Je, Lissu anajijenga ili kugombea Urais 2020? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Lissu anajijenga ili kugombea Urais 2020?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by stroke, Jun 30, 2016.

  1. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2016
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 12,342
    Likes Received: 5,603
    Trophy Points: 280
    Hii ni kama strategy ya ukawa kujenga mgombea wake kwa mwaka 2020, baada ya kuone appointment ya Katibu mkuu kukosa mwito ndani na nje ya muunganiko huo.

    Kauli na matendo ya Lisu yanaonyesha muelekeo wa kujijenga kisiasa kwa lengo la kugombea nafasi hiyo.

    Ikumbukwe kwamba bado kuna pingamizi za ndani kwa ndani ukawa kama Lowasa atasimama kwa tiketi hiyo ifikapo uchaguzi mkuu, hii ni kutokana na yeye kuzidi kupungua ushawisi ukilinganisha na kipindi cha uchaguzi wa 2020.

    Saikolojia ya mwanadamu unaonyesha kwamba mtu anayekipinga kitu flani sana either anakipenda sana au anahisi kama aliyenacho hastahili kuwa nacho isipokua yeye.

    Saikolojia hii ndogo inapelekea wengi wetu kuanza kunyanyua kope za macho na kujiuliza nia halisi ya Lisu baada ya kuona na kusikia haya aliyoyafanya hivi karibuni.

    Je, huu ndio mwanzo wa safari ya kugombea nafasi hiyo 2020, na mwendelezo wa matukio toka kwa mwanasiasa huyo?

     
  2. Gangongine

    Gangongine JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2016
    Joined: Dec 31, 2015
    Messages: 3,471
    Likes Received: 1,605
    Trophy Points: 280
    Yaani Lissu awe Rais wa nchi hii? Uko serious kijana!!
     
  3. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #3
    Jun 30, 2016
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,603
    Likes Received: 3,655
    Trophy Points: 280
    Mzimu wa Sheikh Yahya unafufukia JF?
     
  4. Gut

    Gut JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2016
    Joined: Jan 18, 2016
    Messages: 2,590
    Likes Received: 2,763
    Trophy Points: 280
    Umeamka na mning'inio si bure.
     
  5. Countrywide

    Countrywide JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2016
    Joined: Mar 2, 2015
    Messages: 2,139
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    hujateuliwa mjumbe wa kamati kuu chadema?? wenzio wenye pesa mwendo mdundo
     
  6. Kitulo

    Kitulo JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2016
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 2,223
    Likes Received: 2,334
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni nafasi ya kudumu ya Edo kila mtu anafahamu hilo ndani ya Chadema.
    Kama Tundu ana mawazo hayo ayafute kabisa hatutaki vurugu.
    Yeyote atakayethubutu kuchukua fomu ya urais 2020 ndani ya chadema zaidi ya Lowasa tutamfukuza uanachama.
     
  7. Bome-e

    Bome-e JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2016
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 8,595
    Likes Received: 5,423
    Trophy Points: 280
    Ramli hizi
     
  8. tamuuuuu

    tamuuuuu JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2016
    Joined: Mar 10, 2014
    Messages: 6,920
    Likes Received: 3,605
    Trophy Points: 280
    Anaongea kipresident umeona eeeeeeeee
     
  9. hazole1

    hazole1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2016
    Joined: Jan 3, 2015
    Messages: 3,804
    Likes Received: 2,875
    Trophy Points: 280
    Kwani lissu mwaka 2020 akigombea uraisi tatizo liko wapi?
     
  10. Kilaga

    Kilaga JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2016
    Joined: Feb 23, 2013
    Messages: 1,598
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Atakuwa na mgogoro na familia yake. Anajifariji hapa ili kuondoa stress zinazomkabili.
     
  11. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2016
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 14,436
    Likes Received: 6,692
    Trophy Points: 280
    haaaaaa...sasa lisu na bosi wako nani ana nafuu..si bora lisu mara milioni 700
     
  12. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2016
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 14,436
    Likes Received: 6,692
    Trophy Points: 280
    hahahhahahaha...Unajidanganya...mlisema hivo hivo kwa slaa
     
  13. NAHUJA

    NAHUJA JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2016
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 12,883
    Likes Received: 13,119
    Trophy Points: 280
    pia tutampoteza kabisaaaa:D bado tuna deni la kumlipa Edo tumekula vingi na bado tunakula hivyo itakuw hatujamtendea haki
     
  14. james eliason

    james eliason JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2016
    Joined: Oct 17, 2014
    Messages: 572
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 60
    Acha hizo kwani wewe ni mungu?! Ski RIP ataendelea au unadhani cye wa hko lmba ambao zenj wameifny yao?!
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2016
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 9,075
    Likes Received: 2,309
    Trophy Points: 280
    Mbona lumumbu mwenzako yaani lizabon..juzi alisema ukawa tunamjenga zitto..inamaana hapo lumumba siku hizi hamjadiliani kabla ya kupost kama zamani?
     
  16. james eliason

    james eliason JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2016
    Joined: Oct 17, 2014
    Messages: 572
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 60
    Acha UNAFIKI!
     
  17. kisu cha ngariba

    kisu cha ngariba JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2016
    Joined: Jun 21, 2016
    Messages: 18,430
    Likes Received: 40,232
    Trophy Points: 280
    Vilazza wa Lumumba wanateseka sana. Wakilala ni Ukawa,wakiamka ni Ukawa,wakishinda mchana ni Ukawa.
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2016
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,884
    Likes Received: 11,297
    Trophy Points: 280
    Hahahaha huyu ndio agombee Urais?
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2016
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,454
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu hadi maji muite mma, mnashambuliwa kila upande.
     
  20. I

    IkuluKwetu JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2016
    Joined: Feb 16, 2016
    Messages: 540
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 80
    Hivi Ukawa mtaongeza vyama shiriki au hivyo vinne vimetosha? Vipi ACT-Wazalendo wanatamani kujiunga nafasi IPO? Nikijua hilo nitajibu swali la mtoa mada.
     
Loading...