Je, kuna Mungu? Kwanini aruhusu mateso makali duniani?

Je, kuna Mungu? Kwanini aruhusu mateso makali duniani?

Issue ni kuwa uko so programmed mpaka uwezo wako wa kuunganisha hisia na logic una potea..

Mimi siko hapa kukufanya urudi kulinganisha nyuzi na kuamsha usingizini.

Hiyo logic na philosophy ni product ya zao la mind and body ambazo unajua fika ziko limited
Mimi nataka ukweli wenye logical consistency.

Sitaki imani zenye logical contradictions.

Kwanza una elewa maana ya logical consistency?
 
Simtag mtu ila nimefanya reply
Maana hujui unacho akisema ni Mungu
Unajaribu kuelekea mazingira yako, ukiyahisisha na Uungu kitu ambacho ni wrong.
Nimeelezea experience yangu, ila pia nikasema siko hapa kuprove niko hapa kujaribu kuelezea huenda mtu akafanya na akapata the same experience.

Wewe unakuja na mentality ya kuchallenge ambako mimi siko
 
Nimekwambia umeditate, unataka ukweli usio na mchakato? Mbona wewe jamaa Unabisha kila kitu?

Sema tu ukweli kuwa hutaki kujua, hutaki kuamini, hutaki ushauri that's all sio kingine
Ukweli hautakiwi kuwa na contradiction ya aia yoyote.

Nataka ukweli wenye logical consistency.

Una elewa maana ya logical consistency?
 
You have not been in my place crackhead, you don't even know me.
I don't give a shit about your dumbness it is yours to carry... "Even God says don't trust on man but me your God"
 
Ukweli hautakiwi kuwa na contradiction ya aia yoyote.

Nataka ukweli wenye logical consistency.

Una elewa maana ya logical consistency?
Mkuu acha kunifanya mimi nikueleweshe kitu ambacho wewe mwenyewe hukitaki..

Umeshasema unataka logical consistency na mimi nilikwambia emotions hazipimwi kwa logic na hata AI haiwezi ku replicate ila bado unalazimisha..

Hapo siwezi, na kama unataka majibu sina.

Nimekupa ninacho kielewa ambacho Mungu amwruhusu kwangu thus kama utawiwa kufatilia utafanya
 
Nimeelezea experience yangu, ila pia nikasema siko hapa kuprove niko hapa kujaribu kuelezea huenda mtu akafanya na akapata the same experience.

Wewe unakuja na mentality ya kuchallenge ambako mimi siko
Personal experience isiyo na ushahidi?
Kuna mwingine huko mitandaoni anasema yeye ni Mungu, vipi inatupasa tujue ndio yeye?

Kuna wengine kule Kenya walipanda kwenye misitu sijui kilima shakahola na kustarve to death ili waende kwa Mungu, walikuwa sahihi?

Vipi kama upo delusional au upo hai baada ya kutumia madawa ya kulevya hasa bangi?

Hii ndio reference ya maana ulioiona uje nayo?
 
Wapumbavu hujisemea moyoni: Hakuna Mungu! Wote wamepotoka kabisa,

Mtafuteni BWANA, maadamu anapatikana, Mwiteni, maadamu yu karibu; Mtu mbaya na aache njia yake, Na mtu asiye haki aache mawazo yake; Na amrudie BWANA, Naye atamrehemu; Na arejee kwa Mungu wetu, Naye atamsamehe kabisa.
 
Mkuu acha kunifanya mimi nikueleweshe kitu ambacho wewe mwenyewe hukitaki..

Umeshasema unataka logical consistency na mimi nilikwambia emotions hazipimwi kwa logic na hata AI haiwezi ku replicate ila bado unalazimisha..

Hapo siwezi, na kama unataka majibu sina.

Nimekupa ninacho kielewa ambacho Mungu amwruhusu kwangu thus kama utawiwa kufatilia utafanya
Kama ni emotions hata masikini watumiaji cocaine na heroine huwa wanapata emotions kuwa ni mabilionea na wakuu wa nchi.

Hata Wahindu huwa wanapata emotions kali sana wakiona nyama ya ng'ombe na wanaweza kukukua ukiwa India unapita barabarani na ng'ombe kwenda kumchinja.
 
Personal experience isiyo na ushahidi?
Kuna mwingine huko mitandaoni anasema yeye ni Mungu, vipi inatupasa tujue ndio yeye?

Kuna wengine kule Kenya walipanda kwenye misitu sijui kilima shakahola na kustarve to death ili waende kwa Mungu, walikuwa sahihi?

Vipi kama upo delusional au upo hai baada ya kutumia madawa ya kulevya hasa bangi?

Hii ndio reference ya maana ulioiona uje nayo?
Nimeelezea sana ya kuwa ni one can fully explain a feeling or emotion.. Utaelezea katika muktadha wa akili na programing

So nimejaribu tu kwa namna ninavyo hisi ina faa.

Na si kutaka mtu a amini nataka kila mtu awe na personal experience
 
Back
Top Bottom