Je, Lissu anajijenga ili kugombea Urais 2020?

Je, Lissu anajijenga ili kugombea Urais 2020?

lowasa shtuka, tundu lisu anapigiwa promo mdogo mdogo, hadi kufikia 2020 utakuwa umefutka kwenye vichwa vya wanachadema, hapo ndipo utakapokatwa kwa mara nyingne tena.
 
Umenena vema broda hakunaga kama Tundu Lissu aisee ujasiri wake ni tishio kubwa kwa utawala huu.
 
Nilishawahi kuandika humu mada kama swali.
 
Mtu yeyote anayeshabikia chama chenye
1. Ukabila
2. Urasimu
3. Kisichohoji mamlaka na ukomo wa muda wa mwenyekiti
4. Kisichohoji matumizi ya pesa
5. Chama ambacho kiongozi mmoja akipata msiba uongozi mzima unakuwa umefiwa maana ni ndugu wa damu
6. Chama ambacho kina amini katika Vurugu, maandamano bila Sera bila utaratibu
7. Kinaamini katika unafiki wa kusema ili mwaka huu na kulibadilisha mwaka mwingine
8. Kinakumbatia mafisadi waliothibitishwa mpaka SAA nyingine kusimamishwa kazi
9. Chama ambacho wake za viongozi huwatawala waume zao kikazi mpaka kwenye utendaji ndani ya chama
10. Chama ambacho kinaamini ukimkosoa mwenyekiti kwa utaratibu au ukitangaza nia wewe umenunuliwa au ni msaliti
11. Chama kinachohubiri umwagaji damu
Yaan kama unashabikia chama hicho chenye sifa hizo sina budi kukuita mpumbavu na mjinga, na ni bwege kabisa
 
Lisuu ana akili sana! angekua hivyo hayo tungeyaona jimboni kwake.Hebu jaribu kumtofautisha Lissu na kina kamanda Lemma.

Kuwa na akili hakumfanyi mtu kuwa kiongozi mzuri,
La sivyo basi wakina Newton na Einstein wangekuwa watawala wazuri.
Kujua sheria siyo kuwajua Watanzania lazima tuweze tofautisha hapo.
Lissu apunguze mihemko na afanye siasa kama mwenzake Zitto Kabwe mbona atafika mbali tu.
 
Kwa mtazamo wangu Lissu ajafikia uwezo wa kuliongoza taifa hili, kigezo cha sheria sio sifa pekee, kumbukeni alishawah kuisaliti kauli yake juu ya lossawa.
Pengine alikuwa hajui ukwel wa undani kihusu LOWASA. Lakin kujifanya hutak kusalit kauli wakat mwingine unaumiza walio wengi na ndo maana JPM katufikisha tulipo kweny bei ya sukar kuwa juu kisa alikuwa anang'ang'ania kauli yake ya kupiga marufuku uingizwaj wa sukari kutoka njee na baaday serikal yake imekuja kuruhuc baada ya mambo kuwa mabaya zaidi.
SASA UPI NDO USALIT WA KAULI?
 
Mtu yeyote anayeshabikia chama chenye
1. Ukabila
2. Urasimu
3. Kisichohoji mamlaka na ukomo wa muda wa mwenyekiti
4. Kisichohoji matumizi ya pesa
5. Chama ambacho kiongozi mmoja akipata msiba uongozi mzima unakuwa umefiwa maana ni ndugu wa damu
6. Chama ambacho kina amini katika Vurugu, maandamano bila Sera bila utaratibu
7. Kinaamini katika unafiki wa kusema ili mwaka huu na kulibadilisha mwaka mwingine
8. Kinakumbatia mafisadi waliothibitishwa mpaka SAA nyingine kusimamishwa kazi
9. Chama ambacho wake za viongozi huwatawala waume zao kikazi mpaka kwenye utendaji ndani ya chama
10. Chama ambacho kinaamini ukimkosoa mwenyekiti kwa utaratibu au ukitangaza nia wewe umenunuliwa au ni msaliti
11. Chama kinachohubiri umwagaji damu
Yaan kama unashabikia chama hicho chenye sifa hizo sina budi kukuita ******** na mjinga, na ni bwege kabisa
Ukiambiwa CCM ndio chama pekee chenye haya ukubali ksbisaa. Usihemke ukweli ndio huo.
 
Back
Top Bottom