Je, ni kweli mgombea Urais CCM 2025 ni Dr. Bashiru Ally Kakurwa?

F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
3,101
Points
2,000
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
3,101 2,000
Habari zenu wadau wa JF siasa.

Niende madani hapo juu.
Jana nilikaa na kufanya maongezi hapa na pale na kada mzoefu ndani ya CCM. Moja ya jambo la kushangaza aliloniambia ni kuwa Magufuli akimaliza muda wake 2025, hawa tunawadhania kuwa wagombea urais hawatagombea.

Nikamuuliza kulikoni? Akasema watajitokeza hao na wengine wengi na watavunja rekodi hata kufika 100 ila mgombea urais CCM 2025 ni Katibu Mkuu wa sasa Dr Bashiru Ally Kakurwa.

Nikamwambia ana uhakika gani? Aksema watu wengi ndani ya chama hasa aliowaleta Rais Magufuli wana mitazamo eti kuwa wagombea wengine ni wanyonyaji na wamejaa tamaa ya Mali na hivyo katibu mkuu ni chaguo kwao kwani inaaminika ni MJAMAA zaidi ya Nyerere.

Kutokana na kuonekana mjamaa anaaminika kuikomboa nchi.
Nikamuuliza mbona siasa za ujamaa za Mwalimu zimetuacha makapuku Bashiru naye si atatupeleka huko? Akadai siasa za Nyerere ni nzuri ila vita vya Addi Amin au vita vya Kagera 1978 hadi 1979 ndizo zilivuruga na kuharibu maendeleo ya uchumi uliojengwa kijamaa.

Baada ya hapo nikamuuliza kivipi? Akasema vile vita licha ya kugharimu roho za watu pia ziliigharimu Tanzania US dollars million 500 kipindi hicho.


Nilichoka nikaondoka zangu na siamini kama hili litatokea. Kwanza Siasa za nchi hii hazitabiriki na huenda 2025 Dr Bashiru atakuwa chuoni akifundisha na Katibu Mkuu ni Mwananzengo Fulani.
 
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
5,124
Points
2,000
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
5,124 2,000
Habari zenu wadau wa JF siasa.

Niende madani hapo juu.
Jana nilikaa na kufanya maongezi hapa na pale na kada mzoefu ndani ya CCM. Moja ya jambo la kushangaza aliloniambia ni kuwa Magufuli akimaliza muda wake 2025, hawa tunawadhania kuwa wagombea urais hawatagombea.

Nikamuuliza kulikoni? Akasema watajitokeza hao na wengine wengi na watavunja rekodi hata kufika 100 ila mgombea urais CCM 2025 ni Katibu Mkuu wa sasa Dr Bashiru Ally Kakurwa.

Nikamwambia ana uhakika gani? Aksema watu wengi ndani ya chama hasa aliowaleta Rais Magufuli wana mitazamo eti kuwa wagombea wengine ni wanyonyaji na wamejaa tamaa ya Mali na hivyo katibu mkuu ni chaguo kwao kwani inaaminika ni MJAMAA zaidi ya Nyerere.

Kutokana na kuonekana mjamaa anaaminika kuikomboa nchi.
Nikamuuliza mbona siasa za ujamaa za Mwalimu zimetuacha makapuku Bashiru naye si atatupeleka huko? Akadai siasa za Nyerere ni nzuri ila vita vya Addi Amin au vita vya Kagera 1978 hadi 1979 ndizo zilivuruga na kuharibu maendeleo ya uchumi uliojengwa kijamaa.

Baada ya hapo nikamuuliza kivipi? Akasema vile vita licha ya kugharimu roho za watu pia ziliigharimu Tanzania US dollars million 500 kipindi hicho.


Nilichoka nikaondoka zangu na siamini kama hili litatokea. Kwanza Siasa za nchi hii hazitabiriki na huenda 2025 Dr Bashiru atakuwa chuoni akifundisha na Katibu Mkuu ni Mwananzengo Fulani.
Hadithi yako inatufunza mini?
 
S

SINENA

Member
Joined
Dec 2, 2018
Messages
28
Points
45
S

SINENA

Member
Joined Dec 2, 2018
28 45
Mleta uzi,utakuwa mvivu,mzururaji na mzembe,unaongeleaje mambo ya 2025 ,umemaliza ya 2020?
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
10,308
Points
2,000
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
10,308 2,000
Ahaaaa Watanzania bwana badala ya kuwaza mambo muhimu kwa maisha yao na familia zao wao siasa siasa siasa tu.
Unauelewa mdogo kuhusu siasa. Jitahidi utafute uelewa zaidi kuhusu siasa.
 
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
568
Points
500
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
568 500
Ana asili ya rwanda, hawezi kukuonyesha kaburi la babu yake
Ata mimi nina Asili ya South Africa , lakini ni Mngoni , mkuu kukosa asili hilo ni kosa kubwa kwako
 
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
568
Points
500
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
568 500
China hawafuati usoshalisti.

Na sielewi "kufanikiwa" unakupima vipi.
Wanafata usoshalisti mzee hilo aliitaji mjadala mrefu labda uniambie sio kwa asilimia 100, mafanikio ni kuboresha hali za watu wako katika nyanja zote
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,706
Points
2,000
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,706 2,000
Wanafata usoshalisti mzee hilo aliitaji mjadala mrefu labda uniambie sio kwa asilimia 100, mafanikio ni kuboresha hali za watu wako katika nyanja zote
Sina hakika hata kama maana ya usoshalisti unaelewa, unaelewa tofauti za usoshalisti na ukomunisti, na kwamba China hakuna hata chama cha usoshalisti.

Na "kuboresha hali za watu katika nyanja zote" is rather vague.

China watu hawana uhuru hata wa kujieleza tu. Leo hii watu wamevamia bunge Hong Kong wanapinga kuendeshwa msukule na serikali.

Sasa unapoandika China wana maendeleo kwa minajili ya "kuboresha hali za watu katika nyanja zote", hao wanaoandamana Hong Kong wanaandamana kwa sababu gani? Mchina hata kwenda kuishi Beijing nchini mwake mwenyewe anahitaji visa. Sasa hayo maendeleo gani?
 
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2017
Messages
4,977
Points
2,000
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2017
4,977 2,000
Huyo afai atatuletea umasikini ( ujamaa), MTU mwenye itikadi za njaa ilitakiwa atawale miaka ya 60.
 
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2009
Messages
4,377
Points
2,000
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2009
4,377 2,000
Watu waliokulia kwenye shida na umaskini wenye itikadi za kijamaa, washamba hawafai kuwa viongozi wakuu.

Sorry Dr Bashiru ni Mwalimu aliyenifundisha kwa miaka miwili lakini kwenye Urais nakataa.
 
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2017
Messages
4,977
Points
2,000
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2017
4,977 2,000
Kilichotukwamisha mpaka sasa ni ufisadi na sera mbovu za ubinafsishaji na za uchumi chini ya chama kilichotawala mpaka sasa
Viongozi waliokulia kwenye dhiki awafai huleta dhiki Kwa wananchi, copy Na paste
 
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
568
Points
500
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
568 500
Sina hakika hata kama maana ya usoshalisti unaelewa, unaelewa tofauti za usoshalisti na ukomunisti, na kwamba China hakuna hata chama cha usoshalisti.

Na "kuboresha hali za watu katika nyanja zote" is rather vague.

China watu hawana uhuru hata wa kujieleza tu. Leo hii watu wamevamia bunge Hong Kong wanapinga kuendeshwa msukule na serikali.

Sasa unapoandika China wana maendeleo kwa minajili ya "kuboresha hali za watu katika nyanja zote", hao wanaoandamana Hong Kong wanaandamana kwa sababu gani? Mchina hata kwenda kuishi Beijing nchini mwake mwenyewe anahitaji visa. Sasa hayo maendeleo gani?
Maaandamano yapo dunia nzima sio china tu , serikali ina jukumu la kufanya maamuzi kwa maslahi mapana , sio kila anaendamana lazima atimiziwe hitaji lake ata kama halina faida kwa ustawi wa nchi , huwezi Pinga maendeleo ya china eti kisa kuna kikundi cha watu kinaandama, Serikali ya china ipo wazi yeyote atakae fanya kosa sheria itoe mwanya kuwa anaweza shtakiwa ata Beijing , hiki wa Hong Kong hawakitaki , serikali imewapuuza kwa sababu hoja zao ni mufilisi, kuhusu, kuhusu usoshalisti nimekwambia Mchina anahuishi huu
 
R

rolla

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,905
Points
2,000
R

rolla

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,905 2,000
Huu Ni zaidi ya utabiri ila Ni uchawi. Jamani tufanye kazi tuache porojo.
Habari zenu wadau wa JF siasa.

Niende madani hapo juu.
Jana nilikaa na kufanya maongezi hapa na pale na kada mzoefu ndani ya CCM. Moja ya jambo la kushangaza aliloniambia ni kuwa Magufuli akimaliza muda wake 2025, hawa tunawadhania kuwa wagombea urais hawatagombea.

Nikamuuliza kulikoni? Akasema watajitokeza hao na wengine wengi na watavunja rekodi hata kufika 100 ila mgombea urais CCM 2025 ni Katibu Mkuu wa sasa Dr Bashiru Ally Kakurwa.

Nikamwambia ana uhakika gani? Aksema watu wengi ndani ya chama hasa aliowaleta Rais Magufuli wana mitazamo eti kuwa wagombea wengine ni wanyonyaji na wamejaa tamaa ya Mali na hivyo katibu mkuu ni chaguo kwao kwani inaaminika ni MJAMAA zaidi ya Nyerere.

Kutokana na kuonekana mjamaa anaaminika kuikomboa nchi.
Nikamuuliza mbona siasa za ujamaa za Mwalimu zimetuacha makapuku Bashiru naye si atatupeleka huko? Akadai siasa za Nyerere ni nzuri ila vita vya Addi Amin au vita vya Kagera 1978 hadi 1979 ndizo zilivuruga na kuharibu maendeleo ya uchumi uliojengwa kijamaa.

Baada ya hapo nikamuuliza kivipi? Akasema vile vita licha ya kugharimu roho za watu pia ziliigharimu Tanzania US dollars million 500 kipindi hicho.


Nilichoka nikaondoka zangu na siamini kama hili litatokea. Kwanza Siasa za nchi hii hazitabiriki na huenda 2025 Dr Bashiru atakuwa chuoni akifundisha na Katibu Mkuu ni Mwananzengo Fulani.
 

Forum statistics

Threads 1,307,080
Members 502,332
Posts 31,601,025
Top