic.

4. Impala Shopping:
Jukwaa lingine la mtandaoni ambapo unaweza kupata na kulinganisha bei za TV na mifumo ya sauti ya chapa mbalimbali nchini.
 
Back
Top Bottom